ดู: 3617|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สอบถามผู้ที่ทำหน้าอก กับหมอเทพค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตื่นเต้นจัง...  โทรไปจองคิวแล้วค่ะ ตื่นเต้นจังคิวไม่เยอะนะคะ  เราจองวันที่ 21 ธันวา  พนง.รับสายดุมากเลยอะ...  บริการดีไม๊อะคะ...  โทรไปบอกจองคิว เขาก็ให้รอสาย2 รอบแน่ะ เสียงเอะอะกัน และมีนินทาด้วยหาว่าเราจองเล่นอีก..... 55+  กัวอะ  เขาจะเอาใจใส่เราไม๊อ่ะ    เขาบอกโอเค วันที่ 21นะ 8.00-กี่โมงจำไม่ได้ และก็นิ่ง  เราก็ไม่รู้นึกว่าเขาจะมีตารางเวลาที่ให้เราเข้าไปว่าช่วงกี่โมง ก็เลยถามไปว่าไปกี่โมงก็ได้หรอคะ    เขาก็ดุ บอกว่า ฟังสิคะ ฟังพี่พูดให้จบก่อน มันเป็นอย่างนี้แหละ พอพูดมาพี่พูดไป พูดแข่งกันมันก็ไม่เข้าใจกันนะหนู    กำ.....   ก็เจ๊แกเงียบไปพักนึงเราถึงพูด  ฮืออออออออออออ

เข้าดูข้อมูลคนที่ไปทำแล้วสวย มา 2 3ปีแล้ว วันนี้ได้ฤกษ์โทรจองคิว  เจอแบบนี้เสียวแว๊บบบบบ กำลังใจทรุด... 555

อยากสอบถามผู้ที่เคยเสริมมาแล้วค่ะ  ว่าหลังจากเสริมแล้ว ปวดบวมมากในวันถัดไป อยากทราบว่า ทานยาอะไรดีที่ให้ลดปวดไวไว เราต้องพักฟื้นคนเดียว ช่วยเหลือตัวเองคนเดียว กัวมากค่ะ  

รบกวนแนะนำ ด้วยนะคะ....

ขอบคุณค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-7 13:30:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย patsiba เมื่อ 2013-11-6 20:33
เราทำได้12 วันคะ ขอบอกเจ็บมากคะ  6 วันเต็มลุกไม่ได้นอน ...

ก็พอเดาสภาพออกค่ะ  ว่าน่าจะเก่าและดูไม่สะอาดมาก เพราะเปิดมานานหลายสิบปีแล้ว เคยดูคุณหมอออกราายการ  ว่าราคาถูก เพราะสถานที่ไม่ได้ใหม่หรู จึงไม่ได้เพิ่มราคาสูง  และทำเสร็จไม่ให้นอนพักค้างคืน กลับมาพักเองก็คงทรมาณ ออกแนวโหด  เฮ้ออออ

แต่เอาเถอะค่ะ ในเมื่ออยากสวย ต้องทำใจ  ยังไงก็ขอให้หายไวไวนะคะ นึกถึงอีก2 3เดือน น้องนมก็จะสวยแล้วนะคะ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-19 16:07:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Prittygirl เมื่อ 2013-11-17 09:20
ไปทำกับหมอเทพค่ะ ตอนโทรไปจองคิว พี่อะไรแล้ว? มีอายุเ ...

ขอบคุณสำหรับการแชร์ประสบการณ์นะคะ  ทั้งอึดทั้งบู๊นิดๆ  555  แปลว่าไม่ได้น่ากัว ทรมาณอย่างที่คิด  แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับสภาพร่างกายด้วยมั๊งคะ  เห็นบางคนทรมาณเป็นสัปดาห์เลย....  

นี่ก็นั่งนับวันนับคืนอยากให้ถึงวันไวไว  นัดนานไปหน่อย... ติดปีใหม่อีกด้วย อิอิ...
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-4 15:47:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาแล้ววววววว ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ หมอคุยกะเรากันเองมากถามนั่นนี่ ไม่ถามคำตอบคำนะ พี่ที่เค้าเตอร์ก็พูดจากันเองนะ แต่เพราะความเป็นผู่ใหญ่ที่เจอลูกค้าเรื่องมากและเบี้ยวบ่อยๆมั้งเลยทำให้แกดูเครียดๆ แต่เรานั่งรอคิวแกก็ไม่มีไรนะ ก็เข้าใจอะเน้อะ รัสายเยอะลูกค้าเข้ามาก็ถามจุกจิก บางทีก็รมบ่อจอย

เรารอคิวนานเพราะมีลูกค้าคนนึงไปก่อนหน้าแปลงเพศ พนักงานก็เอานมมาให้เรากินด้วยนะ พูดว่ารอคิวอีก 3ชม.  เด๋วจะเป็นลมเพราะเราทานข้าวไป8โมง

สรุปที่คนบอกบอกดุ อาจเป็นวันที่ลูกค้าเยอะหมอ พยาบาล ผุ้ช่วยเลยเครียดมั้ง แต่วันที่เราไปถือว่าโชคดี เป็นกันเองทุกคนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้