เจ้าของ: kindani23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอ สุรพล ขอนแก่น (เรียบเรียงรูปใหม่อยู่หน้า 3 จร้า

[คัดลอกลิงก์]
อ้าวน้องลี่หายไปไหคะ ไปตามทวงหนี้ให้หม่อมแม่อยู่เหรอ เนี่ยะ
มีคนไม่หวังดีมาด้วย
อิจฉาเค้าหล่ะสิ pinkspice สวยสู้น้องลี่เจ๊ไม่ได้ใช่ป่ะ
แหง่วววววว น้องครับพี่นึกว่าผู้หญิงงงงง  เหอๆๆๆๆๆๆๆ อยู่ขอนแก่นเหมือนกันเลย อยู่แถวไหนครับ
อยากทำจมูกจัง
สวยมาก ค่ะ นึกว่าผู้หญิง   อิอิ รูปใส่ชั้นใน ต๊กกกกกใจหมดเลย.........
อิ อิ ตกใจเหมือนกันค่ะ พอดูต่อไปเลยถึง บางอ้อ
สวยขึ้นจริง ๆ ค่ะ
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน  เราเป็นน้องใหม่พึ่งเข้ามาเม้นเป็นครั้งแรก

ไงฝากเน้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

ได้ข่าวมาว่าปีหน้าคุณหมอธีรวัฒน์ ขอนแก่น จะขึ้นราคาทำจมูกเป็น 18000 จิงหรอค่ะ

ถ้าเป็นงั๊นก็แย่เลย  เพราะเราได้คิววันที่ 7 มกรา

แต่ถ้าเดือนมกรายังไม่ปรับราคาขึ้นก็ดีสิเนอะ

..................

ปล.รูปภาพไม่ได้รีทัชหรือใดๆ ทั้งสิ้นนะค่ะ

จมูกเรามันประมาณนี้อะค่ะ

ไม่รู้ว่าทำแล้วจะออกมาเป็นไงบ้าง

พอดีว่าอยากเติมปลายด้วย

ไม่รู้คุณหมอเค้าจะทำให้มั๊ย

ไงรบกวนเพื่อนๆ ที่ไปทำกะคุณหมอธีมาแล้วช่วยโพสรูปให้ดูด้วยนะค่ะ

*** โทษทีนะรูปใหญ่ไปหน่อย  ไม่ได้ย่อ  อิอิ
ขออนุญาติคุนลิตอบนะค่ะถ้าได้คิวหมอธีปีหน้าแต่เราจองปีนี้  ราคายังเท่าเดิมค่ะ

ส่วนปลายลองบอกหมอค่ะ  บอกหมอไปเลยว่าเอาโด่งๆๆๆไปเลย  อย่างไปบอกว่าธรรามชาตินะ

เดี๋ยวไม่มีอะรัยเปลี่ยนแปลงอิอิอ
โอ๊ยโล่งอกจังเลย

ที่ไม่ต้องเสียเพิ่มอีก 2000  อิอิ

ขอบคุณมากนะค่ะที่บอก

เราก็กะจะเอาโด่งเหมือนกันค่ะ

พอหมอธีแกก็เชียร์ให้เอาโด่ง

อิอิ
เออว่าแต่เป็นไปได้มั๊ยค่ะที่มีคนไปทำกะหมอธีมาแล้วจมูกเบี้ยวอะค่ะ

ไม่เบี้ยวธรรมดาแต่เบี้ยวแบบทุเรศมาก

แล้วอีกเคสก็เป็นเหมือนจมูกเน่าด้วย

พอไปแก้ปรากฎว่าไม่รู้คุณหมอเอาอะไรสีเหลืองๆ ใส่จมูกให้

แล้วทำปีกจมูกด้วยปรากฏว่าคุณหมอเย็บให้ไม่ดีเลย

อันนี้มีคนเขามาเล่าให้ฟัง

แต่ตัวเราเองไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่หรอกค่ะ

เพราะว่าเปอร์เซ็นต์ที่จะเป็นไปได้มันมีน้อย

บางทีเขาอาจจะใส่ร้ายหมอธี
รบกวนเพื่อนๆ ที่ไปทำจมูกกับหมอธีมาแล้ว

ช่วยโพสรูปด้วยนะค่ะ
107# eef

แล้วถ้าเราบอกหมอธีว่าเอาโด่งๆ แกจะทำให้โด่งเวอร์มั๊ยค่ะหรือว่าแกจะทำโด่งแต่เข้ากับหน้าเรา

แล้วคุณ eef ได้ไปทำจมูกกับคุณหมอธีมั๊ยค่ะ
จะไปทำที่หมอสุรพลเหมือนกันค่ะ
หมอแกจะเนันธรรมชาติค่ะ ตอนแรกเราก็จะทำที่นี่เหมือนกันแต่เปลี่ยนใจกลัวธรรมชาติเกินไป..คุยกับหมอแล้วเปลี่ยนใจเลยค่ะ

รูปเราเอง

เนี้ยนะ024.jpg (65.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ทำไมเปลี่ยนใจอะค่ะ

ตอนเราไปปรึกษาหมอธีแกถามเราว่าอยากได้แบบไหน  เรากับแม่เลยว่าเอาขึ้นนิดเดียวก็พอ  เอาแแบให้พอมีดั้ง  อิอิ

แต่แกเชียร์ให้เราเอาขึ้นโด่งนะ

ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน
อยากปรึกษา ว่า หมอสุรพลตัดปีกจมูกสวยไม จะไปทำกับคุณหมอ
อยากเหนรูปคนที่ทำตากับหมอสุรพล

เราอยากทำมากๆๆๆๆๆ

มีใครพอ คอนเฟริมได้มั่งอ่ะค่ะ... ว่าระหว่างหมอธีระวัฒน์ กับ หมอสุรพล.. ทำจมูกได้สวยและเข้ากับน่าน้องมากกว่ากัน.. ??

ขอคำแนะนำจากคนเคยทำมาด้วยแล้วกันนะค่ะ

ยังไม่ได้ทำนะค่ะ...ยังตัดสินใจไม่ได้เลย
อยากทำปากบางคะราคาประมาณเท่าไรคะ
มีใครพอ คอนเฟริมได้มั่งอ่ะค่ะ... ว่าระหว่างหมอธีระว ...
ต้นฉบับโพสต์โดย Earn_ghost เมื่อ 2010-3-20 11:03

ไม่อยากจะใช้คำว่าคอนเฟิร์มเลยค่ะ  เดี๋ยวจะหาว่าเชียร์หมอตัวเอง ฮ่าๆๆ

คือว่าเท่าที่ดูๆมา  หมอสุรพล จะเสริมเน้นๆให้ตรงสันดั้ง เสริมแล้วจะดูหน้าตาคมขึ้น (แล้วแต่คนนะ)

ส่วนหมอธี เค้าจะเสริมเน้นธรรมชาติ มากกว่า  แต่ถ้าให้เราเลือก  เราจะเลือกหมอสุรพลค่ะ

เพราะจมูกคุณ Earn_ghost เล็กอ่ะ เคยเห็นคุณ maomee เสริมที่หมอสุรพล ซึ่งจมูกคล้ายกับคุณแหละ

เค้าเสริมออกมาแล้วสวยงามมากเลยค่ะ แล้วอีกอย่าง เรารู้จักกับพี่ที่เป็นโคโยตี้ที่แรด แกบอกมาว่า โคโยตีิ้ที่แรดนะ

ร้อยทั้งร้อยเสริมที่นี่กันหมด  อยากรู้ว่าผลงานออกมายังไง ลองไปดูที่นั่นเล๊ย  อิอิ  จึงเป็นอีกเหตุผลนึงที่เราเชื่อมั่นในฝีมือคุณหมอมากยิ่งขึ้นค่ะ
เอารุปลง ยังไงหรอค่ะ  ว่าจะไปเสริมจมูกกะหมอสุรพลเหมือนกันพอดีได้คิวนัดมาแล้วเลยกะจะเอารูปก่อนเสริมลง แต่ไม่รุ้ว่าอัพโหลดรุปลงยังไง
น่ารักมากเลยอ่ะ...:)ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
:)น่ารักอ่ะ..บอกราคาได้มั้ยค่ะ
อยากรู้ว่าเสริมคางจะทำให้หน้าเรียวขึ้นได้ไหม
อ่านมาเยอะแล้ว
อยากทำมั่ง
แต่กลัวเจ็บตัดสินใจว่าจะทำกับหมอสุรพล

เจ็บไหมค่ะเพื่อนๆ  พี่ๆ
ขอถาม นิดนึง ได้ ไหม ข๊ะ
เราอยู่ ขอนแก่นข๊ะ
พอดี อยากจะ เหลาหน้า ตัดกราม ให้เรียว อ่ะข๊ะ
มีใครพอที่จะแน๊ะ นำ ที่ใหนคลีนิคใหน ดีๆ ที่มีคนเคยทำมาแล๊วสวยบ้างไหมข๊ะ
พอดีอยากทำแต่ไม่มีข้อมูลคลีนิค หรือหมอที่ทำ คนที่ทำมาแล๊ว เลยอ๊ะข๊ะ
รบกวนถามเพื่อนๆที่พอจะทราบหน่อยน๊ะข๊ะ
ขอ ราคาด๊วยกะดี
อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้