เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่นของแม่ค่ะ มันทำให้รู้สึกอบอุ่นใจอยู่เสมอ ทั้งเวลาที่อยู่ด้วยกัน และเวลาที่เราห่างกัน (แต่ตอนนี้แม่ไปสวรรค์แล้วค่ะ)
Centrallaser Clinic แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ชอบดมกลิ่นถุงทอง(น้องหมา) เพราะนานๆทีจะได้เจอกัน พอกลับบ้านทีทั้งกอดทั้งหอมและดมพิสูจน์กลิ่นว่าพ่ออาบน้ำให้ยัง 5555.... "ดมให้หายคิดถึง

"

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ikungkule เมื่อ 2013-11-23 23:40

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
.... ชอบดม "กลิ่นดินหลังฝนตก" เพราะให้ความรู้สึกสดชื่นและผ่อนคลายแบบธรรมชาติค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย benzii44 เมื่อ 2013-11-24 00:01

ชอบกลิ่นดินกลิ่นหญ้า..หลังฝนตกคะ  รู้สึกสดชื่นมากๆ เป็นกลิ่นธรรมชาติจริงๆคะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sthepasin เมื่อ 2013-11-23 23:56

ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่นกุ้งเผา เวลาที่กุ้งโดนไฟร้อนๆจากเตาถ่าน กลิ่นของมันช่างเย้ายวล  มากๆค่ะ
ชอบดมกลิ่นของคุณพ่อคุณแม่ค่ะ เพราะการเรียนมหาลัยต่างจังหวัดทำให้ต้องห่างจากพ่อแม่มาก เดือนนึงเจอพ่อแม่แค่ไม่กี่ครั้ง ต้องใช้โอกาศนี้สูดกลิ่นให้หายคิดถึงเลย

RE: แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/5

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรีจมูก

ชอบดมกลิ่นพวงมาลัยดอกมะลิครับ เวลาไหว้พระแล้วได้กลิ่นจากดอกมะลิ รู้สึกหอมสดชื่น ได้ความรู้สึกผ่อนคลายแบบ Aroma Therapy มากๆครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นิวต่าย เมื่อ 2013-11-24 11:20

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นิวต่าย เมื่อ 2013-11-24 11:18

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
จมูกชอบดมกลิ่นดอกปีปเพราะว่าดอกปีปมันให้กลิ่นหอมเย็น
ทำให้คิดถึงแม่กับพ่อที่บ้าน เพราะพ่อกับแม่ชอบกลิ่นนี้
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี จมูกดมดอกปีปทำให้คิดถึงพ่อแม่

ชอบกลิ่นคนที่เรารักค่ะ ไม่ว่าจะเป็นใครก็แล้วแต่ ถึงมันจะไม่ได้มีกลิ่นที่ชัดเจน แต่พอได้กลิ่นเวลาที่อยู่ใกล้ๆ
จะทำให้รู้สึกอุ่นใจ รู้สึกปลอดภัยเวลาอยู่ใกล้ๆเค้า รู้ว่าเค้าสามารถปกป้องเราได้
ชอบดมน้ำหอมที่หลังมือของตัวเองค่ะ
ชอบดมเพราะมันหอม จริงๆนะคะ ฉีดใส่หลังมือ ชอบดมหลังมือตัวเองมากค่ะ CKb ค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นดอกกระดังงา

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี...ชอบใช้จมูกดมกลิ่นอาหารโดยเฉพาะแกงส้มปลาสวายหน่อไม้ดองฝีมือแม่ ได้กลิ่นทีไรฟินนนทุกที
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นดอกกระดั่งงาค่ะ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
จมูกชอบดมกลิ่นวนิลา เวลาได้กลิ่นแล้วรู้สึก หอมหวานละมุน
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นดอกกระดั่งงาค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นดอกกระดั่งงา
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นดอกกระดั่งงาค่ะ ดมแล้วสดชื่นค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นดอกกระดั่งงาค่ะ ดมแล้วสดชื่นค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี.. กลิ่นที่ผมชอบ คือ กลิ่นเหงื่อของคุณแม่ครับ แล้วถามว่าทำไมผมถึงชอบ ผมขอตอบว่า เวลาผมได้กลิ่นเหงื่อของคุณแม่หลังจากกลับมาจากที่ทำงาน กลิ่นเหงื่อแม่นี้เสมือนแข็งกระตุ้นที่ทำให้ผมต้องคิดว่าคุณแม่ทำงานหนักเพื่อเรา เราก็ต้องขยันเรียน ขยันทำงาน เพื่อโตขึ้นจะได้งานดีๆและได้เงินเดือนมาเลื้องคุณแม่ครับๆ
ชอบดมกลิ่น แก้ม คุณพ่อ คุณแม่ เป็นกลิ่นที่ยิ่งใหญ่ ที่สุดในชีวิต แลวหาที่ไหนไม่ได้อีกเเลว กับผู้ให้ เลือด ให้กำเนิดเรามาได้

ชอบกลิ่นกับข้าวฝีมือแม่คะ ถ้าไม่มีจมูก จะทานอาหารอะไรก็ไม่อร่อย โดยเฉพาะอาหารฝีมือแม่ ไม่ว่าเราจะกินอาหารที่ไหนๆบนโลกใบนี้  แน่นอนว่าไม่มีกลิ่นกับข้าวที่ไหนจะหอม และอร่อยเท่าฝีมือของแม่เราคะ

เพราะเต็มไปด้วยกลิ่นหอมจากความรัก ความอบอุ่น ที่แม่ใส่ไปทั้งใจในอาหารที่ท่านทำให้เราคะ ^________^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้