ดู: 8565|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว ทำปากกระจับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ 14 วันค่ะ หายสนิทเลย ชอบๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง  เราเป็นหนึ่งในศิษย์เลอลักษณ์ ตัดสินใจศัลยกรรมปากกระจับ ปลายเดือนพฤศจิกายน
ถึงวันจริงกลัวมือเย็นเลย ตอนแรกนึกว่าจะเจ็บกว่านี้ แต่สุดท้ายสบายมาก ฉีดยานอนหลับ ตื่นมาใกล้เสร็จไม่เจ็บเลย
(พระเจ้าจอร์จมันยอดมาก) คุณหมอใจดีมาก ทำเสร็จอารมณ์เหมือนถอนฟัน... การดูแลรักษานี้แหละประเด็นหลัก !
บ้วนปากช่วงแรกทาครีมที่โรงพยาบาลจัดให้ หายไวสุดๆ จากนี้ก็ดูแลปกติค่ะ  ก่อนทำหาข้อมูลเยอะมากกกก
ยังหวั่นๆว่าดัดฟันทำได้มัย (อยากสวยๆ) สุดท้ายเข้าไปพบคุณหมอ คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากกกก (หลงรักซะแล้ว)
สุดท้ายคุณหมอทำได้ ออกมาสวย ถูกใจ เพื่อนๆที่ดัดฟันเหมือนกันเก็บตังกันใหญ่ 555+ ปิดเทอมนี้คงปากกระจับทั้งกลุ่ม
(ศิษย์เลอลักษณ์ยกทีม)  ฝากรูปรีวิวให้ดูค่ะ เพื่อใครกำลังตัดสินใจกันอยู่ก๊าฟฟฟผ๋ม

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยครับ อยากทำเหมือนกัน  ทำกับหมอ.อะไรหรอครับ
สวยค่ะ อยากเห็นรูป เวลายิ้มด้วยอ่าค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ คุณหมอชื่อะไร รบกวนด้วยนะค่ะ
สวยค่ะ ทำออกมาสวยดี กำลังดีเลยค่ะ ^^
หมอไหนทำให้ค่ะ  อยากทำฉเพราะปากบนเท่าไหร่ค่ะ
เท่าไร ค่ะสวยมาก ชอบมากๆๆ เลยค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-12 17:22:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่าเสียหายครั้งนี้ บน-ล่าง 22,800 บาท จร้า กับคุณหมอสิทธิชัย !!!

ชอบตรงมียานอนหลับนี้แหละ  หลับปุยยยยยย

สวยมากๆเลยค่ะ ถ้าบนอย่างเดียวกี่บาทค่ะ ขอบคุณค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-13 10:35:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนเราทำปากบน 13,900.-  ปากล่าง 8,900.-

ต้องลองโทรไปถามที่โรงพยาบาลดู ราคาที่แน่นอนนะจ๊ะ

จขกท. ทำออกมาแล้วสวยจังค่ะ เห็นแล้วเราอยากทำบ้างจัง  

สนใจจะทำปากบนอยู่ อิอิ  

ปล. รีวิวรูปมาให้ดูเยอะนะ
ผมทำกับหมอสิทธิชัย ที่ รพ.เลอลักษณ์

**** confirm ว่าไม่เจ็บ *****

เพราะหมอฉีดยานอนหลับ ทำเสร็จแล้วหมอต้องปลุกอะ

แต่พอก้าวออกจาก รพ. เท่านั้นแหละ หมดฤทธิ์ยาชา ก็แบบว่า ตึงๆ ปวดๆ นิดนิด

กลับถึงห้อง กินยา ประคบเย็น ก็ไม่ปวดเลย

ปล.ตอนนี้ผมทำได้ 3 วันแล้ว ยังมีคราบเลือดแข็งๆ ดำๆ เกาะที่แผล ไม่กล้าแกะ มันจะหลุดเองใช่มั้ยครับ ??
หมอสิทธิชัยตอนเราโทรไปถาม เค้าบอกราคา หมื่นเจ็ดก่าๆเกือบหมื่นแปด (เฉพาพปากบน)ถ้าปากล่างด้วยก้อ สามหมื่นก่าๆ ราคาทำกับหมอทั่วไป อยุ่ที่ ปากบน 13900 ปากล่าง 8900 ค่ายา อีก 1000 บาท นะคะเจ้าของกระทู้ทำกับหมอสิทธิชัยเหรอคะ??
สวยคะ  ไม่ค่อยบวมเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้