ดู: 985|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] อยากทราบเรื่องฉีดโบท๊อก+เมโสเฟสแก้มคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ ชาวดั้งโด่งที่น่ารัก หล่อ สวยทุกคนคะ
  ชื่อตุ๊กนะคะ คือกำลังหาข้อมูลฉีดโบท๊อกและเมโสเฟสแก้มอะคะ อยากสอบถามเพื่อนๆชาวดั้งโด่งที่เคยฉีดเมโสเฟสแก้มว่าหลังจากฉีดแล้วบวมมากใหมคะ พอดีเห็นเพื่อนรีวิวมาบวมมากๆๆเลยอะคะ บางคนก็บอกว่าบวมมากน้อยไม่เท่ากันเสมอไป แล้วแต่บางคนบวมมากบางคนบวมน้อย เลยอยากขอแชร์ประสบการณ์จากท่านที่เคยฉีดอะคะ และถ้าฉีดพร้อมกันเลยทั้งโบท๊อกลีฟหน้าเรียว+เมโสเฟสจะมีผลข้างเคียงอะไรรึป่าวคะ ถ้าเป็นไปใด้ช่วยแนะนำหน่อยนะคะว่าที่ใหนบ้างที่ฉีดโบท๊อก+เมโสที่น่าเชื่อถือปลอดภัยอะคะ

ปล..
ขอขอบคุณและขอบใจล่วงหน้าเลยนะคะ
เราไปฉีดที่the art คลินิกเมเจอรัชโยธินมาไม่บวมนะคะปกติมากเรยไม่เจ็บด้วยค่ะ
ฉีดที่คลินิกก้ไม่บวมนะคะ ทั้งโบและแฟต โปร 8900 Botox ลดกราม+fat 3ครั้ง คุ้มขายดีเว่อร์คะ โทรสอบถามได้คะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-18 06:14:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ploy1402 เมื่อ 2013-11-16 23:12
เราไปฉีดที่the art คลินิกเมเจอรัชโยธินมาไม่บวมนะคะปกติ ...

ที่ว่าไม่บวม..ไม่ทราบว่าฉีดโบท๊อกหรือเมโสเฟสแก้ม/เหนียงหรือคะ มีรีวิวหรือรูปมั้งป่าวคะอยากดูอะ ขอบคุณคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-18 06:16:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nannapat-meaw เมื่อ 2013-11-17 08:52
ฉีดที่คลินิกก้ไม่บวมนะคะ ทั้งโบและแฟต โปร 8900 Botox ลดกร ...

ขอบคุณมากคะ
เราเคยไปฉีดที่ Amed มาค่ะ ไม่บวมมากนะ เราว่าน่าจะขึ้นอยุ่แต่ละคนมากกว่า
ฉีด meso fat จะบวมนิดๆแต่จะลดลงไปค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้