ดู: 1480|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แนะนำได้ไหมค่ะ อยากทำจมูกเพิ่ม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย odynutrada เมื่อ 2013-12-9 23:59

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย odynutrada เมื่อ 2013-12-9 23:54

เพื่อนๆค่ะ คือเราอยากจมูกเพิ่มอ่ะ คิดว่าด้านข้างถ่ายรูปก้อโอเคนะ แต่ข้างหน้าไม่ค่อยชัดเท่าไหร่
เพื่อนๆช่วยแนะนำคุณหมอทีสิ ที่ไหนดีบ้าง ตอนแรกว่าจะไปทำหมอนก อโศก ที่เดียวกับที่โอทำคาง
แต่ตอนนี้จาก 12.000 อัพเป็น 30.000 แล้ว เลยคิดหนัก ..คือไม่ต้องเสริมก็ได้ทำอย่างไรให้ดีขึ้นได้บ้าง
อันนี้ของเดิมอยู่แล้วนะค่ะ ....

รูปหน้าตรง

รูปด้านข้าง

/ ปล.เราไม่ใช้ผู้หญิงแท้นะค่ะ ทรงมันเลยผู้ชายหน่อย 5555+

นี้กระทู้ทำคางอันเก่า โอ นะค่ะ เข้าไปเยี่ยมชม ติได้นะค่ะ ไม่ว่า 55

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=54612

ขอบพระคุณมากนะค่ะ ขอให้ สวย สวย หล่อ หล่อ กัน ทั่วหน้า นะ สาธุ
อยากเพิ่มอีกอันนึง หรือ อยากทำใหม่???
กมลทาวอินทาว 25000 addline:notebookbotox ลดให้ได้จ้าไลนมานะ สวยแน่นอน
สวยกว่าผู้หญิงอีกอ่า อิจฉา
ตอนนี้ก็สวยมากเลย
อีกแล้ว เทอไม่ใช่ผู้หญิง แท้ที่จริงแล้ว....แต่ว่าเทอสวยมาก เราแอบอิจฉาเล็ก....
อ่านปล แล้วอึ้งเล็กน้อยยย สวยกว่า ผญ อีกค่ะ แล้วก็เหมือน ผญ มากด้วย อิจฉาาา
ถ้าไม่บอกว่าไม่ใช่ผู้หญิงแท้นี่ดูไม่ออกจริงๆนะคะ สวยกว่าผู้หญิงจริงๆอีกก ^^ พื้นฐานดูมีจมูกอยู่แล้ว แต่รูปหน้าตรงยังดูไม่ค่อยเห็นเป็นโครงเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้