ดู: 2391|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผมจะหาที่แก้จมูกครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]

ตอนนี้สิลิโคนมันใหญ่ๆ ผมอยากได้แกนเล็กๆๆเรียวๆอ้ะครับ ตอนนี้ดูจมุกมันใหญ่ไปเลยอ้ะครับ

ช่วยแนะนำด้วยค้าบบบบบบบบบบบบบบบบ
    คุณหมอบุญถิ่นไงครับ ได้แบบธรรมชาติ คิดว่าคุณหมอจะประมาณความต้องการ
ของคุณได้ถูก ถามนิดนึงว่าเจ้าของกระทู้ทำมานานแค่ไหนละครับ
หมอชาตรี สยามคลีนิค
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-14 20:10:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เคนโด้ เมื่อ 2013-12-14 19:21
คุณหมอบุญถิ่นไงครับ ได้แบบธรรมชาติ คิดว่าคุณหมอจะ ...

ทำมาปีละครับบบบบ
หมอชาตรี ทำจมูกผู้ชายสวยดีน่ะจ่ะ ลองหารีวิวดูน๊า
หมอสุชาติ อนุเสาวรีย์
หมอบุญถิ่นไม่รับแก้ค่ะ รับงานเสริมใหม่ เดิมทำกับคุณหมออะไรคะ
หมอ ภูศิษย์ ครับ ^^ รับรองไม่ผิดหวังห้ะ
แนะนำแก้ที่ v-plast clinic บางแสนค่ะ เราเพิ่งแก้ที่นี่มา คุณหมอแต่งให้ได้ทรงเรียวเล็ก สวยมากเลยค่ะ มีแต่คนบอกว่าหน้าเปลี่ยน
หน้าตรงยังไม่ทำหรือค่ะ ส่วนภาพด้านข้างทำมาหรือค่ะ

น้องลองหาข้อมูลดูรีวิว เยอะๆนะ ว่าเราชอบหมอท่านไหนแนวไหน

เพราะกรรม หรือ ดี อยู่บนหน้าเรา คิดให้ดีให้นาน ถ้าออกมาไม่ดีจิตตก
ก็เป็นกรรมไปนะค่ะ มันเหมือนการเสี่ยงโชค แต่ว่า
เราจะเลือกเดินไปหาความสวย หรือ ความซวย มันก็ตัวเราแล้วละ

ถ้าพี่แนะนำ จมูกผู้ชาย หมอกุศล เฟเชียลคลีนิค อะ หาดูในเน็ต
กับหมอ เฉลิม น่าจะโอ

ทนเก็บเงินนานหน่อยแต่คุ้มดีกว่า
ฐานหน้าน้องดีมาก คล้ายนักร้องแกรมมี่ชื่อไรหว่า ชิน นี่แหละ
แต่ถ้าทำหมอดีๆที่บอกไปก็หล่อเลยแหละ
หมอชาตรี สยามคลินิค
อือ แกนใหญ่จริงไรจริง เป็นกำลังไรให้นะครับ
หมอมนัส เมโกะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้