ดู: 3145|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] แก้ได้ที่เกาหลี ใครที่ฉีดซิลิโคนเหลว ที่หน้า และที่อื่นๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราเป็นคนนึงที่เคยฉีดหน้าด้วยซิลิโคนเหลวมานะคะ แค่ครั้งเดียวแต่อยากเอาออกมาก แต่ที่ไทยยังไม่มั่นใจ จนไปเจอกระทู้ของคุณกัส และได้คุยกับคุณกัส  คุณกัสจึงให้ ไลน์ของล่ามมา นะคะ เราคิดว่ามีทุกคนที่มีปัญหาเหมือนเรา นะคะ และคิดว่า จะเป็นทางออกอีกทางให้กับทุกคนที่คิดมาก จิตตกกับหน้าของตัวเองนะคะ แต่เราคงยังไม่ไปตอนนี้นะคะ คือจะไปอีก ห้าหกเดือนข้างหน้าอ่ะค่ะ เราไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับล่ามนะคะ ไม่รับประกันว่าเห็นผล 100 เปอร์เซน แต่เคยเห็น ภาพก่อนหลัง ที่นำออกจากหน้าผากออกจริงๆค่ะ  แค่นำมาบอกต่อ ถ้าอยาก รู้ ยังไง ก็ ไลน์ไปคุยกับล่าม ได้เลยนะคะ ล่ามนิสัยดีมาก รู้สึกจะมีหมอเฉพาะทางที่เอาสารออกโดยตรง 4-5 ที่ ที่เกาหลีค่ะ แต่บอกไว้ตรงนี้ก่อนนะคะ คือ คุณต้องเตรียมเงิน หลักแสนค่ะ แล้วแต่มากน้อยแค่ไหนกี่จุด แต่หลัก แสนแน่นอนค่ะ
สนใจค่า จะติดต่อล่ามได้ยังไงคะ
เจ้าของกระทูไปเอาออกมารึยังคะ อยากรู้ว่าเป็นไงบ้าง อยากปรึกษาค่ะ ถ้าไปเอาออกมาแล้ว เอามาบอกให้เพื่อนๆเพื่อเป็นวิทยาทานนะคะ
เจ้าชองกกระทุ้ทำหรือยังคะ
ทักข้อความมาปรึกษาเราก็ได้นะคะ55 เพราะเราก็ทำหน้ากับหน้าอกที่เกาหลีเหมือนกัน แต่ของเราทำผ่านเอเจนซี่นะคะ ชื่อstm เราบอกตรงๆเกาหลีดีกว่าของไทยนะ เพราะคุณหมอที่ทำให้เป็นหมอเฉพาะทางเลยค่ะ แล้วเครื่องมือก็ทันสมัยมากกว่า เราเองก็ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับเอเจนซี่นี้นะ แต่แค่อยากมาบอกประสบการณ์ที่ไปทำมา เราว่าแพงแต่คุ้มนะ ยังไงก็ทักข้อความมาปรึกษาเราได้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้