ดู: 17951|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] แก้ปัญหา ฉีดซิลิโคนเหลว อความิด อควาลิฟท์ ที่เกาหลีค่ะ ลายแทงสำหรับคนที่อยากไปค่

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-11-22 12:00:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณกัสสุดยอดมากอ่ะ หลังจากที่เคยรีวิวเรื่องแก้จมูก คุณเป็นคนที่ใจสู้มากๆค่ะ ขอคารวะเลย ขอให้คุณแก้ปัญหาให้จบสิ้นซากเสียบัดนี้เลย เป็นกำลังใจให้ค่ะ อะไรนักหนาก็ไม่รู้เนอะ กับผู้หญิงตัวเล็กๆ เห้อ จริงๆแหล่ะค่ะ ไอ้เรื่องฟิลเลอร์กับซิลิโคนเหลวเนี่ย มันเป็นบ่อนทำลายชีวิตจริงๆค่ะ ถ้าใครลองได้ฉีดไปแล้ว ค่าฉีดก็แพงนะคะกับสถาบันที่ไว้ใจได้บางคนก็เลือกแล้วเลือกอีกกับคลีนิคที่เป็นที่ยอมรับแต่พอฉีดมาแล้วก็เห็นบวมอักเสบ ย้อย ทำให้หน้าดูพิลึกพิลั่น ก็ต้องหาหมอแก้อีก เสียทั้งเงินที่แพงมากๆแล้วต้องทุกข์ใจอีก มีอยู่ท่านนึงค่าฉีดฟิลเลอร์40000ก็ว่าแพงแล้วนะ ต้องมาเสียค่าแก้เริ่มต้นที่85000 ป๊าดดดดด สงสารและเห็นใจเลยค่ะ ถ้าคนไม่มีเงินจะทำยังไงคะ เห้อ คงต้องให้เวรกรรมตามไปถึงผู้ที่กระทำเราแล้วค่ะ ว่ากรรมจะเล่นงานเค้ายังไง ใ้ห้คนที่ไปฉีดตกนรกทั้งเป็น
2#
โพสต์ 2013-11-22 12:05:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็ต้องขอขอบคุณคุณหมอที่เป็นมือหนึ่่งในเรื่องขูดฟิลเลอร์และซิลิโคนเหลว ที่ได้เผยแพร่ภาพและรีวิวคนไข้ต่างๆที่เคยฉีดสารพวกนี้ เป็นวิทยาทาน ตัวเราเองไม่กล้าจะฉีดสารใดๆเข้าร่างกายเลยค่ะ เห็นคนไข้ของหมอแต่ละรายเล่าประสบการณ์ที่ต้องทนทุกข์และต้องเสียค่าใช้จ่ายที่แพง เห้อ รู้สึกเห็นใจมากๆค่ะ คนที่ยังไม่ได้ไปฉีดอะไรก็ดูไว้เป็นอุทาหรณ์นะคะ อย่าไปฉีดเลยเนอะ ปัญหามันมีตามมาให้เราแก้แน่นอนค่ะ ส่วนที่ว่าแพงก็ต้องเห็นใจคุณหมอเนอะ แต่ละท่านต้องใช้เวลา5ชั่วโมงขึ้นไปบางท่านก็เป็น10ชั่วโมงเพื่อเอาของเน่าๆเกาะในจมูกออกให้หมด บางคนก็บอกเหมือนตายแล้วเกิดใหม่ ก็คงจะจริงอ่ะคะ กับคนที่ผ่านเหตุการณ์อันโหดร้ายมา อันนี้ไม่ได้เป็นม้านะคะ พูดจากใจจริงเตือนจากใจจริงค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้