ดู: 10041|ตอบกลับ: 56

[เสริมหน้าอก] ลูกสาวหมอเทพ 350cc เมื่อวันที่ 27/11/13 คะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอเล่าก่อนเลยน่ะคะ จิงๆจองคิวไว้วันที่ 10ธค คะแต่ทีนี้มหาลัยดันเลื่อนสอบคะเพราะมีเหตุการทางการเมือง เราก้เลยโทรไปจะเลื่อนคิวเค้าไม่ให้เลื่อนเข้าใจคะว่าคนจองกันนานเพราะส่วนตัวก้จองเปนเดือนเลยคะ แต่จำเปนจิงๆคะ เลยตัดสินใจไปโพสขอแลกคิวคะและได้ไปเจอ พี่Prittygirl ช่วยแนะนำหนูดีมากเลยคะขอบคุนมากๆเลยน่ะคะ ว่าให้ไปเลยที่คลีนิคเลย ไปรอ หนูก้เลยตัดสินใจไปเลยคะแต่เช้าเลยไปนั่งรอตรงร้านขายนำ้แถวๆนั่นเพราะหน้าร้านคนมารอเยอะเว่อ พอมีคนมาเปิดคลีนิคก้เข้าไปคะ เค้าก้ให้ยื่นบัตรประชาชนคะ คนนั่งกันเต็มเลยน่ะ เราก้ยื่นไปคะพอยื่นเค้าก้ดูชื่อในสมุดคะ เค้าบอกนี้ไม่ได้จองหนิ<ทำเสียงดุเลย>บอกให้ไปนั่งรอก่อนแอบกัวและคะกัวไม่ได้ทำ 555 ก้นั่งรอไปเรื่อยๆคนเยอะวุ่นวายมากคะ เค้าก้เรียกเข้าไปในห้องตรวจคะให้ถอดเสื้อผ้าออกและก้ถามชื่อรอคุนหมอมาวาดนม คะ เราก้เนียนๆไปเข้าไป

หมอเทพ:ทำงานอะไร
เราตอบ:ยังเรียนอยู่คะ
หมอเทพ:เรียนที่ไหน ปีอะไร คนะอะไร
เราตอบ:มอ กรุงเทพ ปี2 คนะนิเทศคะ
หมอเทพ:เอาใหญ่ไหม
เราตอบ:เอาใหญ่คะเอาใหญ่ที่สุดเท่าที่มันใส่เข้าไปได้เลยคะ
หมอเทพ:เราได้340ccน่ะมีเนื้อนมอยู่แล้วใส่เท่านี้ก้เหมือนคนใส่400cc แต่ต้องบอกก่อนน่ะนมเรามันไม่เท่ากันน่ะรู้ช่ายไหม
เราตอบ:คะรู้คะ<แอบนอยอยากได้สัก380cc>
พอหมอวาดไรเสดเราก้ถามหมออีกทีเพื่อความชัว350ccไม่ได้หรอคะ หมอตอบมาทันใดอย่าโลภตัวแค่นี้แค่นี้ก้ใหญ่จะตายอยู่และ<เงียบเลย555>

พอออกมานอกห้องเค้าก้เรียกให้จ่ายเงินกรอกประวัติ เย้ๆสรุปคือได้ทำและทีนี้ก้นั่งรอไปเรื่อยๆคุยกับคนอื่นไปด้วยก้ถามพี่ได้ไซส์ไหนบ้างมีแต่คนได้ 400ccนึกในใจอยากได้บ้าง พอคุยไปคุยมาเซทแรกก้ขึ้นไปข้างบนและสามคนเราก้ยังนั่งรอต่อไป คุยไปเรื่อยๆกับพี่สาวประเภทสอง บอกเราทำไมได้น้อยจังด้วยความนอยบวกกับกลัวยุบเลยตัดสินใจเดินไป หาพี่นกขอบอกว่าพี่คนนี้ดุสุดแต่ใจดีอารมเหมือนคนคุม เดินไปบอกพี่เค้าว่าคะขอเปลี่ยนไซส์คะพี่เค้าก้ถามว่าหมอให้เท่าไหร่ตอนแรกและจะเปลี่ยนเปนเท่าไหร่เราก้บอกขอเปลี่ยนจาก 340cc เปน350ccคะ พี่เค้าก้เข้าไปเขียนตรงหน้าอกให้ใหม่บอกแน่ใจน่ะเค้ากลัวแบบทำมาเดวไม่ชอบไม่เชื่อหมอไรงี้และจะมีปันหาที่หลัง เราก้บอกแน่ใจคะ

เราก้ไปนั่งรอแต่สักแปปพี่เค้าก้เรียกเราขึ้นไปเปนเซทที่สองคนแรกเลยคะ เริ่มกัวและพอเข้าไปในห้องผ่าตัดก้มีป้าพยาบาลดูอวุโสสุดเลยมาเจาะนำ้เกลือให้เรา แต่คือแบบอยากบอกว่าเข็มใหญ่เว่อ 555แต่ไม่เจบเลยคะ เราก้กัวเนอะเลยถามเค้าว่าหนูจะหลับไหมคะเนี่ยเค้าก้ไม่ตอบแต่ถามมาว่าเรียนที่ไหนทำงานยัง เราก้ตอบไปแปปเดียวเท่านั่น ไม่รู้เรื่องเลยคะแต่เราไม่ได้เล่นสวนสนุกหรือเข้าสู่ห้วงอวกาศเลยน่ะแต่เหมือนหลับแต่ตัวมันหนักๆบอกไม่ถูกแต่ไม่เจบอะไรเลยมารู้สึกตัวอีกทีก้เค้าเข็นเราออกมานอนพักอีกห้องนึงตอนนั้นคือมันมึนมากก้นอนหลับไปและจำได้ว่าตรงที่เจาะสายนำ้เกลือชามาก พอตื่นขึ้นมาอีกทีก้เรียกพี่เค้าบอกว่าจะกลับบ้าบแล้วคือมันไม่อยากนอนแล้วอะคะมันเวียนหัวแต่พอเค้าพยุงให้นั่งเท่านั่นแหละอ้วกเลยคะสองสามรอบแต่ไม่มีอะไรออกมาน่ะคะเพราะเราอดอาหารไปแต่มันอยากจะอ้วกเฉยๆ พอคิดว่าตัวเองเดินได้พี่พยาบาลเค้าก้พยุงลงมาเอาสายเดรนออกคะไม่เจบเลยคะอาจจะเปนเพราะเรายังมึนๆอยู่มั้งคะและก้ฉีดยาสีขุ่นๆแต่ไอตอนฉีดยาสีขุ่นๆนี้สิแสบเลยคะ

เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-3 00:51:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอกลับมาบ้านก้หลับเปนตายเลยคะกินไรไม่ลงเลยคะ เวลาลุกขึ้นก้ต้องมีคนมาดันหลังช่วยหน่อยน่ะคะมันเกร่งไม่ได้แต่พอซักสามวันไปก้ทำอะไรได้คะเช่น ถ้านั่งเอนอยู่ก้ลุกขึ้นเองได้คะ แปรงฟัน ล้างหน้าไรงี้อะคะ แต่ยังแบบกางแขนยกแขนเตมที่ไม่ได้น่ะคะมันยังรู้สึกตึงๆและหนักๆอยู่อะคะ ตอนช่วงยังไม่ได้คล้ายผ้าทรมานมากคะคันตรงขอบที่พันผ้ามากแน่นไปหมดแบบอึดอัด แต่ทำไรไม่ได้อะคะต้องทน แต่พอคล้ายผ้าแล้วก้ดีขึ้นคะ แต่มันก้ยังกลับมาแน่นเหมือนเดิมคะเหมือนมันบวมขึ้นอะคะ แต่ทนได้มากกว่าครั้งแรก แต่มันก้ดันมาคันตรงแผลผ่าเหมือนมันกำลังแห้งอะคะ เกาก้เกาไม่ได้อึดอัดมากแต่ก้นึกในใจเดวก้ได้เอาออกและไม่กี่วันเดวถ้าเอาออกเองไปและมันเกิดอะไรขึ้นจะเจบตัวรอบสองป่าวๆให้กำลังใจตัวเองคะ 555

ลืมบอกไปคะ สูง 150 หนัก 35 คะส่วนตัวไม่ได้ทานยาจีนอะไรคะแต่พอกลับมาก้เตรียมนำ้มะพร้าวไว้คะมันช่วยลดบวมได้คะและก้ทานยาตามที่หมอสั่งไม่ได้ซื้อมาทานเพิ่มเองไม่ได้ประคบเยนหรืออะไรเลยคะก้รู้สึกโอเคน่ะคะมันแค่ตึงเหมือนเนื้อเรามันขยายเฉยๆคะ

นี้ก้อีกสองวันจะไปตัดไหมและเอาผ้าพันออกแล้วคะเดวจะมาลงให้ดูเพิ่มน่ะคะ

แสดงความคิดเห็น

เอามาทานคะมันช่วยลดบวมได้ดีคะ  โพสต์ 2013-12-3 23:34
สอบถามคะ เอาน้ำมะพร้าวมาทำอะไรหรอคะ  โพสต์ 2013-12-3 19:34
โพสต์ 2013-12-3 01:23:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายไวนะคะ...
ของเราทำเมื่อ19เดือนที่แล้วจ้า
โพสต์ 2013-12-3 07:10:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท ทำใต้หรือเหนือกล้ามเนื้อค่ะ แบบนี้ไม่ต้องนัดก็ได้ใช่มั๊ยคะ? แบบไปเช้าๆ แล้วเข้าไปเลย แล้วเค้าจะถามมั๊ยคะว่านัดไว้รึเปล่า หรือว่าเค้าไม่ถาม เราได้คิวต้นเดือนมกราคมค่ะ แต่อยากทำตอนสิ้นเดือนนี้
โพสต์ 2013-12-3 08:02:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูจากรูปก่อนทำแล้ว ถ้าหน้าอกไม่เท่ากัน ทำไมหมอไม่เสริม ข้างนึง 350 อีกข้างนึง 340 นมจะได้ออกมาใกล้เคียงกันมากที่สุดอะค่ะ ยังไงก็ขอให้สวยๆหายไวๆนะคะ ^_^
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-3 08:13:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hellobeautiful เมื่อ 2013-12-3 07:10
จขกท ทำใต้หรือเหนือกล้ามเนื้อค่ะ แบบนี้ไม่ต้องนัดก็ ...

เหนือกล้ามเนื้อคะ ไปเช้าๆเลยคะ เค้าถามคะว่าจองไว้ไหมคะเราก้เฉยๆไปบอกเค้าไปว่าป่าวคะไม่ได้จองเค้าให้ทำคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-3 08:23:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย praeree เมื่อ 2013-12-3 08:02
ดูจากรูปก่อนทำแล้ว ถ้าหน้าอกไม่เท่ากัน ทำไมหมอไม่เส ...

ไม่ทราบเหมือนกันน่ะคะ แต่เหนหมอบอกว่าหัวนมเรามันเท่ากัน
พอเสริมไปแล้วมันขยายมันจะเท่ากันเองคะ เหนคนอื่นบางคนกัได้ข้างนึง400ccข้างนึง410cc
สงสัยเค้าคงจะมีความคล้อยของนมเดิมไม่เท่ากันก้เปนได้คะแบบเนื้อห้อยกว่าอะคะ
ใจก้กัวไม่เท่าน่ะคะแต่ระดับหมอเทพแล้วทำมาไม่รู้กี่คน เชื่อมือคะ
โพสต์ 2013-12-3 08:30:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย lollidoll เมื่อ 2013-12-3 08:23
ไม่ทราบเหมือนกันน่ะคะ แต่เหนหมอบอกว่าหัวนมเรามันเ ...

ถ้าหมอว่าแบบนี้ก็อุ่นใจนะคะ  ถ้าเป็นเราเราก็จะเชื่อหมอแบบคุณคะ เราเองก็ตั้งใจจะไปเสริมกับแกเหมือนกันคะ
โพสต์ 2013-12-3 09:27:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รบกวนถามเกี่ยวกับห้องผ่าตัดหน่อยค๊า เห็นเค้าว่ากันว่าบรรยากาศที่คลีนิคแอบน่ากลัว ห้องผ่าตัดโอเคมั้ยค๊ะในเรื่องของความปลอดภัย
โพสต์ 2013-12-3 10:33:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอถามต่อหน่อยค่ะ ว่าเราสามารถถามอะไรคุณหมอได้บ้างรึเปล่าคะ? อย่างเช่นถามเกี่ยวกับตัวซิลิโครนที่จะใช้ให้เราว่า ยี่ห้ออะไร ด้านในเป็นน้ำเกลือหรือซิลิโครน ผิวหยาบ ผิวเรียบ อะไรแบบนั้น สามารถถามได้รึเปล่าคะ? เห็นบางคนบอกว่าถามมากหมอจะอารมณ์เสีย เราแอบกลัวค่ะ ที่จริงเราเชื่อใจหมอมาก แต่เราอยู่อเมริกาค่ะ ก็แค่อยากได้ข้อมูลให้แน่ใจเท่านั้นเอง เผื่อเกิดอะไรขึ้นมาในอนาคตต้องแก้ไขเช่นเกิดพังผืด เราต้องให้หมอที่อเมริกาแก้ให้ค่ะ แล้วกลัวแบบว่าถ้าหมอที่อเมริกาถามว่า คุณใช้ซิลิโครนอะไรทำใต้กล้ามเนื้อหรือเหนือ หรืออะไรแบบนั้นแล้วเราตอบไม่รู้ กลัวเค้าจะงงค่ะว่าผ่าตัดภาษาอะไร ทำไมหมอไทยถึงไม่มีข้อมูลบอกคนไข้ อะไรแบบนั้น
เราแอบกลัวหมอเทพมาก เราผอมเหมือนจขกทเลยค่ะ เราสูง 154 หนัก 37 แต่เราอยากได้ใต้กล้ามเนื้อมากๆ เพราะมันจะมีผลดีในการตรวจมะเร็งเต้านมจะตรวจง่ายขึ้น เราแก่แล้วค่ะใกล้ 30 แถมลูก 2 อีกต่างหากเลยกังวลค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-3 13:29:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย praeree เมื่อ 2013-12-3 08:30
ถ้าหมอว่าแบบนี้ก็อุ่นใจนะคะ  ถ้าเป็นเราเราก็จะเชื่ ...

555 คะแกพูดตรงทำดีคะ รับผิดชอบถ้าเกิดมีอะไรไม่คิดเงิน แต่เปนที่อืนไม่ทราบน่ะคะ
ชอบที่นี้หลายคนที่ไปทำก้บอกว่าหมอเทพแกไม่เค้าทิ้งคนไข้คะ ไม่ผิดหวังคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-3 13:38:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย meple เมื่อ 2013-12-3 09:27
รบกวนถามเกี่ยวกับห้องผ่าตัดหน่อยค๊า เห็นเค้าว่ากัน ...

เอาความจิงดูรกๆน่ากัวคะ ต้องทำใจเพราะเก่าแล้วคะไม่ได้เหมือนคลีนิคอื่นๆคะ พอไปถึงแม่แอบตกใจเลยคะบอกไปทำที่อื่นไหม เราก้บอกไม่เอาจะทำที่นี้มาทำเพราะหมอคะไม่ได้เพราะคลีนิคสวยหรืออะไรคะ เชื่อในคุนหมอคะเพราะการเสริมหน้าอกอะคะ มันต้องใช้ความชำนาญและคุนหมอก้ทำมาเยอะทั้งสาวประเภทสองทั้งญแท้ ขนาดคนที่ไม่มีหน้าอกเลยยังทำให้ดูเป๊ะได้ก้ไม่ต้องห่วงเลยคะ หมอเค้ารู้เลยคะว่าแบบไหนออกมาสวยคุนหมอไม่ได้ใจดีแล้วแต่เราขนาดนั่นค่ะเพราะเค้ารู้ดีคะว่าแบบไหนเหมาะแบบไหนดี ไอ้เราถ้าไปบอกเอาอย่างนู้นอย่างนี้แต่เราไม่ใช้หมอตามใจเราไปจะไปสวยคะเราต้องเชื่อในความชำนาญของเค้าคะส่วนตัวคิดว่าปลอดภัยคะเพราะตอนเราขึ้นไปรอทำก้เหนเค้าเอาอุปกรณ์ที่ใช้ผ้ามาจัดว่าฆ่าเชื้ออย่างดีคะ พวกเข็มฉีดยาอะไรใหม่หมดคะพยาบาลใส่ถุงมือตลอดคะเวลาทำอะไร
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-3 13:51:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hellobeautiful เมื่อ 2013-12-3 10:33
ขอถามต่อหน่อยค่ะ ว่าเราสามารถถามอะไรคุณหมอได้บ้างร ...

ถามได้คะหมอไม่ได้ดุขนาดนั่นคะถ้าเรากล้าถามหมอก้ตอบหมดคะ หมอเค้าพูดตรงคะอยากได้แบบไหนอยากรู้อะไรถามไปเลยคะ หมอใช้ซิลิโคน mentor ของเมกาคะ ผิวเรียบคะ ลองสังเกตุดูน่ะคะชาวต่างชาติหรืออะไรส่วนมากเค้าก้เลือกมาศัลยกรรมที่ไทยคะเพราะเอาความจิงเรื่องนี้หมอคนไทยเก่งมาเลยคะ และเรื่องเสริมหน้าอกส่วนตัวยกให้หมอเทพเลยคะ ถ้าเกิดมีอะไรหมอเค้ารับผิดชอบตลอดคะไม่ต้องห่วงเรื่องหลังการทำเลยคะ หมอมีเบอร์ให้เราติดต่อถึงตัวคุนหมอ 24ชมเลยคะ ส่วนตัวไม่ใช่ว่าหมออื่นจะไม่ดีน่ะคะ เพราะเราเองก้ทำทั้งตาทั้งจมูกแต่คุนหมอแต่ละคนเราต้องยอมรับว่าก้ชำนาญไม่เหมือนกันแต่เราก้ต้องเลือกคนที่เก่งในด้านนั่นคะ ลองอ่านสกู๊ปที่เค้าสำภาษหมอเทพดูน่ะคะ พออ่านแล้วคิดว่าน่าจะช่วยในการตัดสินใจได้มาขึ้นคะ ดีแล้วคะที่เราต้องหาข้อมูลคะเพื่อตัวเองคะ

http://www.manager.co.th/celebonline/viewnews.aspx?NewsID=9560000086841
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-3 13:53:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ฟาร่าห์ เมื่อ 2013-12-3 01:23
หายไวนะคะ...
ของเราทำเมื่อ19เดือนที่แล้วจ้า ...

คะขอบคุนน่ะคะ ตอนนี้เปนยังไงบ้างคะ
โพสต์ 2013-12-3 14:57:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆๆ รอดูตอนแกะผ้านะคะ
โพสต์ 2013-12-3 19:52:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากเลยค๊า วันนี้โทรไปนัดแล้วได้คิวต้นเดือนมกราคมแหนะ ไม่ขอไรมาก ขอให้ออกมาสวยเหมือนเจ้าของกระทู้ร่ะกัน อิอิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-3 23:31:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย meple เมื่อ 2013-12-3 19:52
ขอบคุณมากเลยค๊า วันนี้โทรไปนัดแล้วได้คิวต้นเดือนมก ...

ขอบคุนมากคะ555 ขอให้ทั้งสวยและเซกซี่เลยคะ เปนกำลังใจให้คะไม่ต้องกังวลคะ
โพสต์ 2013-12-4 00:44:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอก พี่สวยดีครับ
เสียดาย เกิดเป็นปู้ชาย  
555  ^^

--------------------------------------------------
ถ้าสนใจBTX หรือ Filler ติดต่อผมได้ครับผม
พี่ชายเป็นหมอศิริราชครับ (ตรวจสอบประวัติได้แน่นอนครับ)
ผมเรียนโท อยู่มหิดลเช่นกันครับ
BTX 100 Units 6,000 บาท ครับ
สอบถาม ได้ตลอด 24 ชั่วโมงครับ
082-022-0666
แกงส้ม ครับ
โพสต์ 2013-12-4 03:09:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hellobeautiful เมื่อ 2013-12-4 03:11

จขกท เห็นเจ้าหน้าที่ไล่ใครกลับบ้านบ้างมั๊ยคะ? สำหรับคนที่ไม่ได้มีคิวนัดไว้อ่ะค่ะ
แล้วคนที่ไม่ได้นัดคิวแบบจขกทวันนั้นมีเยอะมั๊ยคะ?
เราจะลองไปแบบไม่ได้นัดคิวดูค่ะ  แต่กลัวแบบว่าคนไปทำเยอะ แล้วเค้าจะไล่เรากลับบ้าน
ตอนนี้จขกท อาการเป็นอย่างไรบ้างคะ? แกะผ้าแล้วอย่าลืมอัพรูปให้ดูนะคะ
โพสต์ 2013-12-4 06:28:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้หายไวๆนะคะ พี่อยู่จ.โคราชค่ะ ได้คิวทำน้องนมกับหมอเทพวันที่10ธ.ค56นี้ค่ะ สูง158.หนัก42. รอลุ้นcc.ค่ะ ^^
โพสต์ 2013-12-4 14:18:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตื่นเต้น อยากเป็นแบบน้องจัง ไม่เจ็บ สบาย  ตอนทำไม่รู้สึกตัว บ้างคนบอกรู้สึก เราอยากเป็นแบบน้องจังไม่รู้สึก  พี่ได้คิววันที่ 4 มค .56 คะ อยากได้สิ้นเดือนนี้เหมือนกัน แต่คิวคงเต็มเน๊อะ  กะจะลางาน 3 -4 วันคะ ไม่รู้จัลาได้ป่าว ย้ายที่ทำงานใหม่ด้วย   ถามเจ้าของใช้เวลาพักกี่วันคะ
โพสต์ 2013-12-4 14:20:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตื่นเต้น อยากเป็นแบบน้องจัง ไม่เจ็บ สบาย  ตอนทำไม่รู้สึกตัว บ้างคนบอกรู้สึก เราอยากเป็นแบบน้องจังไม่รู้สึก  พี่ได้คิววันที่ 4 มค .56 คะ อยากได้สิ้นเดือนนี้เหมือนกัน แต่คิวคงเต็มเน๊อะ  กะจะลางาน 3 -4 วันคะ ไม่รู้จัลาได้ป่าว ย้ายที่ทำงานใหม่ด้วย   ถามเจ้าของใช้เวลาพักกี่วันคะ
โพสต์ 2013-12-4 14:47:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอดูตอนแกะผ้าค่า รีวิวเรื่อยๆ นะค่ะ อยากเสริมเหมือนกันแต่กลัวเจ็บ และอยู่ต่างจังหวัดเดินทางไปหาหมอลำบากถ้าเวลาไปให้หมอตรวจหรือแกะผ้า
โพสต์ 2013-12-4 16:22:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายไวๆ นะค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-5 00:55:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Dr.Mahidol เมื่อ 2013-12-4 00:44
หน้าอก พี่สวยดีครับ
เสียดาย เกิดเป็นปู้ชาย  
555  ^^

ขอบคุนมากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้