ดู: 3289|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมอปรีชา..มาอยากแก้...

[คัดลอกลิงก์]
ผมได้เสริมจมูกกับหมอปรีชาเมื่อ5ปีที่แล้ว.ซึ่งตอนทำก็บอกหมอว่าไม่เอาระหว่างคิ้วสูง...แต่หมอแกกะบอกว่าแกทำให้เข้ากับใบหน้าผม..แถมเหวี่ยงอีกว่าอย่าเถียงหมอ

image.jpg (282.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

image.jpg (281.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

image.jpg (212.28 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-15 00:00:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทนๆมา5ปีมีโอกาสกลับเมืองไทยเลยนัดแก้กับหมอเฉลิม...แต่ยังหาทรงจมูกใหม่ไม่ไดไได้
หว่างตา สูงมาก เท่าคิ้ว  แก้เลยพี่
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-15 00:03:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pond เมื่อ 2014-1-14 23:57
หว่างตา สูงมาก เท่าคิ้ว  แก้เลยพี่

นัดจองคิวหมอเฉลิมแล้วครับ...หวังว่าไม่โดนเหวี่ยงแบบหมอปรีชา
หมอปรีชาคลีนิกชื่ออะไรอ่ะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kookmanu เมื่อ 2014-1-15 12:29

หมอเฉลิมท่านใจดีมากครับ รับฟังความเห็นของคนไข้ครับ และจะให้คำแนะนำในสิ่งที่เหมาะสมกับคนไข้ครับ ไม่มี่เหวี่ยงแบบที่เจอมาแน่ครับ
พี่ครับ รูปที่ถ่ายมา ได้แต่งภาพ แสง เพิ่มหรือป่าวครับ หน้าตรงมองไม่เห็นแกน แต่ภาพหันข้างเห็นแกน จมูก 5 ปีของพี่เห็นแกนชัดมากเลยครับ /// ส่วนตัวผม พี่แก้เถอะครับ สูงเวอร์ๆ เอาปลายพุ่งๆ นะครับ หล่อเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-15 14:30:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพจริงครับไม่ได้App...อาจจะแสงเยอะไปนิด555.... หมอปรีชา เตียวตรานนท์ ซึ่งเมืีอก่อนอยู่ที่รพ.BHN ตอนนี้ย้ายไปแถวทองหล่อ...(จำได้แกบอกว่าไม่ต้องห่วงแกทำมาเยอะสวยๆหล่อๆทุกคนแถมติไม่ได้ด้วยน่ะ) นี้ได้เวลาแก้ล่ะ..เจ็บรึเปล่าไม่รู้..กลัวๆ
ไปทำมาเหมือนกันค่ะ. PAI  
เเต่ไม่ใช่หมอปรีชา แต่เป็นหมอบุรินทร์ ออกมาทรงเดียวกันเลยค่ะ วางสูงแถมเบี้ยวอีก

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-15 16:30:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนผมทำกะคิดว่าน่าจะฝีมือดีสุดแล้วในตอนนั้นตั้ง4หมื่นเสียดายเงิน
ทำที่เดียวกันเลยค่ะ หมอปรีชา ค่ะ  เวลาเข้าไปทำต้องบอกหมอค่ะ ว่าให้หมอปรีชาทำให้ไม่งั้นจะเปนหมออิกท่านทำให้ซึ่งทรงจะแตกต่างจากฝีมือหมอปรีชาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้