1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Mew_rama5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 3มค. 57 หมอเทพ 380cc

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-7 20:00:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nanami2532 เมื่อ 2014-2-6 07:32
แผลสวยมากค่ะ  อยากถามว่าเราจะเริ่มถามว่าจะทายาลดพวก ...

ส่วนมากเขาเริ่มทายาหลังจากสะเก็ดหลุดหมดค่ะ แต่เราทำ3มค. ก็ผ่านมาเดือนกว่าละยังไม่ได้ทาเลย เพราะเล่นโยคะอะค่ะแผลบางทีจะเป็นรอยแดง กะว่ารอยแดงหายจะเริ่มทาค่ะ  เพราะเข้าใจว่าแผลแดงแปลว่าบริเวณแผลชั้นในและชั้นนอกน่าจะยังไม่แห้งดี หากทาอาจจะเกิดปฏิกริยาต่อแผลทำให้แผลดำค่ะ เลยต้องรอให้หายแดงสนิทก่อน แต่รอยก็จางไปมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ได้เลยยย ไม่ต้องรีบ รอแผลแห้ง หายชัวค่อยทาก็ไม่สายจ้า  โพสต์ 2014-2-7 20:52
ขอบคุนจ้า คงต้องแอบเอาเคล็ดลับตัวเองไปใช้บ้างล่ะ5555  โพสต์ 2014-2-7 20:13
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-7 20:29:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ampfine84 เมื่อ 2014-2-6 16:10
ทำใต้กล้ามเนื้อใช่ไม๊คะ ระดับความเจ็บเป็นยังไงบ้าง ...

ไม่ต้องกลัวนะคะ ถ้าทำให้ดูดี มั่นใจขึ้นคุ้มค่ะ ที่จิงนะ ระดับความเจ็บแต่ละคนอาจไม่เท่ากันทุกคนนะคะ บางคนเสริมเหนือ แต่เจ็บเกือบอาทิต เต้าเบี้ยวพังผืดรัด เลือดคลั่ง แต่บางคนเจ็บวันเดียว หลังตัดไหมเต้านิ่มแทบไม่ต้องนวดเลยก็มี

สำหรับเราผ่าใต้ค่ะ ช่วงทำไม่เจ็บเลย มาเจ็บตอนดึก ที่เจ็บมากอะคืนเดียว มากแต่ไม่ถึงกับนั่งร้องไห้อยากตายนะคะ และเจ็บแบบทนได้อีก2วัน คิดว่า2วันที่เจ็บเป็นเพราะสายเดรนอะค่ะ เพราะวันที่ 3ที่หมอนัดไปถอดสายคลายผ้า หลังจากดึงสายเดรนออก สามารถเดินตัวตรงได้และโล่งตัวมากค่ะ เราทำใต้นะแต่ไม่เจ็บนานเป็นอาทิตนะคะ 2อาทิตนิ่มค่ะ ก็ไม่ค่อยนวดนะ

เรื่องการแก้ทรง เราคิดว่าการเสริมคงไม่สามารถอยู่กับใครได้ตลอดชีวิตนะคะ วันนึงก็ต้องแก้ ส่วนมากคิดว่าอัพไซส์เพิ่มก่อนซิลิโคนหมดอายุค่ะ อิอิ

เสริมเหนือ เสริมใต้ ต่างมีข้อดี ข้อเสีย ต่างกันค่ะ ถ้ากัวเจ็บมาก แนะนำเสริมเหนือ ถ้ากัวยานง่ายแนะนำเสริมใต้เพราะมีกล้ามเนื้อรองรับ มีผลดีอีกข้อคือการตรวจมะเร็งเต้านมจะง่ายกว่าแบบเหนือค่ะ
ขอบคุณ คุณMew_rama5 มากๆเลยค่ะ ได้ความรู้มากๆค่ะ คุณหมอให้เอาสายเดรนกลับบ้านด้วยเหรอคะ แล้วถ้าผ่าใต้ต้องเอากลับบ้านทุกคนเลยรึเปล่าคะ เรากลัวแม่ตกใจอ่ะค่ะ
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-8 21:32:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ampfine84 เมื่อ 2014-2-8 09:17
ขอบคุณ คุณMew_rama5 มากๆเลยค่ะ ได้ความรู้มากๆค่ะ คุณหมอใ ...

ยินดีค่ะ

ผ่าเหนือ ผ่าใต้ การใส่สายกลับมาบ้านแล้วแต่หมอจะเห็นสมควรค่ะ บางคนเลือดออกน้อยหมออาจถอดออกให้ตอนกลับอะค่ะ แต่มีคนบอกว่าถ้าไปเช้าๆหมอถอดให้นะคะ แต่ผ่าบ่ายอากาศร้อนขากลับเลือดอาจออกเยอะหมอจึงต้องใส่กลับให้ค่ะกันเลือดคลั่ง ไม่รุ้จริงป่าวนะ แต่อาจเป็นไปได้ค่ะ ไม่แน่ใจ แต่เราไม่มีเลือดคลั่งเลยค่ะ ตอน3วันไปถอดออก เลือดน้อยนะแต่น้ำเหลืองผสมกันเกือบครึ่งขวด 555อกนิ่มมาตลอด เลยไม่ค่อยได้นวด
ต้องจองคิวก่อนหรือไปปรึกษาแล้วทำได้เลยค่ะ
81#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-7 12:34:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สวัสดีค่ะ น้องนม 3เดือนกว่าแล้ว เปิดมาดูภาพเก่าๆ น่ากลัวจังแฮะ... อิอิ...    3เดือนอกเริ่มชิดขึ้นนิดนึงค่ะ เพราะใส่บราอัพ และเลือกบราที่ใส่แล้วอกกระชับตลอด   น้องนมก็นิ่มแต่ก็ยังเหมือนลูกโป่งใส่น้ำอยู่ ทรงคล้ายธรรมชาติแล้วแต่ความรู้สึกตอนจับยังเป็นก้อนๆค่ะ...  ใส่ชุดเน้นเป็นแนวเกาะอก อิอิ มั่นใจขึ้นค่ะสวย  แต่แผลนี่สิ.....   แรกๆไม่ดำเหมือนจะรอยหายไว   แต่ยิ่งนานยิ่งดำแฮะ...   ทาบ่อยจน มีเดอม่า 20กรัมหมดไป 1หลอดแล้ว ยังไม่มีวี่แววจางเลย3เดือน
โห้ๆๆๆสวยๆๆๆ เราได้คิวเดือนมิถุนาแบบนาน วัยรุ่นเซ็ง555

รีวิวบ่อยๆนะคะ  ขอให้เราได้สวยๆอย่างนี้นะ  แล้วๆๆ

เริ่มนวดตอนไหนคะ
นมสวยมากๆคะ
เราก็ได้เดือนมิถุนา
เราได้คิว เดือนหน้า อยากทำเร็วๆจัง
หน้าอกสวยมากเลยค่ะ ของเรามีของจริงคัพB แต่ความกลมสวยสู้ไม่ได้เลยอ่ะ ดูรีวิวแล้วก็อยากจะไปทำบ้างจัง
นมสวยมากคะ ไม่เล็กนะคะ ใหญ่พอดีสวยคะ เพราะน้องตัวเล็ก อิจฉาจุง พี่รอขึ้นเขียงเหมือนกันคะ วาจะขอหมอสัก 425 ไม่รุ้จะให้ไหม
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้