ดู: 1748|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกกับคุณหมอดำเนินค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ซำจำปา เมื่อ 2014-1-28 15:21

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ซำจำปา เมื่อ 2014-1-28 15:19

ดิฉันได้ไปทำจมูกที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่งและคลินิกแห่งหนึ่งซึ่งทำมาแล้ว 2 ครั้ง จมูกเบี้ยวทั้ง 2 ครั้ง ครั้งแรกที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่งในกรุงเทพ พอทำได้ 3 วันถอดพลาสเตอร์ออก จมูกเบี้ยว ดิฉันเครียดมากจึงไปปรึกษาหมอ คุณหมอที่โรงพยาบาลที่ดิฉันไปทำก็ดัดจมูกให้กับดิฉันรวมกันเป็น 3 ครั้งแต่จมูกก็ยังเบี้ยวเหมือนเดิม ฉันก็เลยตัดสินใจถอดจมูกออกแล้วก็มาพักฟื้นเป็นเวลา 8 เดือน ดิฉันเลยตัดสินใจครั้งที่ 2 ซึ่งมีน้องที่รู้จักแนะนำให้ไปทำที่คลินิกแห่งนี้ที่จังหวัดอุบลราชธานี พอทำได้ 1 อาทิตย์ถอดพลาสเตอร์ออกจมูกก็เบี้ยวเหมือนเดิมดิฉันเครียดมากจนคิดที่จะไม่ทำจมูกอีกเลย จนกระทั้งเจอพี่ท่านหนึ่งทำมา พี่ที่รู้จักเลยแนะนำมาที่คลินิก ขอนแก่นศัลยกรรม กับคุณหมอดำเนิน ดิฉันเลยตัดสินใจถอกจมูกที่เบี้ยวแล้วเปลี่ยนทำจมูกเป็นครั้งที่ 3 กับคุณหมอดำเนินที่คลีนิก ขอนแก่นศัลยกรรม ซึ้งทำออกมาแล้วจมูกด๊ฉันตรงสวยเป็นธรรมชาติ รู้สึกดีใจมากกับการศัลยกรรมครั้งนี้กับคุณหมอดำเนิน ซึ้งก่อนทำและหลังทำคุณหมดเอาใจใส่ดีมาก ทำจมูกได้ 1 สัปดาห์ จมูกก็หายบวมเป็นปรกติ คุณหมอก็นัดมาตัดไหม จมูกก็เป็นปรกติดี

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อยากให้รีวิวหน้าตรงและด้านข้างได้มั้ยค่ะ รู้ว่าคุณหมอเค้าทําโด่งสวยและเป็นธรรมชาติ ขอโทษค่ะทํามานานยัง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-10 16:48:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ซำจำปา เมื่อ 2014-2-10 17:10

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ซำจำปา เมื่อ 2014-2-10 17:08

รีวิวต่อจากครั้งที่แล้วค่ะ

เพื่อนๆ ว่าไงคะก่อนทำกับหลังทำ รีวิวเพิ่มให้ดูด้านหน้ากับด้านข้างทำมาประมาณ 3 เดือนแล้วค่ะ คอมเม้นต์หรือทักทายเข้ามาได้นะคะ

สวยมากเลยดูเป็นธรรมชาติ เป๊ะมากค่าเสียหายเท่าไรคะ??
คุณหมอดําเนิน คลินิกขอนแก่นศัลยกรรม ที่นี้หมอจะทําให้โด่งแต่โด่งสวยแบบเป๊ะนะคือไม่เวอร์ เราหาข้อมูลกับเพื่อนๆมาและดูรีวิวในfbของคลินิก หมอเค้าทําดีมากๆมีก่อน/หลังทําให้ดูด้วย ราคาไม่เวอร์

แสดงความคิดเห็น

ไปทําตาสองชั้นกับปากบางมาแล้วชอบมากเราเชียร์หมอดําเนิน  โพสต์ 2014-3-30 21:24
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้