ดู: 8859|ตอบกลับ: 26

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมน่าอก แผลปานนม ซิลิโคนเมกา350ccหญิงแท้ นน46 สูง166

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kibkae_biyo เมื่อ 2013-10-30 12:11

รูปนี่วันตัดไหมค่ะ ครบ7วันแล้ว

ภาพวันที่ไปตัดไหมค่ะ ครบ7วันแล้ว รอยแผลเย็บค่ะ ... ...

ภาพวันที่ไปตัดไหมค่ะ ครบ7วันแล้ว รอยแผลเย็บค่ะ ... ...

สวัสดีคะ หลังจากหายไปนาน ตอนนี้มีไรมารีวิวเพิ่มคะ เรื่องการทำหน้าอก อิอิ ตอนนี้ไปอัพไซด์มาคะ จากคัพเอเปนคัพดี  วู้ๆๆๆ ตอนนี้ใกล้จะครบ2อาทิดละคะ แต่เก๋ฟื้นตัวไวมาก เดินได้ ทำไรได้ตั้วแต่วันที่2เลยคะ  เริ่มเล่าประสบการณ์ละนะคะ เริ่มแรกเลยสนใจอยากทำหน้าอกมาก เพราะมีลูกแล้ว ช่วงให้นมน้องมาปีกว่าๆ พอน้องหย่านม นมแย่มากเลยคะ ทั้งแบนทั้งเหี่ยว เลยตัดสินใจหาข้อมูลทำหน้าอก ตอนแรกคิดมาตลอดอยากทำแผลที่ปานนม หรือใต้หน้าอก เพราะฟื้นตัวไว (เค้าว่ากันนะคะ) เราเลยพยายามหาข้อมูลอย่างมากในการหาที่ทำที่ปลอดภัยและราคาไม่แรงมาก จนมาเจอเอเชียคลีนิคคะ ราคาแรงอยู่แต่เราโชคดี มีคนแนะนำคนเซนต์ลดราคาไห้ พอเราไปเจอคนเซนต์ลดราคา อ้าว!!!! จุดใต้ตำตอ เค้าคือเพื่อนสมัยสาวๆของคุนยายคนเลกเราเลยคะ เรียกได้ว่าซี้ปึ้ก นางชื่อแม่แหม่มคะ เปนเอเจ่นซี่พาเดกนางงาม สาวเวทีต่างๆมาทำที่นี้เยอะมากกกกกกกก!!!! ขอบอกว่าเยอะมาก คนดังๆตามเวทีเซกซี่ก้ทำนี้หมดจ้า อ่ะเข้าเรื่องเราต่อ พอเราเจอแม่แหม่ม เค้าก้พาเราไปพบหมอ คุนหมอดูหนุ่มนะ เขินๆ ก่อนอื่นถ่ายรูปบีฟอร์ไว้ก่อน (พยาบาลถ่ายไห้) และก้ไปพบหมอคะ คุนหมอก้ถามว่าทำไมถึงอยากทำ เก๋ก้เลยบอกไปคะ นู๋มีลูกละคะ ลูกทานนม หน้าอกแย่มาก!!!! คุนหมออมยิ้มละก้ถามว่าอยากทำไซด์ไร เก๋อยากได้350คะ เพราะพี่สาวทำกะหมอเทพมาขนาด350 ก้พอดีกะลังสวยสมตัว (เก๋กะพี่สาวหน้าอกพอกันคะ แต่นางจะอวบๆกว่าเก๋นิดนึง) คุนหมอก้ทำการจับเนื้อน่าอก + วัดปานนมว่าใส่350ไหวมั้ย สรุปทำได้คะ (ปานนมเก๋ไม่ใหย่นะคะ แต่ก้ไม่ได้เลกมาก) ก้ให้พยาบาลเอาเสื้อสีขาวรัดๆมาไห้เราใส่ และลองวางซิลิโคนเทียบไซด์คะ เราก้โอเคกับ350cc ว่ากำลังสมตัว ไม่ใหย่มากแต่ก้ไม่เลกคะ  หลังจากนั้นก้ทำการนัดแพทย์ จะบอกว้าคิวยาวมากคะ แต่ถ้าเข้าไปผ่านแม่แหม่ม แค่ทิดเดวก้มีคิวละคะ (แทรกคิว) สรุปวันที่ไปปรึกษาตรงกะวัน 10ตค56 ได้คิวทำ17ตค56คะ วันที่ไปปรึกษาพอตัดสินใจทำต้องจองคิว+ค่ามัดจำและตรวจเลือดคะ คชจ จะอยู่ที่ 100000 บาท แม่แหม่มเซนต์ลดได้เหลือ80000 คะ (ผ่าทางปานนมจะราคาสูงกว่าผ่าทางอื่นนะคะ) ราคาดังกล่าวรวมนอนคลีนิค1คืน ตรวจร่างกาย x-ray และตรวจเลือดละคะ พยาบาลจะพาไปตรวจวันที่จองเลย วันจองเก๋มัดจำไปครึ่งนึงคะ40000 ตรวจเลือดเสดก้กลับบ้านได้เลย พอถึงวันทำจะมีพยาบาลโทรมาบอกการเตรียมตัวต่างๆคะ คือ งดวิตตามินต่างๆ แอสไพริน หรือสุราบุหรี่ งดก่อนผ่า 2อาทิด ละก่อนเข้าผ่าต้องงดอาหาร+น้ำ6ชม อย่างต่ำ พอถึงวันที่17ตค ไม่รู้สึกตื่นเต้นเลยคะ เฉยๆมาก หมอนัด10โมงเช้า ผ่าบ่ายโมง ไปถึงพยาบาลก้ให้น้ำเกลือ สักพักก้พาเข้าผ่าตัดค่ะ หมอดมยาที่นี้เปนอาจารหมอที่ศิริราชนะคะ ปลอดภัยมากๆ คุนหมอดมยาเปน ผญ คะ ใจดีจุง เข้าไปก้ถามๆตลอด กลัวมั้ย ตื่นเต้นมั้ย ตอนนั้นไม่กลัวคะ แต่เริ่มตื่นเต้นละ 5555
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-30 12:05:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kibkae_biyo เมื่อ 2013-10-30 12:13

ตัดไหมแล้ววันแรก

ตัดไหมแล้ววันแรก

รูปนี้ตัดไหมออกแล้ว1วันค่ะ

ต่อๆๆ ห้องผ่าตัดนี้หนาวโคตรๆ รู้สึกสั่นๆ จนหมอฉีดไรเข้าสายน้ำเกลือนี้ละก้หลับไป ตื่นมาอีกทีเสดละ ความรู้สึกแรกก้เจ้บๆนะคะ แต่ไม่ได้ทรมานขนาดที่คัยๆบอกคะ หรือเก๋ถึกก้ไม่รู้นะ 5555 ตื่นมามึนยาสลบและก้นอนสั่นในห้องผ่าตัด หนาวโคตรๆๆๆๆๆ จนพยาบาลมา พยาบาลที่ดูแลเก๋เปนฟิลิปปิน ยังดีนะที่เก็พอสปีคได้บ้าง ไม่งั้นชั้นหนาวตายแน่ เราเลยบอกเค้าว่าเราหนาวและปวดแผล นางเลยเอาที่เป่าลมร้อนมาเป่าใต้ขาขึ้นมาในผ้าห่ม ดีขึ้นมากๆคะ  อุ่นในพริบตา และก้มีการฉีดยาแก้ปวดให้เรา สบายเลยคะ หายปวดเลย เราต้องนอนในห้องผ่าตัดดูอาการ2ชม ถึงขึ้นห้องพักคะ ตอนออกจากห้องผ่าตัดต้องลุกขึ้นนั่งรถเข้นขึ้นลิฟไปห้องพักคะ ก้ลุกได้ปกติ หรือยาชายังคงไม่หมดมั้ง ก้มาพักห้องพักนะ เรารู้สึกเพลียๆเลยนอนต่อคะ  พอตื่นมาก้รู้สึกปวดฉี่ เลยให้คุนยายที่มาเฝ้าพาไปเข้าห้องน้ำ ลุกเองได้คะ เดินได้แต่ต้องมีคนประครองน้ำเกลือ+สายเลือดเสีย มันพะรุงพะรังมากคะ5555 พอฉี่เสดปุ้บก้เข้ามาพัก เริ่มหิวละ ที่นี้คนไข้ทานข้าวฟรีนะคะ อยากทานไรสั่งได้เลย มีหมด เมนูเยอะมากกกก มีพิซซ่าด้วยนะ555 มันใกล้ห้างคะ เลยมีบริการส่ง เก๋สั่งข้าว+แกงจืดมาทานคะ ทานอ่อนๆก่อน สักพักพยาบาลก้มาเสริฟ อร่อยดีคะ ทานได้ปกติ มียาให้ทานด้วย ชิลมากคะ นอนดูทีวี พอรู้สึกปวดแผลก้ขอยาได้คะ เค้าจะฉีดให้เราสักพักจะมึนๆง่วงๆ เรานอนช่วงหัวค่ำเยอะมาก พอตกดึกตาเริ่มสว่างเลยขอยาอีกทีได้นอนๆไป เราก้หลับสบายนะคะ ช่วงตี3ก้รู้สึกปวดฉี่ จะมีพยาบาลคอยดูอยู่ห้องข้างๆ24ชมเลยคะ ดีมากๆ และพยาบาลก้ดูแลดีมาก เรียกได้ตลอด นางพาไปฉี่คะ รอบนี้ขาเดินกลับหน้ามืดคะ รู้สึกคล้ายจะเปนลม5555 พยาบาลเลยบอกหายใจลึกๆนะคะ เปนเพราะคุนเก๋เสียเลือดมาก ตอนผ่าเลือดออกเยอะคะ  สักพักคุนพยาบาลก้เอาน้ำส้มเยนๆมาไห้ทาน สดชื่นมาก หายเลยคะ อาการมึนๆคล้ายจะเปนลม5555 สักพักเราก้นอนต่อ เช้ามาก้มีกะเพาะปลามาเสริฟพร้อมยาคะ วันนี้กลับบ้านได้ละ ดีใจๆ คิดถึง ลช สุดๆไปเลย  พอทานข้าว+ยาเสด พยาบาลบอกเดวสายๆจะเอาสายเลือดออกนะคะ เก๋ก้เลยไปว่าเอาออกเลยก้ได้คะ อยากอาบน้ำมากๆอยากกลับบ้านละ พยาบาลก้โอเค ตอนเอาสายออกเจ้บแปล้บๆคะ ข้างซ้ายไม่เจ้บแต่ข้างขวาโอ้ยซี้ดเลย พอเอาออกเสดเก๋ก้ล้างหน้าแปรงฟันแต่งตัวกลับบ้านคะ กลับมาบ้านก้เดินได้ทำไรได้หมด แต่ยังออกแรงมากไม่ได้เพราะจะตึงๆช่วงแขน และที่เก๋รู้สึกไม่ดีเลยคืออุ้มลูกไม่ได้ เข้าใกล้ได้นิดๆเพราะเค้าชอบเล่นแรงๆคะ กลับมาพักบ้านก้มียามาให้คะ ยาลดบวม ฆ่าเชื้อ แก้ปวด และเก๋ก้มียาเสริมของเก๋คือริพาริลแบบเม้ด ตัวนี้อย่างที่เคยรีวิวจมูก+ปาก หายบวมเขียวไวมากกกกก ก้ทานควบคู่ไปด้วยคะ รวมถึงน้ำใบบัวบก วันที่3ก้ออกไปเดินช้อปปิ้งได้สบายๆ ใส่ผ้าพันตรงบนน่าอก และใส่เสื้อผ้ามิดชิด แค่นี้ก้ไม่มีคัยรุ้ละคะว่าทำนมมา อิอิ ไปซื้อสปอตบรามา พอวันที่4-5ก้ปกติละ ทำงานบ้านได้ทุกอย่าง อุ้มลูกได้ด้วยแต่แปบๆคะ ไม่กล้าอุ้มนานกลัวซิลิโคนเบี้ยว ครบ7วันก้ตัดไหมคะ ตัดไหมไม่เจ้บเลยคะ เสดละก้กลับบ้านอีกอาทิดถึงนัดนวดนมคะ ^^ เด่วมารีวิวต่อนะคะ พะเน้ถึงได้ไปนวดนมคะ ที่นี้จะมีนวดฟรี10ครั้งเปนโปรโมชั่นคะ ตอนนี้น่าอก32คัพดี ก้ไม่แข็งมากนะคะเพราะเปนซิลิโคนเมกา ถ้านวดเก๋ว่านิ่มแน่ๆ อิอิ ส่วนใครสนใจอยากได้ส่วนลดแบบเก๋ ขอคนจริงจังอยากทำจริงๆนะคะ เงินพร้อมร่างกายพร้อม ทักมาได้เลยเก๋ยินดีพาไปพบแม่แหม่มคะ 0891354600 กิ๊บเก๋คะ เบอร์นี้เล่นได้ทั้งไลน์และวอดแอ

เพิ่มเนื้อหา (2013-11-2 22:34):
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-30 12:15:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เด่วหลังนวดน่าอกจะมารีวิวเรื่อยๆนะค่ะ รูปบีฟอร์อยู่ที่พยาบาล วันไปนวดจะขอมาไห้ชมกันค่ะ
โพสต์ 2013-10-30 12:27:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายไวไวนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-30 13:33:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย BoVy เมื่อ 2013-10-30 12:27
หายไวไวนะคะ

หายลัะคะืลั้ลล้าได้นานแย้ว!!!!
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-1 21:22:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มะวานไปนวดน่าอกมาละคะ และมีเรื่องน่ายินดีคือ เก๋ตั้งท้องคนที่2แล้วคะ เกิดมาแบบงงๆ เพราะผ่าตัดมา ท้องเลย 555 นวดละรู้สึกจุกๆน่าอกนิดๆแต่ไม่เจ้บมาก ทนได้คะ และพอนวดเสดรู้สึกนิ่มขึ้นมาก แต่ไกลจิงๆค่ะ ที่นวดอยู่รัตนาธิเบศเลย ไกลฟุดๆ เลยอยากมาสอบถามเพื่แนๆว้ามีที่รับนวดนมแถวย้านพระราม3หรือไม่ไกลจากนี้บ้างมั้ยคะ ถ้ามีรบกวนขอเบอด้วยนะคะ วันนี้จะมาอัปรูปแผล ปจบ คะ บอกเลยว่าหายไวมากๆ รอยแทบไม่เหน555
โพสต์ 2013-11-1 21:30:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นหมอแนะนำว่าหลังทำควรรอ 1 ปี จึงตั้งครรภ์อีกได้
ยินดีด้วยสำหรับการมีน้องอีกคน แต่จะมีผลอะไรได้ถามหมอหรืแยังคะ พอดีอยากทราบด้วย ค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-2 08:19:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Lekxy เมื่อ 2013-11-1 21:30
เห็นหมอแนะนำว่าหลังทำควรรอ 1 ปี จึงตั้งครรภ์อีกได้
ย ...

ถามละคะ ไม่มีปันหาไรคะ^^
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-2 22:42:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด

before

after 2 weeks

beside

ตอนนี้ก้พยายามนวดเองค่ะ ไห้สามีช่วยบ้าง แต่ไปนวดท่ีคลีนิคมันเวิคกว่าเพราะสันนั้นนวดครั้งเดวรู้สึกว่านิ่มมาก แต่คลีนิคไกลมากกกกกกกกก เรามีลูกต้องดูด้วยเลยไม่ค่อยสะดวก ถ้าเพื่อนๆคนไหนพอทราบสถานที่รับนวดนม บอกบ้างนะ เค้าอยู่แถวพระรามสามคร่า

ส่วนเรื่องเดกปลอดภัยดีคะ ไม่มีผลกระทบจากการผ่าตัดเลยจ้า
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-25 23:35:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปัจจุบันคะ image.jpg image.jpg
โพสต์ 2013-12-30 00:42:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหนือหรือใต้กล้ามเนื้อคะ
โพสต์ 2013-12-30 01:42:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องนมสมส่วน สวยมากเลยค่ะ ยินดีกับการตั้งครรภ์น้องอีกคนด้วยนะคะ ^^
โพสต์ 2013-12-30 07:40:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆค่ะ
โพสต์ 2013-12-30 11:18:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ
โพสต์ 2014-1-8 00:46:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์นะคะ
โพสต์ 2014-1-25 23:42:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นี้ขนาดคุนแม่ลูก2หุ่นยังดีมากเลยค่ะ สวยด้วยย โดยส่วนตัวแล้วอยากทำเหมือนกันมีลูกแล้วแต่กัวเจ็บกัวอุ้มลูกไม่ได้อะคะ
โพสต์ 2014-1-27 23:52:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kibkae_biyo เมื่อ 2013-12-25 23:35
ปัจจุบันคะ

สวยมากๆๆคะ  เราก้อคิดจะทำ350cc เหมือนกันคะ   แต่น้องนมจะยุบลงกว่าอีกใช้มั้ยคะ   ตอนใส่บราไซส์อะไรคะ  จะได้ลองเปรียบเทียบกับตัวเอง  เปนคนไหล่กว้างคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-4 00:31:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย juneboon เมื่อ 2013-12-30 00:42
เหนือหรือใต้กล้ามเนื้อคะ

ใต้กล้ามเนื้อคะ คุนหมอบอกว่าใส่ใต้ไฟ้เพราะได้ไห้นมลูกได้คะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-4 00:36:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย unkoo เมื่อ 2014-1-27 23:52
สวยมากๆๆคะ  เราก้อคิดจะทำ350cc เหมือนกันคะ   แต่น้องนม ...

เราก้ไหล่กว้างนะคะ ถ้าชอบไหย่ๆก้ควรใส่มากกว่า350ccคะ ตอนนี้น่าอกไม่ยุบนะคะเพราะท้องมีแต่เพิ่มคะ ใส่ดี70คะจะคับๆหน่อย ตอนนี้เลยมาใส่ซี75คะ (เปนคนตัวผมคะรอบตัวเลก) สำหรับเก๋มองว่า350ccถ้าใส่เสื้อผ้ามิดชิดก้ดูน่าอกธรรมดาคะ นอกจากจะใส่เซกซีีๆแอบเหนร่องอกไแบบนี้ถุงดูไหย่คะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-4 00:38:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย nok_vava เมื่อ 2014-1-25 23:42
นี้ขนาดคุนแม่ลูก2หุ่นยังดีมากเลยค่ะ สวยด้วยย โดยส่ว ...

ขอบคุนมากๆคะ เมื่อก่อนเปนนางแบบ พริตตี้คะ พอมีลูกก้ยิ่งผอมเพราะลูกกินนมเราคะ กินเท่าไรเราก้ไม่อ้วนเลย อยากืำทำเลยจ้า ผ่าตรงปานนมแบบเราไม่ก้ใต้ราวนมฟื้นตัวไวคะ วันที่4ก้อุ้มได้ละคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-26 20:11:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อัปเดตคะ คลอดน้องออกมาได้เดือนกว่าละคะ มาเฟิมว่าไห้นมน้องได้จิงๆ ตอนนี้น้องกินนมแม่100%คะ ❤️❤️
โพสต์ 2014-7-27 20:47:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัดดีค่ะ กำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ เพราะยังไม่มีน้อง แต่ก็คิดว่าจะมีหลังผ่าตัดแล้ว อยากทราบว่าตอนท้อง แล้วหน้าอกขยายไม่ทราบว่ามีอาการเป็นอย่างไรบ้างค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-29 00:26:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Nataree-xxxx ตอบกลับเมื่อ 2014-7-27 20:47
สวัดดีค่ะ กำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ เพราะยังไม่มีน้อง แต ...

ก้ขยายนะคะ แต่สำหรับตัวเก๋ๆม่มีปันหาอะไรคะ ไม่แตกลาย คลอดแล้วก้ยิ่งขยายไปอีก เกือบลายเหมือนกัน ให้นมน้องได้ปกติ ตอนนี้หย่านมแล้วคะ น่าอกก้สวยดีคะแต่เลกลงกว่าเดิมคะ
โพสต์ 2015-3-29 15:55:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆจ๊ะ ดีใจกับน้องนมสวยๆนะคะ  ที่แรกคิดว่า350 จะใหญ่ไป คิดจะใส่แค่250 ตอนนี้ต้องเปลี่ยนความคิดใหม่แล้วค่ะ อยากได้350แล้ว สวยสมตัวดี แถมแอบเซ็กซี่อีกต่างหาก
โพสต์ 2015-3-29 16:05:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆๆๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้