ดู: 6793|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตาจากอาหมวย เป็นสาวหวาน

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ค่อยชอบตาหมวยๆ ของตัวเองเท่าไร เพื่อนๆก็บอกว่าดีอยู่แล้วค่ะ T_T แต่คนมันอยากทำ
ไปทำตาสองชั้นแบบเย็บมาค่ะ ที่ aplus clinic

พึ่งทำเสร็จ บวมๆ เด๊ยวรอหายดีจะมาอัพรูปใหม่นะค่ะ

น่ารักจังเลยค่ะ
ลงรูปให้ดูทุกวันเลยนะคะ ^^
ทำแร้วหน้าหวานสวยขึ้นเยอะเลยค่า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-14 11:46:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3วัน เริ่มหายบวมแล้วค่ะ

ลงทุกวันเลยคะ อยากเห็น อิอิ
ทำกับหมออะไรหรอคะ
ที่ยูเนี่ยนมอล ใช่มั้ยค่ะ
พอดี กำลังดูฝีมือหมอชอบมากๆ แต่ต้องดูโหว้งเฮ้งหน้าก่อน
ก่อนจะทำ สาวหมวยเหมือนกันคุคุ
สวยๆ
น่ารักมากค่ะ หมอไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทำออกมาแล้ว หน้าตาน่าเอ็นดูมากๆเลยค่ะ น่ารัก ><
หวานเลยค่ะ เท่าไหร่หรอค่ะ หมอไรเอ่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้