ดู: 4967|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แนะนำคุณหมอหน่อยนะค้าบ

[คัดลอกลิงก์]

อยากได้จมูกแบบนี้ แนะนำหมอเค้าหน่อยเน้อ เอาทรงประมาณนี้เลย

image.jpg (126.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

image.jpg (93.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (113.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (91.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

image.jpg (132.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

image.jpg (131.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ก่อนอื่นเลยนะค่ะ... ต้องดูพื้นฐานทรงจมูกของ จขกท. ก่อนนะค่ะว่าเป็นอย่างไร... ต่อให้คุณศัลยกรรมกับคุณหมอที่เก่งระดับโลก แต่ถ้าโครงจมูกเดิมคน เนื้อน้อย จมูกสั้น ดั้งแหมบ คุณหมอก็ไม่สามารถเนรมิตให้จมูกของคุณออกมาสวยและดูดีได้ 100 เปอร์เซนต์ ตามแบบที่คุณต้องการหรอกค่ะ.... คุณต้องดูจมูกเดิมของคุณ ดูรีวิวของหมอที่สนใจ และก็ดูจมูกคนที่ใกล้เคียงกับคุณ ว่าทำออกมาแร้วจะเป็นแบบไหน คุณจะได้ไม่ต้องเสียใจกับผลลัพธ์ที่ได้มา... ไม่ต้องโทษหมอว่าจมูกออกมาไม่สวย หมอไม่มีผีมือ หมอไม่เก่ง....
ต้นฉบับโพสต์โดย fiat.tae เมื่อ 2014-1-26 09:14
ก่อนอื่นเลยนะค่ะ... ต้องดูพื้นฐานทรงจมูกของ จขกท. ก่อ ...

เห็นด้วยครับ  

เห็นหลายคนชอบไปเอารูปดารา รูปใครๆมาถามทำที่ไหนดี ไม่ค่อยอยากจะตอบเลย
Fc โอ๊ตคาฟฟ. 5555+ < เกี่ยวกันมั๊ยเนี๊ยะ>
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-26 12:37:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ แต่โครงจมูกประมานนี้แหละ แต่อยากทราบว่าหมอที่ทำโครงได้ประมานเท่านี้ ถ้าไม่อยากตอบไม่เป็นไรค่ะ อยากได้ผู้ที่มีความรู้แล้วทราบเกี่ยวกับคุณหมอจริงๆ
แนะนำเจ้าของกระทู้ลงรูปจมูกเจ้าของด้วยนิดนึงนะคะเพื่อนๆที่เขามีประสบการณ์จะได้ช่วยกันดูให้ค่ะ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pond เมื่อ 2014-1-27 06:32

ขอให้ทำมา สวยๆนะ
เราว่านะคะ ต่อให้จมูกพื้นฐานไม่ดี แต่ถ้าได้หมอดีๆเก่งๆก็สามารถทำได้นะคะ เพราะเด๋วนี้ มีทั้งตกแต่งให้ยาว เพิ่มหยดน้ำ นั่นนู้นนี่ได้มากมายค่ะ เด๋วนี้หมอศัลยกรรมเก่งๆทำได้แล้วนะคะ แนะนำ หมอเฉลิม และหมอสมศักดิ์ค่ะ (ส่วนตัวชอบและทำจมูกกับคุณหมอคมกริชค่ะ)
แบบจมูกงามมว๊ากกๆๆๆๆๆ ขอให้เจอหมอไวไวน้ามารีวิวด้วย
แบบจมูก คนนี้เค้าคือใครค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย novaleen เมื่อ 2014-1-29 09:18

น้องคนนี้ชื่อน้ำหวานจ้า ตามไอจีน้องเค้าอยู่ แอบอยากได้จมูกแบบนี้ ฮ่าๆ
น้ำหวานทำ หมอ ไพศาล บางแค จ้า
อยากรู้ราคา สามารถติดต่เจ้าของรีวิวได้ทางไหนบ้างค้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้