ดู: 1652|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ใครเคยใช้ที่รัดหน้าเรียวบ้าง

[คัดลอกลิงก์]

รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ ไม่ทราบว่ามีมครเคยใช้ที่รัดหน้าเรียว เกาหลีบ้าง

พอดีเราไปอ่านรีวิว มามีคนใช้แล้วเห็นผลหลายราย เราเลยไปซื้อมาใช้ได้สองวันแล้ว

แต่คราวนี้เราซื้อมา ๑๔ วัน เพราะพนักงานเค้าแนะนำ รีวิวก็ว่าแบบนั้นว่าจะเห็นผลภายใน

๒ สัปดาห์ เราเลยอยากรู้ว่า มันจะเรียวจริงๆ มั้ย เห็นชาวดั้งโด่ง นิยมฉีดโบ กันทั้งนั้นเลยค่ะ

ได้ผลอย่างไร เดียวมาเล่าสู่กันฟังค่ะ ปล. แต่ครีมที่เหลือใช้ ทาหน้าใสจริงๆ ๕๕๕
เราก้ใช้ ถ้าขยันรัดทุกวัน ก้ลดเหนียง หน้าจะเริ่มเป็น v-shape ต้องทำสม่ำเสมอ
เราก็รัดอยู่นะ รู้สึกว่าหน้ากระชับมาก
แต่ต้องควบคุมนน.ไปด้วย ถ้าไม่งั้นมันก็ไม่ลดอ่ะ
พอนน.ลด หน้าจะยิ่งลงอย่างเห็นได้ชัดเรย
เราใช้มา 12 แผ่นละ เหลืออีก 2
เคยรัดแล้วก้ไม่ได้เรื่องคะ

ไปร้อยไหมmisjuดีกว่า เพราะหลังร้อยแล้วเห็นขอบหน้าชัดเจน

ลองไปอ่านดูเพิ่มเติมในกระทู้ ร้อยไหมหน้าเรียวดึงหน้าด้วยไหมmisjuเกาหลีที่ดีที่สุด

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=95143
คิดถึงจุงเบย เป็นงัยบ้างสบายดีหรือป่าวน้องสุ
รัดแล้วทุกวันติดกัน หนึ่งเดือน ไม่ได้ผลฮ่ะ เซ็ง
หาทางอื่นดีกว่า นี่กะว่าจะยอมเสี่ยงดวงไปร้อยไหมดูสักตั้งถ้าเห็นผลที่คลินิคไหนจะรีบโพสต์บอกทุกคนเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-12 11:38:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dungdongzzz ตอบกลับเมื่อ 2014-6-19 14:22
คิดถึงจุงเบย เป็นงัยบ้างสบายดีหรือป่าวน้องสุ

ดีจ้า สบายดีค่ะ ว่าแต่บ้านนี่สิ สงสัยไปสุ่มทำหล่อ หายหน้าหายตาไปเลย ส่วนบ้านนี่ ก็ไม่ได้ทำอะไรเลย แต่ยังอยากสวยเหมือนเดิมน่ะ อิอ ปล. ไม่กล้าทำเพิ่มแร้ว พอดี สุเองก็หายไปเหมือนกัน แบบว่า ไม่ได้มาวิวเลย ตั้ง2 ปีกว่าแล้วนี่เนาะ คิดถึงๆ ไอดอลในการทำสวย อิอิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-12 11:39:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
marisa28 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-14 09:33
รัดแล้วทุกวันติดกัน หนึ่งเดือน ไม่ได้ผลฮ่ะ เซ็ง
หาท ...

จ้า ยินดีเลย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-12 11:40:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Yaikaewz ตอบกลับเมื่อ 2014-6-10 10:20
เราก็รัดอยู่นะ รู้สึกว่าหน้ากระชับมาก
แต่ต้องควบคุ ...

โอเคมั้ยค่ะ เราก็ทำแค่เซ็ทนั้นครั้งเดียว ก็เรียวแล้ว แอบมีน้องในเฟสมาถามด้วยว่าทำไรมา อิอิ จริงด้วยค่ะ ลด นน. ไปด้ย น่าจะยาวเป็นแม่มดเรย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-12 11:40:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
zeedzxxd ตอบกลับเมื่อ 2014-6-9 23:21
เราก้ใช้ ถ้าขยันรัดทุกวัน ก้ลดเหนียง หน้าจะเริ่มเป็น v-shape ต้องทำสม่ำเสมอ

ไม่ได้ทำแล้วค่ะ รู้สึกโอเค เลยเลิก
ลองฉีดโบทอกซ์ปรับรูปหน้าดูสิ  ไม่ต้องพักฟื้นด้วย  เราเคยฉีดกับคุณหมอที่  รักษ์คุณคลินิก  ค่ะ  คุณหมอใช้  โบทอกซ์  ยี่ห้อ  Botulax  ของเกาหลี  เห็นผลชัดเจนน้ะ  ลองอ่านบทความที่เราเอามาฝากก่อนก็ได้ค่ะ  เผื่อจะได้ข้อมูลก่อนตัดสินใจ

http://rakkhunclinic.blogspot.com/2014/07/v-shape.html
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้