ดู: 1538|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เรื่องออกกำลังกายหลังทำ"""

[คัดลอกลิงก์]
อยากถามว่าทำจมูกมาเเล้วกี่วันเราถึงออกกำลังกายได้อะคับ

อย่างเช่น วิ่ง ว่ายน้ำอ่า

อยากรุ้มากมาย

ขอบคุนล่วงหน้าจร้า"""
2-3เดือน ถึงว่ายน้ำได้อะครับ
วินเพิ่งไปว่ายน้ำมาอะเมื่อวันเสาร์นี้เอง - -* เซงจิต
1 เดือน ประมาณเอา นะ ไป วิ่ง ไปออกกำลังกายเบาๆๆได้และ
อ้าว...นึกว่าแผลหายประมาณ เดือน ก็ลงน้ำได้ซะอีก
ดีนะที่ยัง.....เกือบไปแล้วไหมละ
นี่ก็จะไปทะเล 456 นี้อ่ะ

แต่คงไม่ให้หน้าโดนน้ำมาก
นี่ก็จะไปทะเล 456 นี้อ่ะ

แต่คงไม่ให้หน้าโดนน้ำมาก
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-6-25 16:53

อิจฉาคนไปเที่ยวจัง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เท่าที่ถามหมอ หมอบอกรอสัก 1 เดือนครับสำหรับการออกกำลังกาย
ปล.ผมเป็นสมาชิก CA WOW ครับเผื่อได้เจอกัน{:13_935:}
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-25 19:21:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนคับปม"""
ใครไปเสม็ด ช่วงวันหยุดยาวๆ ระวังเสร็จก้องนะ
ไปด้วยบ้างอะไรบ้าง
ณจุดนั้น

เล่นน้ำกันนะครับ

Silver Sand Pub นะ
ใครไป 4 5 6 ก็ป๊ะกันได้ค่ะ

งัดหุ่นมา ป๊ะบิกินี รอริมหาดเลย {:13_993:}
ของเล๊ก หลังทำ 7 วัน ก็ไปฟิตเนส แล้วอะค่ะ
แต่ไม่ได้กระแทก อะไรมากมาย
เล่น พวก Slepper แล้วก็ wave แล้วก็พวก Bike อะค่ะ  
แล้วก็ซิทอัพ นิด ๆ หน่อย ๆ อะค่ะ
ใช้ชีวิตปกติมากเลย แต่หลังจาก วันที่ 10 เล๊กก็ใช้ชีวิตปกติมาก ๆ เลยอะคะ

แต่อย่าเพิ่งวิ่งมากอะค่ะ ใช้เดินเร็วแทน งิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้