ดู: 2639|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทรงชมพู่ ปีกหนา เนื้อเยอะ ทำที่ไหนดีคับ

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อ ทรงจมูก น่าเกลียดมาก อยากรู้ว่า ทรงเเบบนี้ ทำที่ไหนดีคับ
เคยไปอ่านมาเค้าบอกว่า จมูกเเบบนี้เสริมธรรมดาเหมือนชาวบ้าน ชาวช่องเค้าไม่ได้ ต้องทำเเบบโอเพ่น คือเปิดปลายจมูก เลยรึเปล่าคับ เเต่ราคาก็สูงอยู่

มีรูปให้ดู
ประเดิมรูปเเรกเเหมบมากกกกกกกกก เเถมปลายยังบานอีก

รูปนี้ปลายกลมมาก ไม่รู้มันเป็นรูปไร

รูปนี้หน้าตรง ไม่ไหวจะเคลียร์

คือ อยากให้ปลายมันได้รูปอ่ะคับ เป็นไปได้ อยากได้ทรงประมาณนี้
หาคนที่จมูก เเบบที่เราพอจะทำได้(รึเปล่า)

อิอิ เอารูป ดาราเกาหลี ยูซึงโอมา ช่างไม่เจียมเลยย

ขอคำเเนะนำผู้ที่มีประสบการณ์ หน่อยน่ะคับ
ขอบคุณคับ

รูปภาพ (2)_1.jpg (94.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

รูปภาพ (2)_1.jpg

รูปภาพ 1_1.jpg (68.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

รูปภาพ 1_1.jpg
ต้องทำแบบ Open เท่านั้นจริงๆครับ
เพราะถ้าเสริมธรรมดามันจะใหญ่กว่าเดิมมาก

ของผมก็เป็นครับ กำลังหาข้อมูลไปเสริมแบบ Open ^[]^
ไม่หนามากเลย ไม่ต้องopenก็ได้ ให้หมอปรับทรงจมูกให้คะ
ใช่แค่ปรับทรงก็น่าจะได้แล้วค่ะ หรือควรปรึกษาคุณหมอให้เขาแนะนำ หรือถ้าต้องการแบบไหน(ถ้ามีภาพตัวอย่างที่เราอยากได้ไปให้หมอดูก็จะดี) ลองเข้าไปคุยดูค่ะ แนะนำให้หาข้อมูลเยอะ
https://www.facebook.com/AsiaClinic
ปันหาเดียวกันเลยค่ะ เคยปรึกษาหมออยู่ที่นึงเขาแนะนำให้ เสริม+ตะไบสันค่ะ
แต่ส่วนตัวเราอยากเสริมอย่างเดียวค่ะ มันจะช่วยให้ปลายมันยกขึ้นแล้วมันน่าจะทำให้ปีกแคบลงนะคะ เท่าที่รู้อะคะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้