ดู: 2701|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนอยากได้รูปก่อนและหลังทำของคุณหมอเฉลิมได้ไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด star เมื่อ 2009-4-21 21:40

รบกวนอยากได้รูปก่อนและหลังทำของคุณหมอเฉลิมได้ไหมคะ  พอดีว่าจะส่งไปให้คุณแฟนดูอ่ะค่ะ เพราะตอนนี้สนใจอยากให้คุณแฟนแก้จมูกกับคุณหมอเฉลิมมากๆค่ะ  เค้าจะมีเวลามาแก้จมูกแค่วันที่9-13 พค.นี้เท่านั้นอ่ะค่ะ
โทรไปที่คลีนิคแล้วหาคิวไม่ได้เลยT^T   คงต้องยอมเข้าไปนั้งรอแบบลุ้นๆเอาอ่ะค่ะ  พี่ๆว่าจะมีเปอร์เซ็นต์ได้ทำไหมคะT^T
ยินดีต้อนรับสู่เว๊ปดั้งโด่งนะคับ

การเข้าไปนั่งรอคิวที่คลีนิคนั้น น้องทำถูกต้องแล้วคับ เพราะยังไงการที่เราไปนั่งรอ แล้วมีคนอื่น cancel พอดี ทางพี่แดงจะได้จัดการให้เราเสียบคิวได้อ่ะคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-21 21:11:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด star เมื่อ 2009-4-21 21:30

พี่คะ ...แบบว่า กลัวว่าเข้าไปแล้วจะไม่ได้ทำอ่ะค่ะ  มีความเป็นไปได้สูงไหมคะ  ที่จะได้ทำเลยหรือไม่ก็ได้ทำช่วงวันที่ระบุมาอ่ะค่ะ    โทรไปหลายรอบมากๆแล้วค่ะ  แต่พี่แดงก็ให้คำตอบไม่ได้เหมือนกัน กลุ้มมมมมจริงๆเลย  
(งานนี้คงต้องบุกลูกเดียว555)

ปล.ยินดีที่ได้เข้ามาเป็นสมาชิกค่า
ไปที่คลีนิครอ ในช่วง4-5วันที่มีเวลากลับมาไทย ลองไปแค่2วัน ก็น่าจะมีโอกาสสูง

ถ้าเป็นไปได้น่าจะเป็น9กับ10พ.ค จะได้เผื่อเวลาให้หมอได้ตรวจก่อนกลับด้วยนะครับ

ที่ผ่านมาพี่ก็ได้ทำจากการไปรอที่คลีนิค ทั้งตอนทำจมูก และ คาง ก็ได้คิวที่คนอื่นมาไม่ได้แล้วโทรมาเลื่อน

ขอให้โชคดีได้แก้จมูกกับคุณหมอนะครับ
มาให้กำลังใจคัฟ

บุกโลด  อิอิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-21 22:11:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆมากๆเลยนะคะ^^
ขอให้บ้านหลังน้อยหลังนี้เติบโตขึ้นอย่างสวยงามและกล้าแกร่งนะคะ^^
รูปก่อนหลัง ตามมาที่นี่เรยคัฟ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=18&extra=page%3D1
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-22 18:37:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆๆๆค่า^^
วันนี้เราไปที่คลีนิคมาล่ะ มีคนยกเลิกคิวอ่า

พี่แดงถามว่าทำเรยมั้ย วันนี้ได้เรย   เพราะมีคนยกเลิกคิว อ่าคัฟ
มาหั้ยกะลังจัยอีกคนนี้คัฟ
ขอหั้ยมีคนยกเลิก เพี้ยง อิอิ
สวยแล้ว อย่าลืมมาโชว์ให้ดูนะค๊ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 23:04:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาบอกว่าคุณแฟนคงไม่ได้ทำจมูกกับคุณหมอเฉลิมแล้วอ่ะค่ะ เพราะว่าเค้าไม่อยากไปนั่งรอคิวแบบไม่รู้ว่าจะได้ทำไหมอ่ะค่ะ
ก็เลยต้องพับโครงการนี้ไปก่อน^^
ยังไงก็ขอขอบคุณพี่ๆในห้องนี้มากๆเลยนะคะ (ว่าแต่ว่า...แอบเสียดายอ่ะ เดี๋ยวไปทำเองเลยดีกว่า555)
แวะมาบอกว่าคุณแฟนคงไม่ได้ทำจมูกกับคุณหมอเฉลิมแล้วอ่ะค่ะ เพราะว่าเค้าไม่อยากไปนั่งรอคิวแบบไม่รู้ว่าจะ ...
ต้นฉบับโพสโดย star เมื่อ 2009-5-20 23:04

สาวๆแถวนี้รักษาคอนเซป จิงๆ

ผู้หญิง อย่าหยุดสวย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-22 21:43:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่า...ตอนนี้กำลังหาข้อมูลจากพี่ๆเพื่อนๆน้องๆในห้องนี้อยู่อ่ะค่ะ (เก็บตังค์ไปด้วย^^)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้