ดู: 5716|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

380 CC ที่ รพ.เลอลักษณ์ หมอกิตติศักดิ์ ถูกใจ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Emmma เมื่อ 2013-12-20 10:02

เป็นอีกคนที่เป็น ศิษย์เลอลักษณ์ค่ะ ทำหน้าอก 380 cc  กับคุณหมอกิตติศักดิ์ พอใจมากๆเลยค่ะ ตอนแรกไม่มีหน้าอกเลย
ใส่อะไรก็ไม่สวย ไม่เคยมั่นใจเลย ส่วนมากใส่แต่เสื้อยืดปิดคอ วันที่ตัดสินใจทำคิดอยู่นานเหมือนกัน ดูในนิตยสารบ้าง
ดูใน net บ้าง สอบถามคนที่รู้จักที่ทำมา แทบทุกคนแนะนำ  รพ.เลอลักษณ์  ตัวเราเองก็ชอบรูปทรงที่มีคนเอามารีวิว
เลยเลือกที่นี้

รูป ก่อน ไม่มีหน้าอกเลย

บอกคุณหมอขอไม่ใหญ่มาก เอาพอดีๆ เพราะเป็นคนตัวเล็กมาก เลยเลือกเองเลย 380 cc เพราะกลัวใหญ่ไปไม่มั่นใจอีก
หลังทำเสร็จ 5 วัน คุณหมอนัดมาถอดผ้าพันออก ตอนแรกก็กลัวจะไม่เป็นอย่างที่ฝันไว้เพราะก่อนทำไม่มีหน้าอกเลย
แต่สุดท้ายพอเห็นรูปทรง ไม่ผิดหวังเลยค่ะ ขอบคุณคุณหมอมากๆที่ทำออกมาสวย ถูกใจทั้งแฟน ทั้งคนรอบข้าง ชอบกันหมด  

รูป หลัง มาให้ดูค่ะ ตอนครบ 14 วัน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะ ^^ พอดีตัวมาก
เท่าไหร่คะสวยคะ
สวยมากเลยค่ะ ไม่ใหญ่มาก ธรรมชาติค่ะ
สวยมากน่าอิจฉาจังเลยค่ะ ซิลิโคนแบบไหนคะ ทรงและยี่ห้อที่ใช้ ราคาที่ทำ สนใจมากค่ะ
สวยเปนธรรมชาติมากค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-21 11:32:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อกฝรั่งเศษ ตอนทำ 6 หมื่นกว่าบาท จำไม่ค่อยได้นะ

สวยมากเลยเธอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้