ดู: 2272|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก กับหมอทรงยศ ยศยา คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์การเสริมหน้าอก กับคุณหมอทรงยศ ที่ยศยา คลินิคค่ะ เดิมก่อนที่จะตัดสินใจเสริมหน้าอกนั้น ก็กลัวโน่น นั่น นี่ สารพัด แต่ใจอยากทำมาก เลยลองเข้าเว็ป หาข้อมูล ดูกระทู้และโทรสอบถามค่ะ จึงลองเข้ามาปรึกษาที่ ยศยา คลินิค เพราะสนใจราคาและแอบดูรีวิวแล้วน่าจะโอเคค่ะ หลังจากปรึกษาเรียบร้อยเเล้ว คุณหมอทรงยศเป็นกันเองมากค่ะ เเนะนำว่า ถ้าอยากให้หน้าอกดูสวย มี2ขนาด 355,385 เป็นของอเมริกา จะดูเหมาะสมกับตัว และพี่ที่เคาเตอร์ก็ให้คำเเนะนำดีมาก ช่วยเลือกขนาดด้วย อิอิ (เรื่องค่าใช้จ่าเพียง 65,000฿ เท่านั้นค่ะ) สุดท้ายจึงตกลงตัดสินใจทำที่นี่ โดยมัดจำล่วงหน้า 5,000฿ นัดทำจริงค่อยจ่ายส่วนที่เหลือทั้งหมด สุดท้ายก็ได้ทำสมใจ โดยก่อนวันทำจะมีพี่ที่คลินิคโทรมาเตือนเรื่องงดน้ำงดอาหารในวันที่ทำด้วยค่ะ อย่างน้อย 6 ชม. หลังทำเสร็จแล้วคุณหมอนัดดูอาการอย่างต่อเนื่อง พี่ที่นั่นดูแลดีมากจริงๆค่ะ คอนเฟิร์ม ^_^ ขอบอกว่าคุณหมอทรงยศทำดีมากค่ะ ไม่เจ็บมากอย่างที่คิด เจ็บอยู่ 1-2วันเเรกเองค่ะ รุ่งขึ้นไปทำงานได้ตามปกติเลยค่ะ เอาเป็นว่า ไปดูรูปกันเลยค่ะ (รูปก่อนทำ-หลังทำแล้ว 1เดือน)
ที่
ก่อนทำ

หลังทำ
สวยจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้