12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: maily08

[เสริมหน้าอก] ลูกสาวหมอเทพ 325CC

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2014-4-25 07:00:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอเทพ รับประกันคะ เคยอ่านสัมภาษณ์จากนิตยสาร หมอบอกว่า ที่ทำราคา แค่ 45,000 ได้เพราะ ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเช่าคลินิกหรือ โรงพยาบาลเหมือนเช่นคลินิกอื่นๆ และหมอยังพูดอีกว่า ลูกค้าอยู่ได้ เราก็อยู่ได้ ประมาณว่า ทำราคาไม่แพง เพื่อนเราที่เป็นกระเทยทุกคน เป็นลูกสาวหมอเทพทุกคน คะ แร้วเธอคิดว่า ว่าสาวสองเค้าเก่งและแน่นอนฉลาดแค่ไหน เค้าเลือกหมอเทพ แสดงว่าเห็นว่า หมอเทพเรื่องคุณภาพนี่ไม่ต้องพูดถึงคะ แร้วยังรับประกันซิลิโคนอีก แก้ฟรีถ้ามีปัญหา นอกจากจะอัฟโซต์ อ้อ ลืม แม้แต่พริตตี้ แถวหน้ายังเลือกใช้บริการหมอเทพหลายคนมากนะคะ อย่าคิดมากคะ
โพสต์ 2014-4-25 23:57:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอเทพอะแกใจที่สุด เพราะมิ้วครั้งแรกนมมีปัญหาหมอแก้เปลี่ยนให้ฟรีด้วย
ในบัตรประวัติก่อนผ่าแก้มิ้วแอบเห็นประวัติตัวเอง มีเลขประกันติดค่ะ เมนเตอร์ 325cc ซึงถ้าขอดูประวัติตามปกติเค้าเตอร์จะไม่ให้ดูค่ะคนไข้เค้าเยอะเค้าไม่มีเวลามายุ่งเรื่องปลีกย่อย ถือว่าโชคดีมากที่เห็น
แก้รอบ2หมอเปลี่ยนเป็น cui320 น่าจะอาเลอเกน ปัจจุบันอายุนมสองปีกว่าละคะ ไม่มีปัญหาไรเลยถ้าเรามีวินัยในการนวด หาหมอที่ใจดีแบบนี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ
ก็มีอีกหลายๆเคสที่นมมีปัญหาแกก็แก้ฟรี แต่บอกตรงว่าได้คุยกับหมอน้อยมาก แกยุ่งจริงไรจริง นับเวลาที่เจอหมอตั้งแต่ทำมา คุยไม่ถึง30นาทีคะ รวมๆกับวันที่ไปตรวจทุกๆครั้งที่หมอนัด ^^
โพสต์ 2014-5-8 01:00:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เค้ามีอัพบราขายนะค่ะ350บาทสนใจสอบถามได้ค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้