ดู: 3062|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตาสองชั้นเย็บห้าจุดครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมเป็นคนมีตาสองชั้นอยู่แล้วแต่เห็นไม่ชัด เวลาทำหน้าปกติตาจะตกๆ ทำให้เป็นคนดูหน้าดุ ที่จริงไม่ได้ดุอะไรเลย ใครๆก็มองว่าเราหน้าเครียด >< เลยไปปรึกษาคุณหมอเรื่องทำตาดูให้มันดีขึ้น คุณหมอแนะนำมาให้ทำตาสองชั้นดูเพื่อให้เห็นชั้นตาที่เด่นขึ้น และ ตาจะดูไม่ดุ เพราะหนังตาจะถูกเย็บขึ้นทำให้ตาไม่ตก จะดูสดใส เอาครับทำ ไม่มีอะไรจะเสีย ถ้ามันดูดีขึ้นก็ ok

ก่อนทำ

หลังทำเสร็จใหม่ๆ บวมและน่ากลัวอ่ะ ไหนหมอบอกจะหวานๆไง
คุณหมอบอกรออาการบวมหายแล้วจะดูดีขึ้นแน่นอน (ทำไงได้ก็ต้องเชื่อหมอ T_T)

หลังจากนั้น 2-3 วัน เห้ยดีขึ้นจริงๆ จากเสียงเพื่อนๆ บอกดูดีขึ้นดูสดใสไม่โหดเหมือนเดิม ฮ่าๆ

7 วัน

หายดีแล้วจ้า ok แล้วดูดีทีเดียว วันแรกๆเล่นซะใจหายแวบ คริๆ บอกแล้วให้เชื่อคุณหมอ

หล่อเลยอ่าาาา
หมออะไรครับพี่ รบกวนหน่อย ^^
หล่อมากๆ เลยค่ะ
ทำที่ไหนมาค่ะ ดูดีขึ้นน่ะค่ะ
หมออะไรเอ่ย ?
หมอไหนคะ ดูดีขึ้นมากเลยตอนนี้กำลังหาข้อมูลทำตา เราก็ตาเศร้าๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-28 12:32:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่ aplus clinic ยูเนียนมอลครับ หมอนัด ครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hackmanie เมื่อ 2014-8-11 15:12

ราคาเท่าไหร่ครับ ของ
ผมทำมา12,000 รู้สึกไม่ชอบเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้