ดู: 1454|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] สวยมาแล้ว 4 เดือน ( จมูกหมอสำรวย)

[คัดลอกลิงก์]
ตัดสินใจทำจมูกกับหมอสำรวย มาได้ 4 เดือนแล้วค่ะ ก่อนทำไม่ได้มีชื่อคุณหมอสำรวยอยู่ในสมองเลย
หารีวิวจากอินเตอร์เน็ต ของ หมอที่มีชื่อ บ้าง พี่ร้านเสริมสวยเล่าให้ฟังบ้างว่าใครไปทำกับหมอท่านไหนแล้วสวย
และ ก็หมอที่ทำราคาหลักพัน ไม่ถึงหมื่นย่านบางลำภู แต่สุดท้ายก็ตัดสินใจทำกับหมอสำรวยเพราะมีพี่ที่ทำงานบอกว่าลอง
เข้าไปดูผลงานของคุณหมอที่ facebook คุณหมอก่อนแล้วค่อยตัดสินใจ โอ๊ยเห็นแล้วก็ไม่คิดมาก เป็นธรรมชาติดี เิดินมาไม่เห็น
สันดั้งตั้งแต่ 100 เมตร เพื่อนถ้าไม่สนิทดูไม่ออกบอกแต่ว่าสวยขึ้น ที่สำคัญที่สุดแก้ฟรีภายใน 1 ปี อันนี้คือชอบ
ที่สุด เพราะบางหมอใส่ให้เพื่อนเราเบี้ยว แต่ยังเสียค่้าแก้อีก เราว่ามันไม่แฟร์เท่าไหร่้

เริ่มที่รูปก่อนทำ
4.jpg 6.jpg 1.jpg

และหลังทำ 4 เดือน
photo 3.JPG photo 2.JPG photo 2.JPG photo 4.JPG

** ขอฝากไว้ให้เพื่อนๆๆ ที่กำลังหาข้อมูลเสริมจมูกนะคะ**
โพสต์ 2014-1-15 22:01:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเนียนเลย
โพสต์ 2014-1-16 14:30:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาเท่าไหร่คะ แล้วบอกคุณหมอว่าต้องการทรงอะไร หรือว่าคุณหมอพิจารณาเอง
สนใจจะทำกับคุณหมอสำรวยเหมือนกันค่ะ
ปล.คุณหมอแถมcold packให้รึเปล่าเอ่ย ?
ขอบคุณค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-16 14:51:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณหมอเค้าจะพิจารณาเองให้เข้ากับรูปหน้าด้สนหน้าและด้านข้างเอง บอกแต่ว่าขอแบบ
ทำแล้วหน้าหวานๆๆ แค่นั้น

ไม่ได้แถม cold pack นะคะ

5555.jpg 4444.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้