ดู: 1497|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกแล้วเบี้ยว ดัดซิลิโคน จะแก้ไขได้มัย!!!

[คัดลอกลิงก์]

ทำมาแล้ว 10 วัน มุมข้างสวยถูกใจ..

มองด้านหน้าดูแล้วมันเบี้ยวอ่ะ พยาย ดัด ยุนะ

ดัดก็ไม่ค่อยหายค่ะ จมูกทำครั้งแรกดีที่สุดค่ะ เคยไปปรึกษาหมอจะแก้เพราะเบี้ยว แต่หมอไม่รับเพราะโอกาสกลับไปเบี้ยว60%เพราะ พังพืดของครั้งแรกค่ะ
เราก้เป้นนะแบบนี้เลย แม่ว่าลองไปหาหมอที่ทำดู แต่พอเราลองดัดก้โอเคนะ ตอนแรกนึกว่าจมูกเบี้ยว แต่คิดว่าต้องอดทนดัดบ่อยๆๆเจ็บต้องทน ทางที่ดีปรึกษาหมอที่ทำคะ สุ้ๆคะ เข้าใจเราจิตตกมากแต่แม่กับน้องก็ให้กำลังใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้