ดู: 1547|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สอบถามเรื่องแก้จมูกของ หมอยุทธพงษ์ เวิร์ดชามมิ่ง.

[คัดลอกลิงก์]

จมูกนี้ หมอยุทธพงษ์เวิร์ดชามมิ่งเป็นคนทำให้ค่ะ . พอดีชอบทรงของหมอ แต่ว่ายังโด่งไม่พออยากให้โด่งอีก มีหยดน้ำมากกว่านี้ ปลายแอบเบี้ยวเล็กน้อย  ถ้าไม่สังเกตุคือดูไม่รู้  แต่อยากทำใหม่ รูปนี้เป็นรูปหลังจากทำ 5 วันค่ะ
แต่ตอนนี้ คิดว่าจมุกตัวเองยังโด่งไม่พอ อยากแก้ใหม่  แต่ติดที่ว่า ภายใน 1 ปีแก้ฟรีไหมค่ะ เพราะว่าแกเคยชี้แจงที่คลินิกให้ฟัง วันนี้โทรไปถามพี่เดือน นางบอกว่าต้องเสีย  อีก 10000 ถ้าจะใส่แกนใหม่หรือแก้จมูก และทำให้จมุกมีหยดน้ำมากกว่านี้  อยากให้ศิษย์ของหมอยุทธมา ชี้แจงให้หน่อยนะคะ เพราะแบบหนึ่งหมื่นนี่ไม่ใช่เงินน้อยๆเลย สามารถทำจมุกได้ใหม่ที่คลินิกอื่นได้เลย  หรือพี่เดือนเก็บหัวคิวหรือป่าวค่ะ  มีหลายเคสแอบพูดมา ไม่ตรงตามที่หมอบอกมั่ง สงสัยค่ะ

ช่วยไขข้อสงสัยให้หน่อยนะคะ ^^  ขอบคุณค่ะ  :)
จริงๆจมูกยังไม่ยุบเลยนะคะ รอให้มันยุบก่อนดีกว่ามั้ย เพราะจากที่ดูในรูปทรงก้อสวยเลยนะ บางทถ้ามันยุบมากกว่านี้ อาจเห็นสัน มีหยดน้ำนิดๆด้วย ใจเย็นๆนะคะ สู้ๆ
ตอนนี้กี่วันละครับถ้ารูปนี้ล่าสุด ต้องรอหน่อยครับความจริงทรงสวยครับ ตอนนี้มันบวมต้องใจเย็นๆ ผมแรกๆก็นอย แต่จมูกกว่าจะเห็นทรงชัด ก็เดือนที่ 2-3 ครับ
เท่าที่ทราบประกันแค่ ุ6 เดือนมั้งครับ แล้วถ้าใช้ซิลิโคนอันเดิมเสียค่ายาแค่ 500-1,000 แต่ถ้าเปลี่ยนแท่งใหม่นี่จ่ายเยอะเหมือนกันครับ
รอก่อนนะคะ ซัก3เดือน จะเห็นสันชัดเจน กำลังสวยเลยคะ โด่งมากๆจะดูหลอกๆนะ
ส่วนเรื่องราคา เคยถามๆมาเหมือนกัน ถ้าแก้เอียงใช้เเกนเดิมค่ายา 1000 บาท ถ้าเปลี่ยนแกนใหม่ 3000 บาท จร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้