ดู: 921|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเหลาจมูกให้เรียวลง ควรเลือกทำกับหมอท่านไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ คือว่าเป็นคนมีจมูกอยู่แล้วค่ะ แต่แกนจมูกใหญ่ไปหน่อย และมีฮัมพ์ ถ่ายรูปหน้าตรงจะไม่มั่นใจเรยค่ะ ก็เลยอยากจะเหลาจมูกให้เรียวลง และตกแต่งปลายจมูกนิดหน่อยค่ะ ตอนนี้เล็งคุณหมอเฉลืม กับ คุณหมอนพรัตน์อยู่ค่ะ ตัดสินใจไม่ถูกค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ พอดีอยู่ต่างประเทศค่ะ เรยไม่สามารถไปปรึกษากัยคุณหมอได้ เรยต้องหาข้อมูลเองค่ะ กะว่าจะกลับไปทำประมาณเดือนเมษาปีหน้าค่ะ น่าจะยังจองคิวทันอยู่ หรือถ้ามีคุณหมอท่านอื่นๆแนะนำ ก็ยินดีเรยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ktbbns เมื่อ 2013-12-4 06:00

แนะนำคุณหมอจำรูญ คร่าา

เบอร์+line.  admin ร้านคะ 083-0909955 พี่เคัาจัดการให้ทุกอย้างคะ
ที่เอเมด คลีนิก จ้า เห็นคนทำเยอะเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย applemami เมื่อ 2013-12-4 17:06

จริงๆจมูกเรียวลง น่าจะขึ้นอยู่กับฐานเดิมของจมูกเราด้วยนะ คิดว่าหมอทุกคนก็เก่งหมดค่ะ ลองไปปรึกษาหลายๆที่ดูนะค่ะ เผื่อจะเจอที่ที่ทำให้จมูกเรียวแบบที่ต้องการ แอบเห็นด้วยกับคุณ ifitbaya ว่าที่ เอเมด คลีนิก เห็นดูหลายรีวิวแล้วที่นี่หมอก็เก่งจมูก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้