เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................ชอบดมกลิ่นจากแก้มของลูกค่ะ หรือจะเรียกว่าหอมแก้มนั่นแหล่ะค่ะ มันหอมสดชื่น ดมเท่าไหร่ก็ไม่พอ ซึ่งแสดงถึงความรักที่เรามีต่อลูกมาก ๆ เกินคำบรรยายจริง ๆ ค่ะ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบใช้จมูกดมกลิ่นตัวและกลิ่นเต่า เพราะจะได้เชคให้แน่ใจเเละสร้างความมั่นใจให้กับตัวเองก่อนที่จะออกไปทำธุระนอกบ้านมั่นใจ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pukpickza เมื่อ 2013-11-20 14:20

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  ชอบดมกลิ่นอากาศยามเช้าๅๅๅมันหมอชดชื่นดีครับ แต่บางทียามเช้าบ้านติดเล้าหมูได้กลิ่นขี่หมูแทนอะดิ จมูกมันบานเกินอะ เลยๆได้กลิ่นดีกว่าชาวบ้านเลย
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบกลิ่นทุ่งนาตอนที่ปลูกข้าวใหม่ๆกลิ่นต้นกล้าอ่อนๆของข้าวเมื่อลมพัดมาจะส่งกลิ่นหอมอ่อนๆออกมา มันแสดงถึงความเป็นธรรมชาติและแสดงถึงความเป็นตัวตนของชาวนาอย่างเรา

images.jpg (5.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่นใบเตยคะ เพราะเวลาได้กลิ่นจะรู้สึกสดชื่นทุกครั้ง ที่บ้านจะมีใบเตยสดติดตู้เย็นตลอดคะ เวลาเหนื่อยจะหยิบมาดมตลอดเลย ใช้ต้มผสมน้ำเปล่ากินยิ่งสดชื่นไปกันใหญ่คะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................ชอบดมกลิ่นน้ำหอมครับ เพราะเวลาเดินผ่านคนที่ฉีดน้ำหอมที่หอมๆจะหันไปมอง ครับ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  ชอบดมกลิ่นกับข้าวฝีมือคุณพ่อคุณแม่ค่ะ ตอนนี้ดมกลิ่มกับข้าวฝีมือพ่อแม่ไม่ได้ก็เอาเสื้อของท่านที่ติดตัวมาด้วย ดมๆๆใหญ่เลยค่ะ เพราะไม่ได้กลับ้านเกิดมาเกือบ3ปีแล้วค่ะ เหตุผลที่ชอบดมกับข้าวฝีมือท่านเพราะ กับข้าวฝีมือพ่อแม่เรา ทั้งหอมทั้งอร่อยที่สุดในโลกเรยค่ะ ...ไม่มีกับข้่าวที่ไหนหอมและอร่อยไปกว่าฝีมือคุณพ่อคุณแม่เราเนอะ^____^คิดถึงจัง...น้ำตาไหล
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mamaha1992 เมื่อ 2013-11-21 07:46

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบกลิ่นความเย็นเวลาสูดลมหายใจเข้ามันคือกลิ่นของ ออกซิเจน ในอากาศที่มีความสำคัญต่อมนุษย์จ้ะ มันให้ความรู้สึกที่เย็นสดชื่น และ สบายๆ มากๆ เลยค่ะ

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
***Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี****
:: ชอบดมกลิ่นหอมของวนิลาค่ะ ไม่ว่าจะเป็นในนำหอม ขนม หรือช็อคโกแลต ::
เพราะกลิ่นวนิลาหอมละมุน ให้ความรู้สึกน่ารัก สดใสและอบอุ่นพร้อมๆกันค่ะ
ไม่ฉุน ไม่แรงจนเกินไปจนน่าเบื่อ ทำให้มีเสน่ห์คลาสสิคเหมาะสำหรับทุกเพศทุกวัยค่ะ

ชอบกลิ่นผลไม้ตระกูลเบอร์รี่ค่ะ มันให้ความรู้สึกสดชื่น ชวนให้รู้สึกดีอย่างบอกไม่ถูก
มีประโยชน์เยอะด้วย ชอบมากค่ะ

ชอบใช้จมูกดมกลิ่มแก้มของคนที่เรารักและรักเรามากที่สุดค่ะ ในที่นี้คงไม่มีใครจะดีไปกว่าคนในครอบครัวแล้ว
เพราะทุกครั้งที่ได้หอมแก้มแม่และคุณยาย มันทำให้เรารู้สึกอบอุ่นและปลอดภัย
ไม่ว่าจะเกิดปัญหาอะไรเข้ามา เราจะรู้สึกว่ายังไงก็จะผ่านมันไปได้ด้วยกำลังใจจากครอบครัว

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นเหงื่อ เวลาหลังออกกำลังกาย ค่ะ
เพราะจะทำให้ฮอโมนภายในร่างกายพุ่งพลานค่ะ

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี..ชอบใช้จมูกดมกลิ่นครีม  เวลาทาครีมชอบเอามาดมรู้สึกหอมดีกลิ่นของครีมเภสัชอ่าชอบๆ  เเต่เพื่อนบอกเหม็นซะงั้น5555
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aom_united เมื่อ 2013-11-22 10:12

...ชอบกลิ่นของไอจากหม้อหุงข้าวที่กำลังจะสุกค่ะ เพราะกลิ่นนั้นทำให้เราที่รู้สึกหิวข้าวอยู่แล้วยิ่งเพิ่มความหิวขึ้นไปอีก ข้าวที่ขาวๆบวกกับกลิ่นที่หอมๆนั้น เป็นอะไรที่ชอบมากๆเลยค่ะ...ว้า น่ากินมากๆ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรีจมูกชอบดมกลิ่นตัวลูก กลิ่นเด็ก

ชอบกลิ่นหอมอ่อนๆ จากกลิ่นน้ำหอมปรับผ้านุ่มของตัวแฟนค่ะ หอมดี หอมจนกลายเป็นกลิ่นตัวเค้าที่เราชอบนอนซบไหล่ค่ะ รู้สึกได้รับความรัก ผ่อนคลายดี ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Papichayanan เมื่อ 2013-11-23 15:19

{:1_1
ชอบกลิ่นเทียนหอมค่ะ โดยเฉพาะกลิ่นลาเวนเดอร์กลิ่นหอมแบบคลาสสิก เวลาได้สูดดมเข้าปัยรู้สึกผ่อนคลายกลิ่มหอมมากเชื่อว่าถ้าทุกคนด้ายสูดดมจะต้องหลงรักเเน่เลยค่ะ
ชอบกลิ่นเทียนหอมค่ะ โดยเฉพาะกลิ่นลาเวนเดอร์กลิ่นหอมแบบคลาสสิก เวลาได้สูดดมเข้าปัยรู้สึกผ่อนคลายกลิ่มหอมมากเชื่อว่าถ้าทุกคนด้ายสูดดมจะต้องหลงรักเเน่เลยค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ..................... หนูชอบกลิ่นไอของความรักคะ และกลิ่นไอของความรักที่ว่านี้มันมีอยู่ทุกๆที่ ไม่ว่ามันจะเป็นกลิ่นของคนที่เรารัก ครอบครัว กลิ่นของทุ่งนา กลิ่นของข้าวในทุ่ง กลิ่นดินที่ชุ่มน้ำ กลิ่นทั้งหมดนี้มันคือความรู้สึกคะ มันทำให้หนูนึกถึงความรักของผู้คน ความรักของคนทั้งโลก และความรักของตัวหนูเอง ทุกๆสิ่งรอบตัวเรา มันคือกลิ่นไอของความรักคะ ด้วยเหตุผลนี้นี้ หนูจึงชอบมันจับใจ และหนูเชื่อว่า พวกพี่ทุกๆคน ก็ชอบเหมือนกันจริงมั๊ยค๊ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี*****
ชอบดมกลิ่นหอมๆของกาแฟสดและขนมเค้กเป็นที่สุด
เป็นกลิ่นที่เราคุ้นเคยมาตั้งแต่เด็กๆ เพราะคุณแม่เปิดร้านเบเกอรี่จ้า

++กาแฟหอมๆคู่กะเค้กนุ่มๆหวานๆ++

คับเค้ก.jpg (73.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ฉันชอบดมกลิ่นที่ซอกคอของคนที่ฉันรักตอนกอดกันค่ะ ไม่ว่าจะเป็นพ่อ แม่ พี่น้อง หรือแฟน ฉันรู้สึกอบอุ่นและมีความสุขมาก
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ....................ชอบดมกลิ่มตัวของผู้ชาย ที่ไม่ได้ใส่น้ำหอม หรือโคโลนอะไรเลยนะคะ มันให้ความรู้สึกเย้ายวนชวนหลงไหลมากๆเลยคะ
เวลาที่ใช้จมูกดมกลิ่นของคุณแม่ ชอบกลิ่นที่เป็นกลิ่นคุณแม่มากค่ะ เพราะมันเป็นกลิ่นเดียว ที่มีอยู่บนโลกใบนี้ของดิฉัน กลิ่นที่ไม่สามารถหาจากที่ไหนได้ เมื่อได้ดมได้หอม เหมือนได้รับพลังงานมหาศาล ให้สามารถทำสิ่งดีๆให้คนที่เรารัก ต่อไป ได้อย่างมีกำลังใจ มีความสุขคะ  รักกลิ่นนี้มาก หอมคุณแม่ทุกวันค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้