ดู: 3200|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ยกกระชับอก อึ๋มทันใจที่เอเมด

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าเพิ่งไปฉีด Filler เสริมหน้าอกมาค่ะ ตอนแรกแอบลังเล เพราะเห็นมีคนเคยบอกว่า filler ไหลบ้าง อะไรบ้าง  แต่ตั้งใจแล้วค่ะ ว่ายังไงต้องไปเสริมหน้าอก เพราะหน้าอกเราตอนแรกน่าเกียจมากๆๆๆๆ มากจริงๆค่ะดูจากรูปได้เลย    รู้สึกไม่มั่นใจเลยโดยเฉพาะเวลาในบีกีนี่

มาดูรูปเปรียบเทียบกันชัดๆเลยค่ะ

ต้องขอเกริ่นก่อนเลยนะคะ ที่ไม่ได้ปิดจุกนี่ คือตั้งใจจะให้เห็นความแตกต่างของหัวนมด้วยค่ะ   พอดีว่าที่นี่มีโปรฉีดฟิลเลอร์แถมฟรีเลเซอร์หัวนม 1 ครั้ง เพื่อนสนิทเราก็เชียร์ให้ไปเสริมเหอะ ไปเสริมซะทีเหอะ เนี่ยจะไปเมื่อไหร่เดี๋ยวพาไปเลย เราก็เคย ได้ยินข่าวเกี่ยวกับฟิลเลอร์มาเยอะเหมือนกันเรื่องผลข้างเคียงของมัน แต่วิธีการมันง่ายมากๆเลย แถมยังดูเป็นธรรมชาติอีกตะหาก พอดีว่าเพื่อนสาว (เพื่อนคนเดิมของเราเนี่ยแหละ) นางเคยไปฉีดจมูกมาจะเป็นปีแล้วค่ะ แต่ก็ไม่เห็นมีผลข้างเคียงอะไรที่น่ากลัวก็เลยให้นางแนะนำคลีนิกที่นางไปฉีดมาแล้วเราก็โทรไปคุยรายละเอียดกับทางคลีนิกอีกที ลืมบอกไป คลินิกที่เพื่อนแนะนำชื่อว่าเอเมดคลินิกค่ะ ตอนโทรไปเอเจนซี่เป็นคน ให้ข้อมูล เราก็ถามทุกอย่างเลยค่ะ ยี่ห้อ ผลข้างเคียง ราคา และให้แนะนำคุณหมอ เอเจนซี่น่ารักมากเลย เราถามเยอะแยะเค้าก็ตอบเราทุกอย่าง (แอบกลัวพี่เค้าลำคาญเหมือนกัน) คุยกันเสร็จก็นัดเวลากันเลยค่ะ

พอมาถึงวันทำ เรามากับเพื่อนเพราะกลัวว่าขากลับจะกลับเองไม่ไหว เดินเข้าไปแบบกล้าๆกลัวๆ แต่พอเจอคุณหมอรู้สึกผ่อนคลาย ลืมเรื่องผลข้างเคียงไปเลยค่ะ คุณหมอก็อธิบายพูดให้เราไม่กลัวจนเกินไป และแนะนำขนาดที่เหมาะสมกับเรา คุณหมอบอกว่า 200 cc ก็พอ เราก็ว่าแค่ 200 มันจะใหญ่หรอ เพราะฉีดทั้งทีจะให้มันดีไปเลยอ่ะค่ะ คุณหมอบอกแค่นี้ก็พอแล้ว ใหญ่กว่านี้มันจะดูน่าเกียจ เราก็โอเคแล้วก็ลงมือทำเลยค่ะ ผลออกมาก็อย่างในภาพ ส่วนตัว ไม่ได้รู้สึกแค่ว่าหน้าอกใหญ่ขึ้น แต่ รู้สึกว่ากระชับขึ้นด้วย ตอนนี้มั่นใจขึ้นแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้