เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่น...กลิ่นตัวเองครับ เพราะ คนเรามีหลากหลายกลิ่น ทั้งเหม็นและก็หอม เหม็นที่มาจากเหงื่อและกลิ่นตัวตามธรรมชาติ หอมที่มาจากกลิ่นที่คนเราทำขึ้น ทั้งน้ำหอม น้ำนาปรับผ้านุ่ม ถ้าเรากลิ่นเหม็นเราก็หมดความมั่นใจละ แต่ถ้าหอมขึ้นมา อะไรๆก็ดูดีไปหมด ผมว่ากลิ่นตัวเราเอง เจ๋งสุดละ ทั้งเหม็นและหอมหาได้ที่ไหน  
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบใช้จมูกดมกลิ่นแก้มพ่อกับแม่ค่ะ อาจเป็นเพราะเราอยู่ห่างกัน ด้วยหน้าที่ที่เราต้องทำแล้ว ทำให้ทุกครั้งที่นึกถึงท่านก็อดคิดถึงและน้ำตาไหลไม่ได้ (ออกจะดราม่าไปหน่อย) อิอิ... เวลาอยู่ใกล้ท่าน...ไม่เคยลืมที่จะแสดงความรู้สึกดีๆ ให้ท่านได้รู้ว่าเรารักท่านมากแค่ไหน...เราควรแสดงออกให้ท่านได้รู้ว่าท่านมีความสำคัญกับเรามากแค่ไหน ไม่ใช่แค่วันสำคัญวันสองวัน ผ่านไปก็ลืม แต่มันคือ ทุกวัน พ่อแม่มีแต่จะแก่ตัวลงไป ซึ่งโลกใบนี้มันไม่้มีอะไรแน่นอน...เพราะฉนั้น เราเป็นลูกแล้ว ควรจะทำให้ท่านภูมิใจ แก้มพ่อกับแม่นี่แหละ เป็นยาวิเศษชั้นเริ่ดเลยแหละ ...เมื่อไรที่รู้สึกท้อ ลองหอมแก้มท่านแล้วกอดท่านอย่างอบอุ่นสิคะ แล้วจะรู้ว่า วิเศษแค่ไหน #ทิ้งท้าย หอมใดที่ว่าหอมแล้ว ยังสู้แก้มพ่อกับแม่ไม่ได้เลยคะ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบกลิ่นยาโรงพยาบาลหรือคลินิค เพราะเมื่อใดที่ได้กลิ่นนั้นมันหมายความว่าเรากำลังจะศัลยกรรมเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง มันคือกลิ่นไอของความเปลี่ยนแปลง ชอบๆๆๆๆๆ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี = ชอบสูด ดม กลิ่น ไอทะเลค่ะ เวลาที่เราเหนื่อนล้า แค่ได้ มายืนสูดกลิ่นไอทะเล ก้อจะทำให้ร่างกาย สดชื่นมีัพลัง เพิ่มขึ้น ยิ่งได้มาดมด้วยดั้ง สวยๆ แล้ว ชีวิตคงจะมีความสุขมากมายค่ะ 5555

ชอบ ดมกลิ่นไอดินเวลาฝนตกใหม่ๆ

ชอบกลิ่น "ชายหาด" เพราะว่าตอนยังเด็กเคยนัดกับเพื่อน 6 โมงเช้าทุกวันหยุด
พวกเราจะมาวิ่งเล่นริมหาดกันประจำเป็นภาพความทรงจำที่ดีมาก ถึงแม้ทะเลยามเช้า
มันจะทำให้เรารุ้สึกเหนียวตัว...แต่ผมกลับคิดถึงทุกครั้งที่ได้กลับบ้านเลย ^___^

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบกลิ่นเผากองฟางข้าว เวลาได้กลิ่น มันทำให้รู้สึกคิดถึงบ้านที่ต่างจังหวัด ชีวิตที่พอเพียง ทุ่งนาข้าว ควาย ชีวิตที่มันสงบ ไม่ต้องดิ้นรน ต่อสู้อะไร
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pla1989 เมื่อ 2013-11-15 22:56

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pla1989 เมื่อ 2013-11-15 22:52

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี                                                                                      ชอบกลิ่นของ พิมเสน,การบูน,ยาดม,ยาหม่องค่ะ(เป็นความชอบส่วนตัวที่แปลกไปไหม) เพราะรู้สีกว่ามันสดชื่นและกะปี้กะเป่าดีค่ะ                                                                                       
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ...  ชอบดมกลิ่นลาเวนเดอร์ เพราะ เวลาดมกลิ่นลาเวนเดอร์ ทำให้รู้สึกผ่อนคลาย เหมือนอยู่ในธรรมชาติ นอกจากนั้นยังช่วยลดความเครียดและความเหนื่อยล้าได้ช่วยขณะนั้นอีกด้วย
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี..ชอบใช้จมูกดมกลิ่นแก้มลูกสาวค่ะ เวลาทำงานเหนื่อยๆ รู้สึกท้อเวลาโดนเจ้านายด่า เวลางานมีปัญหา พอกลับบ้านเจอหน้าลูกสาวตัวแสบ คุณแม่ค่ะ คุณแม่ขา วิ่งเข้ามากอด บอกรักแม่ พอได้หอมแก้มลูกแล้วมันทำให้หายเหนื่อย ทำให้รู้สึกว่า " นี่แหละคือความสุขที่แท้จริงของคนที่ถูกเรียกว่า แม่ " ค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นของดอกปีบหรือดอกกาสะลองค่ะ มีกลิ่มหอมอ่อนๆ เพราะรู้สึกสดชื่น ทำให้รู้สึกคิดถึงบ้านมากๆเลยคะ
ชอบดมกลิ่นเด็กเล็กค่ะ ได้ดมทีรัยจะคิดถึงลูกมาก อยู่คนละที่กับลูกค่ะ
ชอบดมกลิ่นข้าวที่หุงเสร็จใหม่ๆมันช่างหอมรัญจวนใจเหลือเกิน

Centrallaser Clinic แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย msaipin เมื่อ 2013-11-16 18:18

ชอบดมกลิ่นข้าวที่หุงเสร็จใหม่ๆมันช่างหอมรัญจวนใจเหลือเกิน
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่น้าวที่หุงเสร็จใหม่ๆ มันช่างหอมรัญจวญใจจริงๆเลย

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นอาหาร ฝีมือคุนแม่ค่ะ  เกิดมาก้ได้กลิ่นละค่ะตั้งแต่เด็กจนโต ไปกินที่ไหนก้ต้องกลับมาตายรังเดิมค่ะ หุ้ววส!!ส ว่าระก้หิววววเบยยย
ชอบ กลิ่นรักแร้ และ กลิ่นกาย ของตัวเองครับ
เพราะ ผมเป็นคนที่ชอบดูแลความสะอาดของร่างกายจึงทำให้มีกลิ่นใต้วงแขนและกลิ่นกายที่สะอาด
อีกทั้งการออกไปพบปะผู้คนมากมายหากเรามีกลิ่นกายที่หอม สะอาดก็จะทำให้เราดูสดชื่นแจ่มใสอยู่ตลอดเวลา
ผู้คนอยากมาใกล้ชิดพูดคุย ต่างกับคนที่มีกลิ่นกายที่ไม่พึงประสงค์ เรียกง่ายๆว่า "เหม็นเปรี้ยว"(คนจะเปรี้ยว เปรี้ยวที่ใจ ใช่กลิ่นตัว อิอิ)
ผู้คนก็ไม่อยากจะใกล้ชิดแค่เดินผ่านก็จะเงิบอยู่แล้ว  แต่ก็ไม่ต่างอะไรกับกลิ่นปากซะเท่าไร กลิ่นปากถ้าไม่พูดก็ไม่ได้กลิ่น แต่กลิ่นตัวนี้ละสิ ไม่ต้องทำอะไรก็ได้กลิ่นแล้ว โดยเฉพาะกลิ่นใต้รักแร้นะไม่ต้องบรรยายกันเลย

ชอบกลิ่นหอมกับข้าวข้างบ้านตอนเย็นๆคะ มันรู้สึกกลิ่นยั่วน้ำลายเป็นพิเศษไม่ว่าจะเป็นอะไร ตอนที่ได้กลิ่นก็อยากกินด้วยหมด

ตอบคำถามคับ  ชอบเวลาได้ดมกลิ่นของกับข้าวและขนมที่ทำด้วยตัวเองคับ ส่วนตัวเวลาอยู่บ้านผมจะเป็นฝ่ายพ่อครัวที่ทำกับข้าวและทำขนมทานกันเองในบ้านเวลาที่ทำอาหารได้กลิ่นหอมและทุกคนในครอบครัวบอกหอม อยากกิน น่ากิน ก็มีความสุขที่สุดละคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย victor2524 เมื่อ 2013-11-17 15:47

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .................... ชอบกลิ่นของกินครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย solki1 เมื่อ 2013-11-17 16:45

ชอบดมกลิ่น ทุ่งนาตามต่างจังหวัดคะเวลาเย็นๆๆอากาศหนาวจะมีกลิ่นเฉพาะเลยดมกลิ่มแล้วสดชื่นมากคะเวลากวางนั่งรถกลับต่างจังหวัดที่โคราชก็จะได้กลิ่นนี้เสมอคะถึงแม้ทุกวันนี้จะมีความเจริญก้าวหน้ามากมายแต่คนที่นั้นก็ยังมีที่ทำนาให้กวางได้เห็นได้ดมกลิ่นธรรมชาติเสมอคะดีใจจังปีใหม่นี้จะได้กับบ้านอีกอากาศกำลังสบายเลยคะ

ชอบดมกลิ่มทุ่งนาคะ ตามต่างจังหวัดคะยามเย็นๆๆอากาศสดชื่นจะมีกลิ่นเฉพาะเลยคะเวลากวางนั่งรถกับบ้านทีโคราชก็จะได้กลิ่นเสมอคะถึงแม้จะมีความเจริยก้าวหน้าแล้วก็ตามแต่คนต่างจังหวัดส่วนมากก็ยังทำนาอยู่กวางเลยยังได้เห็นเลยได้กลิ่นที่สดชื่นแบบนี้อีกนานเลยพูดแล้วคิดถึงบ้านเลยคะปีใหม่นี้จะได้กลับบ้านแล้วอากาศกำลังสบายเลยคะ

http://www.dungdong.com/data/attachment/forum/201311/17/163930xe1ljjxebjb9z191.jpg.thumb.jpg
ชอบดมกลิ่น ทุ่งนาตามต่างจังหวัดคะเวลาเย็นๆๆอากาศหนาวจะมีกลิ่นเฉพาะเลยดมกลิ่มแล้วสดชื่นมากคะเวลากวางนั่งรถกลับต่างจังหวัดที่โคราชก็จะได้กลิ่นนี้เสมอคะถึงแม้ทุกวันนี้จะมีความเจริญก้าวหน้ามากมายแต่คนที่นั้นก็ยังมีที่ทำนาให้กวางได้เห็นได้ดมกลิ่นธรรมชาติเสมอคะดีใจจังปีใหม่นี้จะได้กับบ้านอีกอากาศกำลังสบายเลยคะ

ทุ่งนา 22 นาทีก่อน อัปโหลดดาวน์โหลด (133.89 KB)
ทุ่งนา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้