เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นอากาศตอนเช้าๆ เพราะกลิ่นอากาศตอนเช้าดมแล้วรู้สึกสดชื่นที่สุด และพร้อมที่จะเจอกับสิ่งต่างๆที่จะเกิดขึ้นระหว่างวัน
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบกลิ่นแก้มคนที่เรารักค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่นตัวแฟนค่ะ ^^  ตอนนอนก้อชอบนอนซุกมันรู้สึกอบอุ่นและเป็นกลิ่นที่เราคุ้นเคย อ้อ ! อีกอย่างดมบ่อยๆเพื่อจะได้จับกิ๊กไงคะ ถ้ามีกลิ่นอื่นแปลกปลอมมา ตายแน่ ! 55555
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบเอาจมูกดมกลิ่นตัวคนอื่นค่ะ เป็นความชอบส่วนตัว ที่ดมจะได้รู้ว่าพวกเขามีรสนิยมยังไง หรือได้อาบน้ำมาป่าว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gubgib30 เมื่อ 2013-11-25 15:15

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบใช้จมูกดมกลิ่น น้ำมันเขียว เพราะกลิ่นหอมเย็น สดชื่นโล่งจมูกดีคะ และนำ้มันเขียวก็มังมัสรรพคุณมากมายเช่น ถอนพิษร้อน ไฟไหม้น้ำร้อนลวก คลายเส้นเอ็น บรรเทาหวัด คัดจมูกวิงเวียนศีรษะ แก้ช้ำบวม ถอนพิษแมลงกัดต่อย ทาแผลร้อนในปาก  
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Meena9471 เมื่อ 2013-11-25 15:14

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Meena9471 เมื่อ 2013-11-25 15:13

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Meena9471 เมื่อ 2013-11-25 15:12

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Meena9471 เมื่อ 2013-11-25 15:11

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  ชอบดมกลิ่นต้นไม้ ต้นน้ำลำธารผืนดินเพราะเป็นกลิ่นที่เฉพาะตัวมากค่ะไม่สามารถสร้างเลียนแบบได้ ถ้าหลังจากฝนตกใหม่ๆกลิ่นของธรรมชาติป่าไม้จะมีกลิ่นที่ชัดเจนมากค่ะ เพราะดิฉันคิดว่าธรรมชาติเป็นสิ่งที่ยั่งยืนและแน่นอนค่ะ เป็นสิ่งที่บริสุทธิ์เกิดและตายขึ้นเองตามธรรมชาติไม่มีสิ่งแปลกปลอมเจือปนถ้าเราดมกลิ่นต่างๆที่ถูกสร้างขึ้นมากลิ่นพวกนั้นอาจจะหอมหวนชวนน่าหลงไหลให้ดมมันก็แค่ทำให้เรามีความสุขในตอนนั้นเมื่อได้กลิ่นแต่ผลเสียอาจจะตามมาอย่างแน่นอนในภายหลังค่ะ และกลิ่นธรรมชาตินี้ยังให้ประโยชน์กับร่างกายเราอีกด้วยเช่น กลิ่นบำบัด ซึ่งก็คือบำบัดด้วยกลิ่นธรรมชาตินี่ล่ะค่ะเมื่อเราเครียดๆหรืออยากหาที่พักผ่อนหย่อนใจธรรมชาตินี่แหละค่ะ เป็นอีกหนึ่งทางเลือกที่จะช่วยบำบัดอาการความตรึงเครียดต่างๆได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aminor เมื่อ 2013-11-26 02:05

มาไม่ทันโหกกTT
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมดอกมะลิเพราะเป็นดอกไม้ที่มีกลิ่นหอม
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นเทียนหอมครับ เพราะเวลาจุดเทียนหอมช่วยให้ผ่อนคลายเวลาเครียดๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบกลิ่นน้ำหอมที่มีกลิ่นดอกไม้หอมเย็นๆ เวลาใครฉีดกลิ่นนี้เเล้วเดินผ่าน อยากจะเข้าไปถามทุกทีเลยค่ะว่าใช้น้ำหอมของอะไร 5555  แต่เคยเดินเข้าไปถามแล้วนะคะ เค้าบอกทั้งกลิ่นทั้งยี่ห้อ พอไปหาข้อมูล โอ้แม่เจ้า! ราคาเหยียบหมื่น ก็คงได้แต่แอบสูดดมเป็นโรคจิตต่อปายยยย TT
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  ชอบดมกลิ่นแบงค์ (ธนบัตรใหม่ๆ) เพราะเงินกลิ่นเธอช่างหอมเย้ายวนใจ 555
เพี้ยง!!!! ขอให้สมหวังทีเถ๊อะ เค้าอยากมีดั้ง อยากมีดั้ง

http://www.dungdong.com/forum.php

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่นน้ำอิชิตันคะ เพราะซื้อกินทุกวันเผื่อมีโอกาศจะเป็นผู้โชคดีบ้าง... คิคิ เผื่อจะมีเงินไปทำสวยที่Centrallaser Clinic บ้าง
ส่ง Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบกลิ่นโรงพยาบาลอะค่ะ คือมันไม่ได้หอมไม่ได้ชื่นใจอะไร กลิ่นไม่ได้สะอาดนะแต่มันรู้สึกปลอดเชื้อดีอะ มันอธิบายไม่ถูกอะ เราชอบบบบบฟุดๆฟิดๆกลิ่นโรงพยาบาล  
ชอบกลิ่นมาม่าหมูสับมาก
ยิ่งเวลาหิว หรือท้องร้องนะ เเล้วเดินผ่านคนที่กินมาม่าหมูสับนะ กลิ่นนี้ฆ่าชั้นได้เลย^-^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ohmho เมื่อ 2014-9-30 10:39

ส่งคำตอบ โดยพิมพ์ Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................

จมูกชอบกลิ่นไอถนนที่เปียกน้ำค่ะ ได้อารมณ์เหมือนอยู่เทศกาลสงกรานต์ทุกทีเลยค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นเหงื่อของผู้ชายค่ะ เพราะ เวลาที่ได้ดมกลิ่นเหงื่อของผู้ชายจะทำให้หลงใหลมาก ทำให้นึกถึงผู้ชายที่เพิ่งออกกำลังกาย ผู้ชายที่ขยันทำงาน จริงจังในชีวิต พอเวลาเหงื่อออกมากๆ ทำให้หนูชอบดมมากเลยค่ะ   

ชอบกลิ่นมะนาวดมแล้วสดชื่นดีค่ะ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี จมูกชอบกลิ่นไข่เจียวค่ะเพราะได้กลิ่นทีไรหิวข้าวทุกที

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................
2. ตามด้วยคำตอบ ของท่าน  เวลาที่คุณใช้จมูกดมกลิ่น คุณชอบกลิ่น ตัวเด็กทารกมากที่สุดครับ และเพราะดมแล้วรู้สึกรัก อยากหอมตลอดๆ ชื่นใจ มีพลัง

โดยส่งคำตอบ ใต้กระทู้นี้ได้เลยครับ
ชอบกลิ่น ลาเวเดอร์ มากๆเลยค่ะ ผ่อนคลายดี ยิ่งตอนที่นอนค่ะ หลับฝันดีตลอด ชอบสุดๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี..ชอบกลิ่นส้มตำปลาร้ามากค่ะ ชอบทานด้วย แค่เห็นก็น้ำลายไหล เน้นขอแบบลาวๆ แซ่บๆ

10611691095_d1d1a42c2a_o.jpg (677.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ชอบใช้จมูกดูมกลิ่นอาหาร เพราะว่าเวลาทำอาหารทานที่บ้านและให้คนอื่นๆทานนั้น แน่นอนว่ารสชาติของอาหารย่อมสำคัยที่สุดแต่อาหารที่หน้าทานและทานอร่อยก้ต้องประกอบด้วยกลิ่นที่หอมน่ารับประทานและหน้าตาที่สวยงามค่ะ

จมูกใช้ดม สัมผัส รับรู้สิ่งต่างๆ บางทีเราอาจได้รับความสุขง่ายๆแค่ปลายจมูก

จมูกโด่งคมงามอย่าหยามจับ
เพราะได้รับตกแต่งจัดแจงไข
ซิลิโคนฉีดอัดก็ยัดไป
คงจะได้จมูกหรูที่ดูดี

หากแม้นใครโดนยุและดุด่า
จงเตรียมท่าร้องชัดมิอาจหนี
อย่าเผลอสั่งขี้มูกเดี๋ยวถูกตี
จมูกดีรีบประครองฉลองความงาม

ถ้าเสียใจร้องไห้เข้าไปเถิด
อย่าให้เกิดเรื่องเศร้าให้เขาหยาม
ถ้าจะร้องควรจ้องน้องต้องงาม
มือยุ่มย่ามจมูกเข้าเดี๋ยวเราตรม

ซิลิโคนที่อยู่ในภายกายเจ้า
จะอับเฉาเสียรูปจนซูบสม
เกิดปัญหาจมูกเน่าเศร้าอารมณ์
ความทุกข์ตรมมาเยือนจงเตือนจำ

อีกใครเคยทะเลาะจำเหมาะคู่
ระวังดูกำปั้นซัดหมัดถลำ
โปรดระวังหมัดคู่หนูจงจำ
อย่าให้ใครล่วงล้ำกำปั้นมา

นี่แหละหนาความดีจะมีไหม
สวยด้วยใจงามจิดมิอิจฉา
มุ่งรับรู้ธรรมะลดละมา
ให้รู้ว่าตายแล้วเผาเอาอะไร

คนจะงามจิตใจจมูกใช่โด่ง
สันคมโค้งโด่งดีใช่มีหมาย
นั่งยุบหนอพองหนอเพื่อรอคลาย
จุดมุ่งหมายงามธรรมเลิศล้ำเอย
จะมีสักกี่กลิ่นที่เราจะจดจำมันได้ "กลิ่นความทรงจำกลิ่นลมหนาว เย็นๆ แห้งๆ" ได้กลิ่นนี้ทีไหร่ก็เหงาน้ำตาแทบไหลทุกที คิดถึงความทรงจำดีๆ เสมือนได้กลิ่นคุ้นเคยจากใครคนหนึ่ง  อ้อมกอด รอยยิ้ม เสียงหัวเราะ ของเค้าผ่านเข้ามาอีกครั้ง  เวลาผ่านไปนานแค่ไหน  ความหอมในอดีตมันยังติดอยู่ในใจเสมอ   ไม่เคยลืม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้