เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่น ปลาร้า ปลาจ่อม ที่ดองเก็บไว้ที่บ้าน หอมดี ยิ่งได้ ดมกลิ่นหอมๆ ยิ่ง ฟินนนม้วกกก
และเอา มาตำส้มตำ เอง ยิ่ง แซ่บ พูดแล้ว น้ำลายไหลเยยยย
เชิญ พี่แอดมิน ลองดูได้เรยย รับรองกลิ่นนี้ ติดใจแน่
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Am5407 เมื่อ 2013-11-17 19:02

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี กลิ่นไออุ่นความรักจากแม่คับ ถึงแม้มันจะไม่หอมเหมือนกลิ่นได แต่มันก็มีความรู้สึกดี มีความชื่นใจมีกำลังใจกว่ากลิ่นน้ำหอมบางอย่าง ถึงทุกวันนี้ผมกับแม่จะอยู่ห่างไกลกันแต่เวลาที่ไปหาท่านผมก็ไม่อายที่จะบอกรักท่าน และผมก็ทำทุกครั้งที่มีโอกาศไม่แค่วันแม่หรือวันสำคัญต่างๆ บางคนอาจรู้สึกอายเพราะเราโตแล้ว แต่ผมไม่อายคับ ถึงครอบครัวผมพ่อจะไม่อยู่ด้วย แต่แม่ก็ทำหน้าที่ให้ผมรู้สึกถึงกลิ่นไออุ่นแม่ที่แท้จริงและดีกว่าบางคนที่มีครอบครัวครบแต่ไม่อบอุ่นคับ ผมจึงเลือก กลิ่นไออุ่นความรักจากแม่คับเพราะสิ่งกลิ่นหอมอื่นๆล้วนเป็นมายาคับของแม่ไม่ได้เสียเงินและไม่มีวันจากเราไปไหนจะอยู่กับเราตลอดไปคับ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่นตัวเองตอนออกกำลังกายเสร็จครับ เพราะ ตอนที่เราออกกำลังกายร่างกายจะส่งกลิ่น Scent ออกมาจากตัวเรา ซึ่งเป็นกลิ่นที่หอมจากตัวเราเอง ยิ่งถ้าเหงื่อออกพร้อมกับกลิ่นน้ำหอมที่เราฉีดจะยิ่งหอมมากครับ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ... ชอบดมกลิ่นของน้ำปะปา เวลาที่ได้กลิ่นน้ำคอลรีน เพราะทำให้นึกถึงวัยเด็กกับการได้อาบน้ำปะปาในกรุงเทพ ครั้งแรกในชีวิต และเด็ก ตจว.จะเชื่อกันว่าได้อาบน้ำมีกลิ่นคลอรีนจะทำให้ตัวขาว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย katakuriko00 เมื่อ 2013-11-18 13:32

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมสบู่นกแก้สีเขียวที่เป็นก้อน  ส่วนตัวใช้ครีมอาบน้ำ แต่ชอบนกแก้วมาตั้งนานแล้วขนาดกระดาษห่อสบู่ยังเก็บไว้ดมเลย  ฟืดๆๆๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่น..เนื้อย่างคะ เวลาได้กลิ่นเนื้อย่าง ยิ่งมีมันหล่นลงไปบนถ่านนะ โอ๊วววว แม่เจ๊าา ฟินสุดๆ ไปเลยค่า
หอม..อร่อย..อิ่มด้วย 555+
ชอมดมกลิ่มแป้งเบบี้มายด์ สีม่วง ค่ะ ดมที่ไร ขึ้นถึงแฟนเก่าทุกที ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pangzko เมื่อ 2013-11-18 15:57

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pangzko เมื่อ 2013-11-18 15:56

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................ชอบกลิ่น เวลาฝนตกใหม่ๆ ค่ะ เวลาเด็กๆพอได้กลิิ่นนี้จะรู้ทันทีว่าฝนมาแล้ว และจะลัลลามาก คิดว่าจะได้เล่นน้ำฝนแล้วแน่ๆ เลย
แต่บางทีก็แอบกลัวนะคะ เพราะเวลาฝนตกแรงทีไรก็จะอดเล่น และมีฟ้าผ่ามาแทน javascript:;
ชอบกลิ่นตัวของคนรักครับ ผมเป็นคนชอบหอมแก้ม หอมมืด หอมหน้าผาก เค้าครับ
ชอบดมกลิ่นดอกมะลิค่ะ เพราะกลิ่นดอกมะลิทำให้เราสดชื่น รู้สึกผ่อนคลาย สบายใจ                          และที่สำคัญเมื่อเห็นดอกมะลิทีไรก็จะรู้สึกว่ามีแม่คอยอยู่ใกล้ๆเพราะแม่ชอบดอกมะลิและตอนนี้แม่ก็ไม่ได้ได้อยู่กับเราแล้ว....

ชอบดมกลิ่นเจลปรับอากาศ เกลด เซ็นท์เต็ด ลาเวนเดอร์ ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แววน้อย เมื่อ 2013-11-18 16:59

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แววน้อย เมื่อ 2013-11-18 16:59

ชอบดมกลิ่นเจลปรับอากาศ เกลด เซ็นท์เต็ด ลาเวนเดอร์ ค่ะ
เหตุผล เวลาดมแล้วรู้สึกสดชื่นค่ะ ยิ่งเอาไว้ในห้องตอนเปิดประตูเข้ามาเหมือนอยู่ในทุ่งลาเวนเดอร์เลยค่ะ

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบใช้จมูกดมกลิ่น เป็นกลิ่นของฝนค่ะที่กำลังจะตก มันจะได้กลิ่นของดินกับหญ้า ถ้าได้กลิ่นนี้จะรู้สึกดีมากค่ะ สดชื่น นึกถึงบ้านยายสมัยเด็กๆค่ะ ถ้าอยู่กรุงเทพจะได้กลิ่นนี้อยากค่ะ ^______________^
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ..................... โดยส่วนตัวชอบกลิ่นกลิ่นอาหารครับ เพราะเป็นคนชอบตะเวนชิมอาหารตามที่ต่างๆครับ ชอบกลิ่นอาหารเพราะเป็นการเรียกน้ำย่อยก่อนกินเพื่อเพิมอรรทรสในการกินอาหารด้วยครับและอีกอยากที่ชอบมากคือดมกลิ่นผมของแม่กับแฟนครับ เพราะเราจะไม่มีทางรู้ว่าเราจะรับกลิ่นนี้อีกนานแค่ไหนครับ
ชอบดมกลิ่นไอแห่งความสุข เพราะ​ต่อให้​กลิ่นหอมแค่ไหน ถ้าไม่มีความสุขเราก็จะไม่ชอบกลิ่นนั้นค่ะ
Centrallaser clinic ศัลยกรรมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบใช้จมูกดมกลิ่น"ดอกมะลิ"คะ เพราะดมแล้วจะนึกถึงแม่
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย molar555 เมื่อ 2013-11-18 22:06

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  ชอบดมกลิ่นสบู่นกแก้วก้อนสีเขียวๆอะ เพราะ เวลาได้กลิ่นทีไร ชวนให้นึกถึงสมัยเด็กๆและวันเก่าๆที่ผ่านมา ทำให้รู้สึกเศร้า เสียใจ คิดถึงและมีความสุขไปพร้อมๆกันเลยฮะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cpe55146 เมื่อ 2013-11-18 22:19

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................

ชอบกลิ่นไอหนาว ไอหมอก  ตามธรรมชาติ เพราะเวลาที่ได้กลิ่นไอหนาว ไอหมอก ตามธรรมชาติจะรู้สึกสดชื่น  กระปรี้กระเปร่า มีความสุขที่สุดเลยค่ะ

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี.......
ไว้ดมกลิ่นกาแฟยามเช้า อากาศเย็นสบายๆ กาแฟกลิ่นหอมๆ ถ่ายรูปโชว์จมูกสวยๆ เป๊ะเวอร์อ่ะ

ชอบดมกลิ่นของวิค วาโปรับ ยาดม พิมเสน เพราะรู้สึกสดชื่น เย็นสบาย หายใจโล่งมากๆค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี.......ชอบดมกลิ่นขนมเค้ก มันหอมมากๆ เหมือนกับว่าเราได้ขนมเค้กลงไปแล้ว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aon_aonin เมื่อ 2013-11-19 04:38

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีก...
กลิ่นส้มตำค่ะ..เพราะได้กลิ่นแล้วหอมยั่วน้ำลาย...น้ำลายไหล..
ชอบดมกลิ่นทุกกลิ่นครับ เพราะ คนเราต้องใช้จมูกในการดมและประสาทสัมผัสรับกลิ่น วิเคราะห์ ครับ
ชอบกลิ่นวนิลา เพราะเปนคนง่ายๆ ชอบความหวาน สไตล์การแต่งตัวเรียบๆ และใช้การดำเนินชีวิตที่เรียบง่าย
ชอบกลิ่น ลาเวนเดอร์ค่ะ รู้สึกมันสบาย เเละโล่งหัวดีค่ะ ผ่อนคลาย โดยเฉพาะใช้ตอนกลางคืน หลับสบายเต็มตื่นเลยค่ะ อิอิ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ใช้จมูกสูดอากาศในตอนเช้าคับ 6โมงเช้า เป็นอากาศที่บริสุทมากๆ ทำไห้สดชื่น เลยสู้สึกมีความสุขมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้