ดู: 5666|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] vaser ดูดไขมัน ของ absolutebeauty clinic

[คัดลอกลิงก์]
อ้วนจนทนไม่ไหว อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองโดยเร็วที่สุด พยายามออกกำลังกาย ไปวิ่ง ฟิตเนส ก้ไม่ได้ผล อาจจะนิสัยการกินยังปรับไม่ได้วันนึงเลยลองถามเพื่อนๆ ว่ามีวิธีไหนที่ลดไขมันส่วนเกินได้อีก อยากลดให้ไวที่สุด แล้วก้ได้คำตอบว่าดูดไขมัน ตอนแรกได้ยินรู้สึกน่ากลัวมาก เพราะเคยมีข่าวไม่ค่อยดีกับการดูดไขมัน แต่เพื่อนก็บอก เค้าเรียก vaser สลายไขมันแล้วดูดออกปลอดภัย เราก็ยิ่ง งง หนักมันคืออะไรถามกูเกิลดีกว่า คริๆ ^^ วันนั้นทั้งวันจำได้แถบไม่ทำงานทำการ นั่งหาข้อมูลจากเน็ตเรื่อง vaser อย่างเดียวแล้วก็มาถูกใจคลินิกหนึ่งเข้า คือมีหลายสาขา ดูหน้าเชื่อถือ มีหมอดมยาสลบ และมีหมอประจำคลินิก เลยโทรเลยค่ะ ตกลงปลงใจกันเลยทีเดียว

และแล้วก็ถึงวันนัดทำ มีปัญหาที่หน้าท้อง อ้วนนั้นแหละ ><

หลังดูดเสร็จ รูปนี้ไปขอมา บอกให้เจ้าหน้าที่เค้าถ่ายไว้ให้ค่ะ

มันหายไปเลยหน้าท้องอ้วนๆของฉัน ตกใจเหมือนกันเพราะหนังมันย่นๆ แต่หมอก็รีบบอกว่ามันต้องนวดกระชับกล้ามเนื้อเพื่อให้กล้ามเนื้อหน้าท้องที่หย่อนกลับมาตึงฟิตเหมือนเดิม ทุกคนเป็นหมด เพราะจากอ้วนๆ แล้วเอาไขมันออกเนื้อหนังต้องเหี่ยวเป็นธรรมดา

ทำเสร็จก็ได้ชุดกระชับ และก็นวด RF ทำเสร็จก็กลับบ้านเลย มึนยาสลบอยู่เบลอๆ คริๆ

หลังจากวันที่ทำ 1 เดือนค่ะ หน้าท้องเริ่มฟิต กระชับไม่หย่อนแล้ว ดีใจจัง

เปรียบเทียบหลังทำใหม่ๆ กับ1เดือนหลังทำ

อีกสามเดือนจะหายสนิทค่ะ แล้วจะมารีวิวอีกทีหลังสามเดือนนะค่ะ ^^

ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ แล้วพักฟื้นนานมั้ย
ผอมลงมากครับ สู้ๆครับ ^^
หายไวๆนะครับ
ว๊าววว ผอมลงไปเยอะเลยค่ะ ดูดีขึ้นเยอะเลย อยากทำมั่งซะแล้วซิคะ  ตอนทำเจ็บมากมั้ยคะ แล้วทำเสร็จเจ็บนานมั้ยคะ
หายไวๆ นะคะ
Wow เจ๋งไปเลย สู้ๆ ค่ะ
ขอโทษนะคะ ทำไมรูปเหมือนอีกที่นึง ที่มีคนเอามาลงของ aplus clinic เลยค่ะ เซลที่ aplus ก้อเคยส่งรูปนี้ให้เราดู แล้วงี้เราจะเชื่อได้ไงว่าที่ไหนจริง อย่างไรก้อตาม ถ้าเราเข้าใจผิดไป ก็ขออภัย
หายไปเยอะเลยค่ะ อยากรู้ราคา
ลงเยอะมากๆเลยค่ะ
สวยค่ะ จะรอดูตอนหายดีนะค่ะ
ราคาเท่าไรค่ะ อยากทำบ้างแต่กลัว เจ็บมากไหมค่ะ
ทำที่ไหน เท่าไรค่ะ
เท่าไหร่คะ
รีวิวให้ดูบ่อยๆนะจ้า อยากเห็นปัจจุบัน หุ่นเป็นไงมั้ง
ต้นฉบับโพสต์โดย nasdaq เมื่อ 2013-11-12 01:00
ขอโทษนะคะ ทำไมรูปเหมือนอีกที่นึง ที่มีคนเอามาลงของ a ...

aplus กับ absolute เครือเดียวกัน ผมเคยเข้าไปถามแล้วคร้าบ
nasdaq ตอบกลับเมื่อ 2013-11-12 01:00
ขอโทษนะคะ ทำไมรูปเหมือนอีกที่นึง ที่มีคนเอามาลงของ a ...

absolutebeauty clinic
aplus clinic
ของคุณหมอคนเดียวกันจ้า ของคุณหมอชาติชาย
เรามะได้เป็นทีมงานหรือพนักงานของเค้านะคะ..
แต่จากประสบการณ์ที่อ่านมาเยอะ...ตอนหาข้อมูล
เป็นของหมอคนเดียวกันแน่นอน 100% จ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้