เจ้าของ: kindani23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอ สุรพล ขอนแก่น (เรียบเรียงรูปใหม่อยู่หน้า 3 จร้า

[คัดลอกลิงก์]
ห้ามใช้ปากทั้งปวงนะ เข้าใจมิ 555
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-17 19:12

^
^
^
รีบน คิดไรอยู่ นู๋รู้น่ะ 5555+
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยเปงคนละคนเลยอ่ะ ฉีดคางที่ไหนค่ะน้อง
ฉีดคางอะ เท่าไหร่อะ ลิลลี่ *-*

สนใจอะ หมอสุรพล

มีเพื่อนอยู่ที่ขอนเเก่น เด๋วจะได้ให้พาไป *-*
อิอิ ทำลักยิ้ม ดีมั้ยนะ
หุหุ...น่ารักจัง...อยากทำลักยิ้มจังเลย..แต่กลัวเจ็บ..หุหุ

นี่ ทำแล้ว หลอ ทำไม่ทำก็หน้าไม่เหมือนคน

สวยหลอ

จมุก บาน มาก

ลาว ไม่น่า ทำ ปกติ คนเรา จะมีก่อน ทำหลัง ทำ
อีนี่ ไม่ทำกับ ทำก็เหมือนเดิม

ไม่รู้ ชาติที่แล้ว ทำบุณมา แค่นี้เองหลอ

กาเทย สวยกว่านี้มีเยอะ

อย่าเอาคนนี้ สกปรก ลูกตา
ลืม บอก ไป คุณหมอ เค้าทำ ดีมากนะแต่อี่นี่
ทำจมูกบาน ตั้งแต่เกิดใช่ ม่ะ

ถึงได้ ขนาดเท่าลูก ชมพู  หมอไหนเนี่ย หมอโน๊ต หลอ

อุ๊ย
เข้ามาเยี่ยมลี่
ลืม บอก ไป คุณหมอ เค้าทำ ดีมากนะแต่อี่นี่
ทำจมูกบาน ตั้งแต่เกิดใช่ ม่ะ

ถึงได้ ขนาดเท่าลูก ชมพู  หมอไหนเนี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย pinkspice เมื่อ 2009-7-24 16:09

เอ๊ะ..อะไรนี่เธอมาว่าคนอื่นเค้าได้ทำไม แล้วตัวเองดีนักเหรอ
ถ้าจะมาป่วนขอร้องว่าอย่า ที่นี่เค้าอยู่กันแบบเพื่อน พี่น้อง
ถ้าเธอจะเข้ามาแล้วมาว่าคนอื่นเค้าด้วยวาจาที่ไม่ดีขอเตือนว่าให้หลบไป
มิเช่นนั้นจะหาว่าเจ๊ไม่เตือนนะ เอาหน้าเธอมาโชว์บ้างสิถ้าคิดว่าสวยกว่าเค้าน่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ลี่ไปไหนน๊า ไม่ดูแลกระทู้ตัวเองมั่งเรย

ไปแต่กระทู้น้องโจอยู่นั่นแร่ะ น๊า
ทำไมร้ายจัง ลิลลี่ ไปไหนอะ

มีผุ้ประสงค์ร้ายยย อีกเเระ
อ่ะ เจ๊ หนูยกให้เจ๊หนิง นะ ถ้าไม่ไหว บอกหนู

เดี๋ยว ว. บอกเซเลอร์มูนก่อน ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-24 23:56

เราต้องร่วมด้วยช่วยกันปราบมารผจญจิกั้ง
เพื่อโลกจะได้สงบสุข..จิงมะ
ย๊ากกกกกกกกกกกกก..........ตายซะนังมารร้าย
นางลี่แกใช้โฟโต้ชอปเยอะมาก ยอมรับมานะ ใช่ิมิ

ป.ล. ใครจะเอารุปนางตอนมาแพลตินั่มมั้ยคะ อิอิอิอิอิ
นางลี่แกใช้โฟโต้ชอปเยอะมาก ยอมรับมานะ ใช่ิมิ

ป.ล. ใครจะเอารุปนางตอนมาแพลตินั่มมั้ยคะ อิอิอิอิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-7-30 00:07

จิน ตรงลายเซนจิน  น่ารักมากกกกกก
จิน ตรงลายเซนจิน  น่ารักมากกกกกก
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-7-30 10:24

ต้องแอบล่อหน่อย จะได้หาผู้ชายมาติดกับ

แอร๊ยยยย ไม่นะ ไม่ได้พูดนะคะ ไม่ได้พูดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
น่าจะเป็นรีวิวพัฒนาการความสวยมากกว่าจมูก 555
อ่ากะลังไปทำลักยิ้มเหมือนกาน
แอบกัวๆยุ
อ่าว พี่ ลี่ ค่ะ  ตอน แรก น้อง คิด ว่า พี่ เป็น ผู้ หญิง ซะ อีก

พอ เข้า มา แอบ ตก ใจ นิด นุง  คริ ๆๆ

แต่ สวย ค๊า รูป เซ็ก ซี่ ดี ค๊า

เริด ค่ะ  //*-* ยิน ดี ที่ ได้รู้ จัก จ้า  //*- นู๋ เช่อ แพรว ค่ะ
จินก็หาย ลี่ก็หาย
คิดเหมือนกะfreshnight นะ ตัวเองแก้จมูกนิดนึงนะ เอา เล็กกว่านี้นิดนุง
น่ารักอยู้แล้ว ก็จาน่ารักอีกเลย
หมอสุรพล เราเห็นผลงานที่ทำตาแล้วด้วย สวย เลิศมาก ฝีมือ สู้หมอที่เกาหลี
ได้ ชิล ๆๆ เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้