ดู: 1525|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำแบบจมูกให้ทีคับ

[คัดลอกลิงก์]
touch สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 10:12:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 12:53:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ้า...พี่ๆๆ กูรูทั้งหลาย ช่วยมาแนะนำคุงชายเค้าหน่อยคร๊า....

น่าตา(แอบ)ดีเปงทุนเดิม+ยังมีดั้งให้เห็นรำไร

เสริมแล้วคงจะดูดีขึ้นเนอะ^^

ลองปรึกษาพี่ๆ ในนี้ค่ะ ทุกคนให้คำแนะนำที่ดีทั้งน้าน....

แต่สำหรับเปิ้ล...ประสบการณ์ยังน้อย แนะนำอะไรยังม่ะได้หรอกคร๊า...แหะๆๆ
ok เลือกเลย สวยดี แต่ลองท่านอื่นๆ มาแนะนำอีกที
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
พี่กั้ง แปลงโฉมแล้วหรอค่ะ^^

แล้วม้าหายไปหนายอ่าส์.....

แปลงโฉมเปงรจนา เอ๊ย~!!! (รจนา มันอยู่ในเรื่อง สังค์ทอง ที่มี เงาะป่า นี่หน่า...)

เหอๆๆ สับสนๆๆ - -"

พี่กั้ง เด่วรอใกล้ๆ วันที่เปิ้ลตัดสินใจไปปรึกษาคุงหมอ..

จะเอารูปหน้าชัดๆๆ มาให้ช่วยวิจารย์หน่อยนะพ่ะย่ะค่ะ >,<

ตอนนี้ยังอายหนังหน้าตัวเองอยู่ กิ๊วๆๆๆๆ อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
ลองมโนภาพตามที่พี่กั้งเล่า ยังฮาได้อีก....^^

นู๋ว่าเค้าม่ะกลัวฟันหรอกม้างง เค้าโต๊ะกะจาย~ เลยรีบกระโดดหลีกทางให้ อิอิ (แต่..ทำจิงหรอนี่?)

พี่กั้งนี่สุดยอดเลยอ่ะ แล้วปัยกะ C เค้าม่ะตกใจหรอ >,<

ม่ะคืนนึกว่าพี่กั้งพูดเล่น ที่บอก C ว่าจะไปในร่างนี้ ฮี้ฮี้ฮี้ๆๆๆ 555+

พี่กั้งพอจะรู้ไหมค่ะว่า ตอนนี้คิวของหมอเฉลิมยาวไปถึงไหนแล้ววอ่าส์....

แล้วถ้าจะเข้าไปขอคำปรึกษาจากคุณหมอ ต้องโทรไปนัดที่พี่แดงใช่ป่าวค่ะ?

ม่ะให้ดุ่มๆๆ เดินๆๆ เข้าไปเลย ใช่ป่าวค่ะ?? เห็นกระทู้ที่พี่บ๊อบเคยโพสต์ไว้บอกมาอ่ะค่ะ....
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-27 11:31:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองมโนภาพตามที่พี่กั้งเล่า ยังฮาได้อีก....^^

นู๋ว่าเค้าม่ะกลัวฟันหรอกม้างง เค้าโต๊ะกะจาย~ เลยรีบกระโดดหลี ...
ต้นฉบับโพสโดย pokpokko เมื่อ 2009-6-26 23:57

กั้งเค้าล้อเล่นอ่ะเปิ้ล ก็ไปแบบปกตินี่แร่ะ คิคิ

ถ้าจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอ ต้องโทรนัดก่อนน๊า

เพราะจำกัดวันละไม่กี่คนเท่านั้นจ้า

ส่วนนัดคิว ก็นัดล่วงหน้าไว้ได้เรย แล้วค่อยปรึกษาตอนไหนก็ได้

คิวตอนนี้ น่าจะสิ้นเดือนกันยาแล้วจ้า
ขอบคุณมากนะครับ แล้วจะเอาแบบใหนมาใส่ในใบหน้าดีอ่ะคับ ถึงจะเหมาะเฮ้ยกลุ้ม ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย touch เมื่อ 2009-6-27 11:31

เอาแบบที่เราชอบอ่ะคับ ดีแล้ว

แล้วโด่งได้แค่ไหน

หรือได้ใกล้เคียงมากน้อยยังไง

ให้คุณหมอ ปรับแต่งให้อีกทีนะคับ

ถ้าเราเลือกแบบที่เราชอบ เราจะมีความสุขกับการที่ได้เห็นมันอยู่บนหน้าของเราคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้