ดู: 2692|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับคุณหมอบุญถิ่น ครบ 3 เดือนแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวจมูกหลังจากที่ทำครบ 3 เดือนพอดีเป๊ะ ส่วนตัวชอบกับจมูกใหม่ แต่บางทีก็แอบนอยร์นิดๆว่า มันโด่งน้อยไปมั้ย แต่ก็ดีกว่าแต่ก่อนเยอะมาก มั่นใจขึ้นกว่าแต่ก่อน ^^ เห็นเพื่อนๆในดั้งโด่งบอกว่า ประมานเกือบๆปีถึงจะเข้ารูป จริงรึป่าว ต้องรอ ให้ครบปีก่อน อิอิ
ก่อนทำจมูกหน้าแบนมาก

หลังทำได้สามเดือนเต็ม ดูมีสั้นขึ้นมามั่นใจขึ้นเยอะเลย

เพื่อนๆเห็นแล้วเป็นยังไงบ้าง ติชมได้นะค่ะ
ดูดี สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ ^_^
หมอเดียวกันเลยค่ะ เรา 2 ปีแล้ว เดี๋ยวพอเข้าที่กว่านี้ซักปี ก็จะได้รูปเองจ้า ดูสวยขึ้นกว่าก่อนแล้ว
แต่ของเราโด่งน้อยมากๆๆ เพราะทุนเดิมมันเอาขึ้นได้ไม่มาก - -*
สวยกว่าก่อนเยอะเลยคร่า อยากทำๆ
สวยค่ะๆเปลี่ยนเยอะเลย เรารอทำสิ้นเดือนนี้แล้วตื่นเต้นจัง ตอนฉีดยาชาเจ๊บมากไหมค่ะ?
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-15 12:30:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tueymii เมื่อ 2014-1-14 15:58
สวยค่ะๆเปลี่ยนเยอะเลย เรารอทำสิ้นเดือนนี้แล้วตื่นเ ...

ส่วนตัวรู้สึกเจ็บค่ะ แล้วแสบคอเวลายามันไหลลงคออ่ะ  หลังจากนั้นก็ไม่เจ็บแล้วค่ะ
ของพี่หมอได้บอกป่าวค่ะว่าฐานเดิมเอียง..

พอดีของเราไปทำแร้วหมอบอกว่าฐานเอียง แต่รั้นที่จะทำ ตอนนี้เลยเริ่มจิตตก เพราะมีรุ่นพี่บางคนบอกว่าหมอผู้หญิงชอบบอกว่าฐานเอียงแต่พอเสริมมาก็ตรง เลยอยากรู้ว่าของพี่หมอได้บอกป่าวค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-18 10:30:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fiat.tae เมื่อ 2014-1-17 23:19
ของพี่หมอได้บอกป่าวค่ะว่าฐานเดิมเอียง..

พอดีของเราไ ...

ตอนไปเจอหมอบุญถิ่นเลยค่ะ หมอก็ไม่ได้บอกนะค่ะว่าฐานเอียงแกแค่ถามว่าจะเอาโด่งแค่ไหน ตามจริงหมอบอกว่าจมูกของเราอ่ะ โด่งได้อีกแต่จมูกมันจะตึงมาก เราก็เลยบอกหมอว่าเอาแค่นี้ก็ได้ กลัวโด่งมากแล้วออกมาไม่ดี อิอิ
สวยค่ะ   ของเราได้คิววันที่ 31 แต่ไม่รู้ว่าจะบอกกะหมอว่ายังไง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้