ดู: 876|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] รบกวนผู้รู้เกี่ยวกองจูคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
สนใจแก้จมูกที่กองจูคลีนิค แต่สงสัยมากว่าทำไมคลีนิคถึงไม่สามารถบอกชื่อทีมแพทย์ศัลยกรรมได่แบบว่าอยากเลือกหมอเองอ่ะค่ะ อยากตรวจสอบด้วยว่าใช่แพทย์ศัลยกรรมจริงรึเปล่า

สรุปว่าคลีนิคนี้เชื่อถือได้ป๊ะคะ????
ใครรู้ช่วยตอบข้อสงสัยทีค่าาาา
เท่าที่รู้มีหมอจำรูญด้วยน่ะค่ะ เห็นว่ามีหมอหลายท่านอ่ะ คลินิกน่าจะจ้างหมอมาทำป่ะ
น้องรู้จักไปทํามาไม่สวย ข้างบนเป็นแท่งและเบี้ยว ตัดปีกด้วยรอยแผลเห็นชัดมาก ราคา45,000บาท สงสารน้องเหมือนกันเก็บเงินตั้งนานถ้าเป็นไปได้อย่าเสี่ยงเลยเห็นผลงานแล้ว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-29 22:22:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ohohlove เมื่อ 2014-1-28 00:13
เท่าที่รู้มีหมอจำรูญด้วยน่ะค่ะ เห็นว่ามีหมอหลายท่า ...

จิงหรอคะคลีนิคหมอจำรูญคืดราคาถูกกว่ากองจูเยอะมากเลยนะคะ
ใจเริ่มโอนเอียงไปทางหมอจำรูญแระค่ะ ^^"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้