ดู: 5596|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอไหนดีหมอเสกับหมอเกมส์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dddreamms เมื่อ 2014-1-4 17:57

สวัดดีค่าเราอยากปรึกษาระหว่างหมอเสกับหมอเกมส์ว่าหมอท่านไหนทำจมูกสวยแล้วมีปัญหาน้อยที่สุดค่ะระหว่างหมอเกมส์กับหมอเส ปลายจมูกเราค่อนข้างงุ้มลงค่ะ และเนื้อจมูกตรงปลายค่อนข้างเยอะแบบพี่เนยอะคะ

จมูกเราสามารถทำแบบนี้ได้ไหมจ้า

ถ้าอยากได้ทรง คล้ายๆ พี่เนย เราแนะนำให้ทำหมอเสนะคะ   (แต่จมูกมันขึ้นอยุ่กับฐานทรง แต่ละคนไม่เหมือนกันนะ)
โดยส่วนตัว เราทำหมอเส  มาชอบมากกกกกก ถูกใจมากคะ
ไม่เจ็บ ไม่ค่อยบวม ไม่ค่อยเขียว
รูปอึนเฮรูปนี้เพื่อนก็เอามาให้ดูตอนที่จะไปเสริมจมูกอะค่ะ แต่เพื่อนเราทำกับหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกอะ
หมอเกมส์จร้า
เชียร์หมอเกมส์จร้า
เราทำหมอเกมมาไม่สวยเลย จะไปแก้กะหมอเสเนี้ย
ส่วนตัวทำกับหมอเกมส์มาค่ะ พอใจมากๆ
หมอเกมส์ครับผม
หมอเกมส์อีกเสียงค่าา พี่เราก็ทำกับหมอเกมส์ ออกมาสวยมากๆเลยจ้า
ส่วนตัวเราชอบ หมอเกมส์ บีบี คลินิกค่ะ
หมอเกมส์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้