ดู: 2221|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] จากผีเป็นคนก็สามารถทำได้จิง

[คัดลอกลิงก์]
การทำศัลยกรรมทั้งหมดไม่ได้เกิดจากใครยุยงส่งเสริม ทำไปเพราะความพอใจที่จะเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อทางเลือกที่ดีและความมั่้นใจที่ไม่สามารถบอกให้ใครลุกขึ้นมาทำได้ง่ายต้องศึกษาและเกิดจากความรักด้านนี้จิงๆ เพราะการทำต้องเจ็บ พักฟื้น และค่าใช้จ่ายต่างๆ
ที่ทำไปก็อยากดูดีและมั่นใจเท่านั้นคับ
เริ่มจาก
ทำจมูก 3 รอบ ไม่ได้เสียหายแต่แก้ทรงเพื่อเป็นไปตามยุคสมัย และความสวยความเก่งของหมอ
ตา จากตาที่ไม่เท่ากันก็ เย็บ 3 จุดให้ตาเท่ากันทั้่งสองข้าง
ปาก จากปากบนที่ใหญ่เท่ากับปากล่างเลยตัดสินใจตัดริมฝีปากบน ให้ได้รูปกระจับปีกนกจาก หมอภูนิสาคลินิก
หน้า ปรับด้วยสิริโคนที่ทำมานานจากหมอที่ดีเลยไม่มีอาการย้อยหรือไหล แต่ก็จะมีแก้มที่ไม่ชอบบ้างก็ทำการขูดออก 3 รอบก็พอใจมากขึ้น
คาง จากคางที่หนาเพราะกระดูกที่ใหญ่ เลยปรึกษาหมอทำการทุบเอาบางส่วนที่ใหญ่ให้เกิดการบางขึ้นทำให้คางได้รูปเรียวเล็กขึ้น(พักฟื้นเกือบเดือน)
ฉีดโบท๊อก เท่าที่จำได้ ประมาณ 30 ครั้ง
ร้อยไหม เท่าที่จำได้ประมาณ 500 เส้น
ฉีดผิวขาว ฉีดมานานมาก มากกว่า500 ครั้ง
และกินวิตามินสารพัดคับ
การทำก็เป็นความสบายใจเพราะไม่อยากแก่ อยากให้หน้าดูทันสมัย
เป็นแค่ความสุขส่วนตัว อ่านขำๆ นะคับสนใจอะไรสอบถามได้เลยยินดีให้คำปรึกษา ตอนนี้ก็ทำงานด้านผิวพรรณและความงาม ศัลยกรรม ตรงตัวเลย
ขอบคุณคับ
ไลน์ diamondplus

ผิวที่กระจ่างและหน้าได้รูปมากขึ้น

ผิวที่กระจ่างและหน้าได้รูปมากขึ้น

เปรียบเทียบความแตกต่างชัดเจน

เปรียบเทียบความแตกต่างชัดเจน

ความชัดเจนของอดีตและปัจจุบันที่สุด ...

ความชัดเจนของอดีตและปัจจุบันที่สุด ...

ด้วยคางใหญ่จากกระดูกเลยทำการทุบเอากระดูกออกให้บางล ...

ด้วยคางใหญ่จากกระดูกเลยทำการทุบเอากระดูกออกให้บางล ...

จากปากหนาก็เย็บปากบนปีกนกจากหมอภู

จากปากหนาก็เย็บปากบนปีกนกจากหมอภู

ฉีดผิวขาวและเริ่มโบท๊อกกรามให้หน้าเล็กเรียว ...

ฉีดผิวขาวและเริ่มโบท๊อกกรามให้หน้าเล็กเรียว ...

ทำลักยิ้มและฉีดผิวขาว

ทำลักยิ้มและฉีดผิวขาว

เริ่มทำจมูกและปรับใบหน้าให้เต็มได้สัดส่วน ...

เริ่มทำจมูกและปรับใบหน้าให้เต็มได้สัดส่วน ...

เริ่มด้วยความธรรมชาติกำเนิดให้มาแบบนี้ ...

เริ่มด้วยความธรรมชาติกำเนิดให้มาแบบนี้ ...
โพสต์ 2013-12-4 12:39:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หล่อขึ้นมากค่ะ.ที่เล่ามาคงจะหมดไปเยอะเลยนะคะ แต่ก็คุ้มมากๆค่ะ
โพสต์ 2013-12-4 20:01:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เดิมก็ดูดีนะคะ แต่ใหม่นี่ก็ดูอินเทรนด์เลยค่ะ
โพสต์ 2013-12-4 21:44:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แป๊ะเลยครับบ
โพสต์ 2013-12-4 23:44:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดค่ะ  ทำแล้วหล่อ ถือว่าโชคดีมากๆ ค่ะ เหมือนถูกรางวัลแจ็คพอตเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-5 11:53:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคับ

แสดงความคิดเห็น

แพงไม  โพสต์ 2013-12-5 14:06
ทำที่ไนค่ะ  โพสต์ 2013-12-5 14:06
โพสต์ 2013-12-6 00:46:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำจมูกที่ไหนคับ
โพสต์ 2013-12-10 19:57:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าถามว่าเจ็บไหม คงจะเจ็บมากๆเลย สิค่ะ ^^ แต่ คุ้มอ่า หล่อ มากหน้าเปลี่ยนเลย
โพสต์ 2013-12-26 16:53:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกครั้งสุดท้ายทำกับคุณหมออะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้