ดู: 5720|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกกับหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์ เครียดมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปทำกับหมอกิตติศักษ์ที่เลอลักษณ์เมื่อเย็นวันที่ 4 ที่ผ่านมาค่ะ เลือกแบบอเมริกาค่ะ สนนราคาไป 15900 บาท ตอนแรกไปมั่นใจเลยค่ะว่าหมอจะทำให้เราสวยขึ้นแน่ๆ แต่พอไปจริงๆ หมอคุยกะเราไม่ถึงนาที วิางออกจากห้องผ่าตัดห้องหนึ่งมาอีกห้องนึง บอกตรงๆว่าเสียความรู้สึกค่ะ คิดว่าหมอจะนั่งคุยกับเราก่อนว่าอยากได้ยังไงแบบไหน แบบนี้ไม่เหมาะนะ อะไรแบบนี้แต่ไม่มี ตอนนี้แกะสก๊อตเทปที่ดามออกแล้วค่ะ เครียดมากกกกก เพราะตรงที่ควรจัโด่งกลับไม่โด่ง แต่ตรงหว่างคิ้วโด่งออกมาเกินงาม ไม่รู้จะทำยังไงค่ะ เครียดมาก หรือว่าเราต้องรอดูสักอาทิตย์นึงก่อนคะ ตอนนี้ไม่กล้าออกไปไหนเลยค่ะ เห็นเพื่อนๆหลายคนพอวันที่สามจมูกก็เข้าที่ออกบ้านได้แล้ว
ไม่รู้จะทำยังไงเลยค่ะ ไม่รู้หมอจะแก้ให้ไหมค่ะ หรือต้องรอดูก่อนคะ ขอบคุณค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-7 08:02:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษค่ะ อัพรูปจากไอแพด ไม่รู้จะพลิกยังไงค่ะ T^T
ใจเยนๆ 1 เดือน ค่อยดูอีกที มันยังบวมมากค
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-7 10:03:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย g9bh] เมื่อ 2013-12-7 09:59
ใจเยนๆ 1 เดือน ค่อยดูอีกที มันยังบวมมากค ...

ต้องรอดูก่อนใช่ไหมคะ ตอนนี้กังวลและเครียดเอามากๆค่ะ นี่คือยังบวมอยู่เหรอคะ นึกว่ายุบลงไปแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
โห่ รอดูไปเลยเด๋วยุบแล้วต้องสวยเว่อ สวยแน่นอนแต่ต้องรอ ท่องไว้ รอ รอ รอ  จมูกยิ่งนานยิ่งเป๊ะ
สวยแล้วค่ะ
ใจเยนคะไม่กี่วันเอง
เราก็ทำกับหมอกิตติศักดิ์ค่ะ แรกๆตรงหว่างคิ้วก็บวมแบบคุณ แต่พอสักเดือนนึงค่อยๆเข้าที่เองค่ะ พึ่งทำมันก็เลยบวมๆแลไม่สวย พอเข้าที่ก็สวยเองค่ะ ใจเย็นๆรนะคะ รอดูไปก่อน เราก็อาทิตย์นึงถึงออกจากบ้านได้แล้วแต่คนด้วยนะคะ ใจเย็นๆที่จริงทรงก็สวยแล้วนะคะ รอดูไปก่อนดีกว่าค่ะ
มันยังบวมค่า ช่วงนี้จะอวตารมากๆนะ อย่ามองกระจก
ยังไม่ยุบเลยค่า
ใจเย็นๆต้องรอยุบก่อนนะคะ
ใจเย็นๆค่ะดูจากทรงแล้วยุบแล้วสวยแน่นอนค่ะ เราก็ทำกับหมอกิตติศักดิ์ค่ะวันที่4ก็แต่งหน้าไปมหาลัยได้แล้วค่ะ
อันนี้ รีวิวเราจ่ะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=45066
ยุบแล้วน่าจะได้ทรงเดียวกันนะคะ^^
4วันเอง ครับ เข้ารูปจริงๆ 1 เดือนน่ะครับ ผ่านอาทิตยืไปแล้วจะค่อยๆยุบ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-8 10:17:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆท่านนะคะ เผอิญเราลางานได้ไม่นาน พรุ่งนี้ก็ต้องไปทำงานแล้วเลนเครียดค่ะ แต่ทำไงได้ก็ต้องไปทั้งแบบนี้ก่อน ตอนนี้ดูกระจกก็ต้องท่องเด๋วยุบๆ เด๋วสวยๆ เอาค่ะ 5555
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mobin เมื่อ 2013-12-9 17:02

เราก็ทำจมูกที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ แถมแก้ไขเพื่อขูดฟินเลอร์ออกด้วย
เอารูป รีวิวหลังทำมาฝากด้วยค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

ขูดฟิลเลอร์เพิ่มกี่บาทคะ จะไปทำเหมือนกันค่า  โพสต์ 2014-1-16 10:58
สู้ๆคร้า  ของเรายังไม่ค่อยยุบเท่าไหร่ค่ะ  แต่ยังดีกว่าตอนแรกมาก ยิ่งมองกระจกยิ่งกลุ้ม อย่ามองเลยคร้า  เดี่ยวก้อยุบเองค่ะ
แรกๆก็บวมอย่างนี้แหละค่ะ เด๋ยวยุบมัยจะเป็บทรงของมันเอง อย่าตกใจ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuu.beau เมื่อ 2014-3-4 13:57

ใจเยนๆนะคะ  ต้องรอให้มันยุบเข้าที่เปนเดือนๆโน่น.......อ่ะค่ะ   
เราก็ทำกับหมอกิตติคะ วันนี่ครบหนึ่งเดือรพอดี ตอนนี้หัวคิ้วยุบละคะ >.<) แต่ตรงปลายนี้แอบกลัวทะลุ
หมอเดียวกันค่ะ  ตรงหว่างตาเสูงเหมือนกัน บางแดงเลยอ่ะ ส่วนปลายก็กลัวจะทะลุ ตอนนี้ครบ5 เดือนแล้วหาที่แก้อยู่ค่ะ คนที่ทำมาแล้วสวยดีใจด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้