ดู: 1019|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปรึกษาเสริมจมูก แนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ

พอดีผมได้คิวเสริมจมูกในวันที่ 26/12/2013 ระหว่าง อรรถพรคลีนิค และ สยามคลีนิค (หมอชาตรี)
ผมไม่รู้จะเลือกหมอไหนดี และหน้าตาอย่างผมไม่รู้ว่าจะเลือกทรงแบบไหน ผมรบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

หมอชาตรีค่ะ รีวิวเยอะกว่า เคสหลุดน้อยกว่าอรรถพร
พี่เพิ่มทางเลือกให้อีกหนี่งคะ หมอสมปองไปทำแล้วจะไม่ผิดหวังลองหารีวิวดูพี่ทำกับคุณหมอเหมือนกัน
ไม่รู้จักหมอทั้งสองเป็นการส่วนตัวครับ
แต่ อยากแนะนำวิธีการสื่อสารกับหมอครับ
เนื่องจาก สภาพที่เห็น โครงสร้างใบหน้า เนื้อจมูกค่อนข้างน้อย
อยากแนะนำว่า คสรทำอย่าสูงมากครับเพราะอาจจะทำให้เห็นชัด
ระหว่างตา สักเกตุเห็นว่า หน้าผากต่ำ ถ้าทำระหว่างตสูงอาจจะ ทำให้ใบหน้าดูเป็นสาวประเภทสอง
ซึ่งแนะนำว่า ทำแบบธรรมชาติน่ะครับ

สำหรับวิธรการเลือกหมอ อยากให้พิจารณา เคสที่หมอผ่านงาน และ ดูบริการหลังการขาย
พนักงานโอเคไหม รับผิดชอบและหมอมีจรรยาบรรขนาดไหน
อย่างไร ถ้ามีอะไรปรึกษา ยินดีให้คำปรึกษาครับ
โชคดีครับผม
หมอ ชาตรียังรับทำอยู่หรอคราฟ
ต้นฉบับโพสต์โดย Dr.Mahidol เมื่อ 2013-12-2 21:36
ไม่รู้จักหมอทั้งสองเป็นการส่วนตัวครับ
แต่ อยากแนะนำ ...

เห็นด้วยครับ โครงหน้าแบบนี้ แนวโน้มว่าทำออกมาแล้วจะเห็นเป็นแท่งชัดตรงช่วงหัวตา

เป็นผู้ชาย แต่งหน้ากลบไม่ได้น่ะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย sutabordee เมื่อ 2013-12-3 03:06
เห็นด้วยครับ โครงหน้าแบบนี้ แนวโน้มว่าทำออกมาแล้วจ ...

ต้องระวัง และคุยกับหมอให้ดีๆน่ะครับ ว่าอย่าให้หัวตาสูงไป

--------------------------------------------------
ถ้าสนใจBTX หรือ Filler ติดต่อผมได้ครับผม
พี่ชายเป็นหมอศิริราชครับ (ตรวจสอบประวัติได้แน่นอนครับ)
ผมเรียนโท อยู่มหิดลเช่นกันครับ
BTX 100 Units 6,000 บาท ครับ
สอบถาม ได้ตลอด 24 ชั่วโมงครับ
082-022-0666
แกงส้ม ครับ
ผมได้ วันที่ 27 ธค. รอลุ้นอยู่ว่าจะทำทรงไหนดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้