123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kindani23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอ สุรพล ขอนแก่น (เรียบเรียงรูปใหม่อยู่หน้า 3 จร้า

[คัดลอกลิงก์]
คุงน้องลี่จองคิวนานมั้ยคะ
อยากไปๆๆๆทำจมูกแระล่ะ
ว่างประมาณปลายกันยายน
ต้องรีบจองมั้ยคะ...
คุณลี่
ดิฉันสนใจมากโทรถามรายละเอียดหมอเรียบร้อยดีแล้ว
อยากทราบว่าดูแล้วลักยิ้ม  มันหลอกตามากไหมค่ะ
มันดูดีขึ้นไหมในความคิดคุณ  มันบุ๋มมากไหม
หรือแค่เป็นรอยจางๆ
ดิฉันอยากไปทำหมอกะคุณเพราะอยู่ใกล้บ้านอยากให้คุณลงรูปที่เป็นธรรมชาต
เพื่อให้เป็นข้อมูลดิฉันตัดสินใจ
แล้วตอนที่ทำเสร็จรอยบุ๋มในช่วงแรกหน้าเกลียดไหม
ดิฉันต้องทำหน้ากับผุ้คนจำนวนมากตลอดเวลา

ติดต่อดิฉันด้วยค่ะ ว่าจะทำปลาย  ส.ค.- ต้น  ก.ย.  ค่ะ

noi-nano@hotmail.com
ดิฉันต้องทำงานกับผู้คนจำนวนมาก

ข้างบนพิมพ์ผิดค่ะ
คุณลี่น่ารักมาก นี่ก็กะว่าจะไปทำตามที่หมอ สุรพล เหมือนกัน

อยากไปแก้จมูก อยากให้มีคนเอารูปมาลงเยอะๆ จังอยากดูผลงานหมอ
ตอนนี้กุ้มใจยู่ค่ะ ทำมา2เดือนแระ รอยบุ๋มยังมีอยู่เลย

IMG00254-20100921-0901.jpg (14.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ไม่ยิ้มก้อเป็นรอยอะค่ะ

ไม่ยิ้มก้อเป็นรอยอะค่ะ

pic1.jpg (21.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

pic6.jpg (34.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

pic7.jpg (31.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-21 20:19:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี่ยวก็หายค่ะ  เชื่อลี่ อย่านอย ใช้เวลานิดนึง
หมอทำดีไม่มีหลุดแต่ อดทนนิด

แสดงความคิดเห็น

lpk
ทำลักยิ้มราคาเท่าไหร่ละ 2 ข้างอะคะ  โพสต์ 2011-3-17 17:45
ขอบคุณค่ะ..................
[url][/url]
ค่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สุดยอด ................
คุณหมอสุรพล ตัดปีกจมูกสวยป่าวคร่ะ  กลัวเรื่องแผลเป็นมากๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

สวยนะแต่ ไม่ได้จะดิสเคดิตนะ แต่ เห็นรอยนิดๆ-*- จะบอกว่าไปหมอภูษิต ตัดสวย   โพสต์ 2011-3-25 19:57
ตอบกระทู้ kindani23 ตั้งกระทู้

ทำแล้วเจ็บมากไหมครับ ผมว่าจะไปทำ ทำมาแล้วมันเป็นไงบ้างครับ
อยากทำลักยิ้มมากเลยค่ะ
แต่กลัวเข็มมาก..เจ็บมากป่ะค่ะ
เวลาทำอ่ะค่ะ.......
อยากรู้ว่า เสริมคางกับคุณหมอสุรพลเนี้ย ราคาเท่าไหร่หรอคับ??
แล้วคุณหมอทำสวยอะป่าวคับ?
ระหว่างคุณหมอธีรัวัฒน์กับหมอสุรพลใครทำคางสวยกว่ากันคับเออจมูกด้วยครับ??
ช่วยตอบหั้ยหน่อยนะครับ อยากทราบมาก!จริงๆครับ
สวัสดีคะ
สนใจเรื่องฉีดคางคะ อยากสอบถามว่าฉีดคางที่ไหนคะ คลีนิคคุณหมอไหนรับฉีดบางคะ(ที่ขอนแก่น)ฉีดค่าใช้จ่ายเท่าไรคะ สารที่ใช้ฉีดคือไรคะ อยู่กะเราได้นานไหม ถ้าเสริมคางดดยการผ่าตัดจะดีกว่าฉีดหรือป่าวคะ กรุณาช่วยตอบให้ทราบด้วยค่า  /ขอบคุณคะ
ตอนนี้ลักยิ้มเป็นยังไงบ้างครับ ผมได้คิว 25 นี้ครับจะไปทำลักยิ้ม ขอนเเก่นกลับ พอดีจะกลับหนองคาย เลยเเวะทำก่อน มาจากกทม
ลัคยิ้ม น่าสนใจนะเนี่ย
อยากเห็นรูปทำปากจังครับ   รอติดตามอยู่นะครับ ขอให้สวยๆ  ๆ
น้องใหม่เหมื่อนกันจะ  อยากทำกับหมอธี หรือ จะทำกับหมอสุรพลดี  ต้องการโด่งสวยเป็นธรรมชาติ
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้