เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

[คัดลอกลิงก์]
เลือกลุ้นรับรางวัลที่ 3."Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาทครับ

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

- ตั้งใจจะไปรับสอนพิเศษเด็กตามบ้านครับ หาเงินเก็บไว้ลงเรียนซัมเมอร์และเป็นค่าใช้จ่ายในการดูแลตัวเอง อีกอย่างคือเป็นการช่วยเผยแพร่ความรู้ด้วยและก็ทบทวนวิชาตัวเองด้วยครับ

- ตั้งใจจะหาเวลาว่างไปเข้าปฏิบัติธรรมครับเพราะช่วงปีที่ผ่านมาไม่มีสติใจร้อนทำอะไรก็แย่ไปหมด หวังพึ่งธรรมมะช่วยให้ชีวิตดีขึ้นมีสติมากขึ้นครับ
อยากได้รางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท
ปีใหม่ อยากเปลี่ยนแปลงที่ ตัวเอง!! เป็นอันดับแรกค่ะ
อยากเปลี่ยนทัศนคติให้ดีกว่าเดิม และนิสัยอันเกียจคร้านของตัวเองให้ได้ค่ะ เพื่อชีวิตที่ดีขึ้นทั้งตัวเอง และทำให้ส่งผลดีต่อคนรอบข้างอีกด้วยค่ะ
รางวัลที่อยากได้ centrallaser clinic แจก gift voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก + ตัดปีก สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล มูลค่ารางวัลละ 20000 บาท สำหรับปีใหม่นี้ คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ? จะเปลี่ยนแปลงตัวเองใหม่ทุกอย่าง เพื่อพ่อและแม่ และอยากได้โอกาสนี้เพราะการที่เรามีหน้าตาที่ดีขึ้นเราอาจจะได้รับโอกาสดีๆ จากการงาน หรือคนรอบข้างค่ะ จึงอยากจะได้รับโอกาสดีๆ ครั้งนี้ค่ะ :)
ปีใหม่นี้อยากได้รางวัลที่4Yb Holistic "แจก Hi End Aesthetic Program ฟรี มูลค่า30000 บาท
ปีใหม่2557อยากทำอะไรใหม่ในชีวิต
อยากได้รางวัลปรับปรุงตัวเองให้สวยสวยรูปร่างดีขึ้นเพราะเริ่มมีริ้วรอยแล้ว
บอกแฟนว่าถ้าอยากมีแฟนสวยให้เลิกดื่มเหล้า
ลดน้ำหนักออกกำลังกายอยากมีรูปร่างดี
เลือกรับประทานอาหารผักผลไม้เยอะ
ทำสิ่งดีดี ทำบุญทำทานให้เมตตาแก่เพื่อนมนุษย์และสนุัข แมว สัตว์ต่างๆ
ทำตัวให้เป็นประโยชน์ต่อสังคมและครอบครัว
ขยัน ขยันให้มากขึ้น
ทำงาน และงานบ้านให้เยอะขึ้น
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ 2557 ผมจะขยันทำงานให้มากขึ้นกว่าเดิม และศึกษาหาความรู้เกี่ยวกับงานที่ทำอยู่ให้รู้มากขึ้น และตั้งใจเรียนด้วยครับ
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ปีใหม่2557  อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองอยากจะเห็นหน้าตาตัวเองให้สวยๆ เพราะเห็นหน้าตาเดิมตัวเองมานาน ปีใหม่ปี 2557 ก็อยากเห็นหน้าตาตัวเองใหม่ๆ  อยากสวย เพราะถ้าเรามันใจในตัวเอง จะทำสิ่งไหนก็ตาม เราจะทำสิ่งนั้นได้อย่างเต็มที่
รางวัลที่อยากได้ คือรางวัลที่ 1 ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีก
-- ปีใหม่ 57 ขอให้คนไทยรักกัน สามัคคี มีความสุขกันถ้วนหน้า ไม่ว่าภาคไหนก็ขอให้สงบ ร่มเย็น
ดั่งพี่น้อง มาสวดมนต์ข้ามปีเพื่อจิตใจจะได้สงบ
-- ตัวเอง  ปีไหนๆ ก็ทำดีเพื่อคนอื่นและตัวเอง แต่ไม่ว่าปีไหนๆ ไม่เคยได้รับของของขวัญ อยากให้centrallaser clinic gift vouchertra เป็นของขวัญชิ้นใหญ่ เป็นบุญอย่างยิ่งค่ะ (เกิดเป็นหญิง อย่าหยุดสวย)
ปีใหม่นี้อยากได้รางวัล
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ในปี2557 อยากทำอะไร
เนื่องจากปี 2557 เป็นปีชง การมีหน้าตาที่ สวยขึ้น น่าจะเปลี่ยนชีวิตที่ไม่ดี เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นได้ค่ะ
รางวัลที่อยากได้"Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

**"อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น"เพราะคิดว่าคนที่หน้าตาดูดีมักจะมีโชคที่ดีและจะมีโอกาสในเรื่องต่างๆกว่าเสมออยากมีโอกาสได้รับความรู้สึกแบบนี้บ้างค่ะจะถือว่าเป็นโชคก้อนใหญ่และเป็นความสุขเล็กๆของผู้หญิงหน้าตาบ้านๆแบบหนูค่ะ**   
ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรีค่ะ

ปีใหม่ 2557 ปีสุดท้ายแล้วค่ะจะเรียนจบแล้ว ปี 2557 อยากทำให้พ่อแม่รู้สึกภูมิใจที่อดทนทำงานส่งเสียให้เรียนจนจบป.ตรี ก็จะตั้งใจเรียน ตั้งใจฝึกงาน อดทนทำงานเก็บเงินซื้อรถให้แม่สักคัน ค่อนข้างเป็นห่วงแม่เวลาทำงาน ไม่อยากให้เหนื่อยแล้ว ปีหน้าปีสุดท้ายของการเรียนละ อยากได้พ่อและแม่ได้พักบ้าง จะขอเป็นคนทำงานหาเองให้ใช้บ้าง (: แค่เห็นพ่อแม่มีความสุข ชีวิตก็มีความสุขแล้วค่ะ ^__^

รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ในปี 2557 นี้ สิ่งที่อยากเปลี่ยนแปลงที่สุดคือ อยากทำหน้าที่ลูกให้ดีที่สุดค่ะ อยากให้พ่อแม่เป็นห่วงเรา
น้อยที่สุด... ด้วยการยืนด้วยขาตัวเองค่ะ เพราะท่านเหนื่อยกับเรามาเยอะแล้ว ไหนจะคอยอบรมบ่มนิสัย ไหนทั้งจะคอยส่งเสียให้ได้เรียนดีๆ จบสูงๆ เพื่ออนาคตของเรา ค่ะ ไอ้ครั้นจะไปแบมือขอเงินพ่อแม่มาทำศัลยกรรมมันก็ไม่ใช่เรื่องค่ะ เลยเก็บเงินเองแต่สุดท้าย เงินที่เก็บเราก็อดไม่ได้ที่จะให้พ่อกับแม่เราอยู่ดี เพราะลูกทุกคนอยากให้พ่อแม่ของเราอยู่สบายในบั้นปลายชีวิต นี้คือสิ่งที่อยากทำมากที่สุดค่ะ และไม่ใช่แค่ปี 2557 ที่กำลังจะมาถึงแต่จะทำทุกๆปีค่ะ...
อยากได้ 1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่ 2557  ต้องเลิกบุหรี่ให้ได้ เพื่อสุขภาพตัวเองและคนที่เรารัก ครับ
เลือกรางวัลที่ 4. yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี คะ

ปี 2557 สิ่งที่จะทำอะไรใหม่ให้ตัวเองคือ
1.เริ่มต้นทำงานที่ใหม่ และพัฒนาตัวเองให้ประสบความสำเร็จอย่างที่ตั้งใจคะ

ปีใหม่นี้อยากปรับเปลี่ยนนิสัยตัวเอง ทำดีกับคนที่รักเราให้มากขึ้น คิดถึงใจเขาใจเรามากขึ้น ทำบุญให้มากขึ้น
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท สำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?
,,,กอดพ่อกับแม่และก็บอกรักท่านครับ เพราะผมเกิดมายังไม่เคยได้ทำสิ่งนี้เลย และคิดว่าปีใหม่นี้ผมจะทำให้ได้ และอีกอย่างที่อยากทำคือ ทำให้ตัวเองดูดีขึ้นทางกายและใจ ลบคำสบประมาทที่ใครหลายคนเคยพูดกับผมไว้ให้ได้
ปีใหม่นี้ อยากได้รางวัล 2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

อันดับแรกอยากเปลี่ยนนิสัยของตัวเองใหม่ค่ะ ให้เป็นคนใจเย็นลง ขยันมากขึ้น ตั้งใจเรียน หางานดีๆทำ ตั้งใจไว้ว่าเงินเดือนก้อนแรกจะต้องให้พ่อกับแม่ค่ะ ถึงตัวเองจะอดก็ยอม จะตั้งใจพยายามทำให้พ่อแม่ได้ภาคภูมิใจในตัวเราให้มากที่สุดค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย BOBBY เมื่อ 2013-12-18 19:51
หน้าตาของรางวัลเป็นแบบนี้ครับ

1. "Centrallaser Clinic แจก ...

เลือกรางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรีค่ะ

ปีหน้าอยากขยายธุรกิจอีก 1 สาขาเป็นสาขาที่ 2 ด้วยงานบริการทำให้อยากมีใบหน้าที่ดูดีขึ้นอีกหนึ่งระดับ และอยากทำให้คนที่เรารักประทับใจ อยากให้เขาภูมิใจในตัว
ทำให้เขาเชื่อมั่นในตัวเราว่า "เขาเลือกถูกแล้ว"  ขอบคุณค่ะ :)
เลือกรางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรีค่ะ

ปีหน้าอยากขยายธุรกิจอีก 1 สาขาเป็นสาขาที่ 2 ด้วยงานบริการทำให้อยากมีใบหน้าที่ดูดีขึ้นอีกหนึ่งระดับ และอยากทำให้คนที่เรารักประทับใจ อยากให้เขาภูมิใจในตัว
ทำให้เขาเชื่อมั่นในตัวเราว่า "เขาเลือกถูกแล้ว"  ขอบคุณค่ะ :)
แพรอยากได้รางวัล  "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"  มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท  จาก Centrallaser Clinic  ค่ะ

เพราะปีนี้แพรไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย ทั้งการงานที่ยังถูกเมิน ไม่ได้รับความสนใจเท่าไหร่ โอกาศต่างๆที่ควรได้รับก็ไม่สามารถอยู่อันดับแรกๆได้เลย โดนล้อเลียนบ่อยๆว่า จมูกเบี้ยวไม่สวย ทำได้แค่นี้เองหรอ ไม่ทำจะดีกว่ามั้ยทำแล้วไม่เห็นจะสวย ขึ้นสำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 แพรอยากเปลี่ยนตัวเองครั้งใหญ่ อยากเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเอง อยากก้าวผ่านคำล้อเลียนดูถูกต่างๆ ไปอยากได้รับโอกาศอย่างคนสวยๆได้รับบ้าง อยากให้คนอื่นมองแล้วสวย การงานราบลื่น มีแฟนสักที ซึ่งแพรคืดว่า บุคลิกพัฒนาได้ ศัลยกรรมสร้างความมั่นใจได้เหมือนกัน อยากสวย อยากรวย อยากมั่น อยากเป๊ะค่ะ
3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่จะตั้งใจเรียนค่ะผ่านมาเทอมนึงแล้วรู้ตัวเลยว่าปี1ต้องขยันมากๆ อยากดันตัวเองให้เกรดดีกว่าเทอมที่ผ่านมาค่ะ และหยุดยาวอาเซียนอยากหางานพิเศษทำ เพื่อไม่ให้เป็นภาระที่บ้านคะ อยากเรียนพิเศษเพิ่มหลายๆวิชาด้วย ถ้าทำงานจะลงคอร์สเรียนด้วยค่ะอยากได้คะแนนดีๆ ^^

ในปีใหม่ 2557 นี้ สิ่งที่อยากทำคือการสืบสานวัฒนธรรมไทยด้านนาฏศิลปต่อคะเพราะตัวหนูเป็นนางรำของมหาลัยในจ.ขอนแก่นคะ ทำงานให้มหาลัยในงานต่างๆ ทั้งรับงานรำในงานพิธีต่างๆ ทำด้วยใจรัก ในปีหน้าจะมีการสอบทุน นศ.ที่มีการเรียนและกิจกรรมดี หนูก็มีความตั้งใจจะสอบทุนนาฏศิลปเพื่อเป็นการต่อทุนการศึกษาอีกปี และเพื่อการได้เป็น นศ.ไปแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมที่ สปป.ลาว นี้คือสิ่งทีตั้งใจจะสานต่ออย่างตั้งใจในปี2557คะ
หว่าหวาอยากได้ 1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

สำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 หว่าหวา ตั้งใจไว้แล้วว่าจะต้องทำในสิ่งที่ฝันให้ได้ คือทำงานในวงการบันเทิง เพื่อครอบครัวและตัวเราเอง จะอดทนแม้จะต้องเหนื่อยแค่ไหนก็ตาม อยากได้จมูกใหม่ไว้ออกทีวี สาธุๆ
รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมจมูก+ตัดปีกฟรี

สิ่งที่จะทำในปีใหม่2557 คือ สวดมนต์ข้ามปีเพื่อเป็นการให้พรตัวเอง ให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ ตั้งใจเรียนเพื่อความสำเร็จพ่อแม่จะได้สบายและภูมิใจคะ ^^
อยากได้รางวัล จาก Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ครับ
ส่วนปี 2557 สิ่งที่ตั้งใจจะทำ จะปล่อยปลา (ซื้อตามตลาดที่กำลังจะโดนทุบหัวอ่าครับ) สงสารมัน ได้ช่วยชีวิตมันด้วย ตั้งใจว่าจะปล่อยปลาเดือนละครั้งครับ
รางวัลที่อยากได้คือ ทำปากบางค่ะ
ปี 2557 สิ่งที่อยากทำใหม่ในปีใหม่นี้คือ...
1.ดิฉันอยากเปลี่ยนตัวเองและบุคลิคภาพให้ดีขึ้นและดิฉันตั้งใจว่าจะเริ่มต้นกับชีวิตในการทำงาน สร้างความมั่งคงให้กับตัวเอง อยากเลี้ยงดูพ่อแม่และอยากช่วยแบ่งเบาภาระของพ่อแม่ด้วยการอยากช่วยพ่อแม่ส่งเสียน้องสาวอีกคนให้ได้เรียนในสิ่งที่อยากเรียนและทำตามควมฝันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้