เจ้าของ: maymyindy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ก่อนและหลังเสริมจมูก BB You คลีนิค ซอยมหาดไทย ลาดพร้าว 122

[คัดลอกลิงก์]
เสริมไม่เยอะ แต่ทำแล้วเป๊ะมาก
สวยขึ้น ชอบจมูกมากเลย
ทรงสวยดีค่ะ หน้าหวานขึ้น
หน้าหวานเลย สวยๆ
เสริมอย่างเดียวหรอคะ หรือตัดปีกด้วย
สวยเลยจร้า หมอท่านไหนค่ะ
ดูดีสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยเนอะ ดูดีมากเลย
สวยขึ้นเยอะเลยคร่ะ
สวยเลยคับ ดูเปลี่ยนลุคไปเลย
สวยแซ่บขึ้นเยอะเลย
สวย งามไปเลยนะ เทอออ
สวย เสริมอย่างเดียวหรอค่ะ ตัดปีกด้วยไม๊
สวยมากคะ ซิลิโคนของที่ไหนค่ะ
จมูกสวยนะ ราคาก็เหมาะสมดี เริ่ดเลย
เปลี่ยนลุค ทำมาแล้วสวยเลย
งามเลย คุ้มมากกับการเจ็บตัว :)
แค่เสริมจมูกอย่างเดียว ก็ดูสวยขึ้นเป็นกอง โชคดีจิงๆ
หน้าคมขึ้นมาก สวยๆ
จมูกโด่งหน้าสวย เยี่ยมมาก :)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arounrus เมื่อ 2014-11-6 23:55

สวยคม เสียดายที่เจ้าของกระทู้จำชื่อคุณหมอไม่ได้ พอดีอยากหาข้อมูลเพิ่ม
ถ้าเคสแก้หล่ะคะเท่าไหร่คะ
โดยรวมดูดีมาก ชอบมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้