ดู: 1107|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำนมหมอเทพค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย banrai เมื่อ 2014-1-20 04:13

สวัสดีค่ะ พี่มีนัดเดือนมีนา  เดินทางไปคนเดียวค่ะ ไม่มีคนมารับเพราะสามีต้องดูลูก รบกวนถามทุกท่านด้วยนะคะ

พี่ให้นมลูกจนถึงสี่ขวบ ( อนุบาลสอง ) ลูกเลิกกินได้ปีกว่าแล้วค่ะ ( พ่อเค้าบังคับให้เลิก  เพราะพ่อมานอาย  คือลูกหิวเมื่อไรแม่มานก็ขวักให้กินตรงนั้น )  ตอนนี้หัวนมยาวมาก และนมหายหมดค่ะ มันหายไปในเนื้อเลย เหลือเป็นถุงนิดเดียวตรงหัวนม

คำถามนะคะ

หนึ่ง .. พี่หนัก 50 ค่ะ กำลังลดให้เหลือ 48 สูง 155 เป็นคนกระดูกใหญ่  หมอจะใส่ให้เท่าไรคะ จะได้ซื้อชุดชั่นในไปถูก .. และจะทำเหนือกล้ามเนื้อได้ไหมคะ ฟื้นตัวเร็วกว่าน่ะค่ะ

สอง .. เคยอ่านเจอมีพี่ที่รับนวดนม ขอเบอร์ติดต่อได้ไหมคะ และต้องเริ่มนวดตอนไหน

สาม .. สายที่เสียบ ระบายเลือด ต้องมีติดกลับบ้านทุกคนเหรอคะ ( กลัวสายนี้นี่แหละ )

สี่ .. พี่เคยผ่าตัดใหญ่มานับครั้งไม่ถ้วน จากอุบัติเหตุ ไม่เคยแพ้ ไม่เคยมีนค่ะ .. ถ้าเข้าเป็นคิวแรก จะได้กลับบ้านประมาณกี่โมง ( ห่วงลูกค่ะ ให้แกรอที่โรงแรมกับพ่อเค้า )

ห้า .. ยาจีน ที่เค้ากินกันซื้อได้ที่ไหนคะ

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบค่ะ ตัดสินใจอยู่สามปีว่าจะทำกับใคร ไปหามาแล้วทั้งหมอไทย หมอฝรั่ง หมอเกาหลี มาจบที่หมอเทพค่ะ เชื่อใจท่านที่สุด

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-20 12:36:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย แซม เมื่อ 2014-1-20 08:43
ขอตอบตามประสบการณ์ที่เพิ่งผ่ามา และเคยให้นมลูก สูง 1 ...

ขอบคุณมากนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้