ดู: 9626|ตอบกลับ: 5

[ปากบาง] review ปากบางsiam laser clinic by คุณหมอจิ๊บ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวปากบาง เอ๊ะหรือปากกระจับ โดยคุณหมอจิ๊บ แห่งสยามเลเซอร์นะคะ เพื่อนๆอาจจะไม่ค่อยได้เห็นรีวิวที่คลีนิคนี้เยอะเท่าไหร่ แต่ดิฉันแนะนำว่าคุณหมอฝีมือดีมาก ทำศัลยกรรมให้เหล่าเซเลป ไอดอล มากมาย อย่างเช่น พี่แมลงเมี่ยง กับพี่ออฟฟี่่ก็ได้ทำปากบางโดยคุณหมอจิ๊บเช่นกันจ้า แต่ที่คลีนิคนี้ราคาอาจจะค่อยข้างสูงนิดหน่อย เพื่อนๆใช้วิจารญาณในการรับชมนะคะ

ปัจจุบันทำปากบางได้ครบ 17 วันแล้วค่ะ ปากยังบวมอยู่มากกกกกกกT^T โดยเฉพาะตรงจะงอย เป็นเพราะวันที่ 4หลังจากผ่าตัดกินข้าวได้ก็เล่นกินของเผ็ดๆเลยไปเดินห้างก้เข้าร้านยำแซ่บไรงี้ (เพราะไม่รู้ว่าเค้าให้งดกี่วันค่ะ ด้วยอาการอยาก) ก็กินเผ็ดปกติมาเกือบทุกวัน
มาดูภาพรีวิวเลย

หลังจากทำเสร็จก็เดินออกมาแบบงงๆมึนๆ 555555

วันที่2ค่ะ ไม่มีเลือด บวมเฉยๆ กินได้แต่โจ๊คค่ะ (ขอโทดด้วยถ้าจะงอยมันดูหน้ากลัวเกินไปT^T)

วันที่3ค่ะ ไม่มีเลือด แผลเย็บเนียนความถี่ของไหมถี่มากกกกกกก แทบมองไม่เห็นรอยเย็บเลยค่ะ (บวมๆงงๆเช่นเคย)

โพสต์ 2014-1-22 22:00:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นรูปปากจังเลยค่ะ
โพสต์ 2014-1-23 02:26:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอชมความสวย
โพสต์ 2014-1-31 01:05:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้สวยวันสวยคืนค่า กะลังแอบส่องหาข้อมูลไปเรื่อยๆ อยากปากสวยแบบนี้ปาก
โพสต์ 2015-1-27 22:40:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับหมอจิ๊บที่สยามเรเซอกับเพื่อนมาผลที่ได้ ปากไม่เท่ากัน แถมเพื่อนทำคางยื่นยาวเกินไปต้องเสียเงินเอาออกอีกเขาทำให้หน้าม้าสวยปลอดภัยแต่ลูกค้าทั่วไปทำไม่ดีเลยผิดหวังมาก
โพสต์ 2015-1-27 22:47:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาแล้วหมอจิ๊๊บสยามเรเซอร์เบี้ยวคร้าปาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้