เจ้าของ: ่ีjuffjib
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกในชีวิต !!คลีนิคหมอสมเพชร

[คัดลอกลิงก์]
ทำราคาเท่าไรอ่ะ
อย่าโกรธเราน๊าาา จมูก สวยธรรมชาติมากค่ะ เเต่คิ้ว "เหนือ" ธรรมชาติเลยจ๊ะ
คิ้วบางจะสวยกว่าค่ะ ส่วนจมูกสวยมากอยู่แล้ว
ดั้งสวย
แต่คิ้ว
สวยค้า ^^ ฝากติตตามกระุทุ้นู่ด้วย  http://www.dungdong.com/forum.ph ... 1%E0%B9%80%E0%B8%9E
ตอนนี้ลดคิ้วละยังคะ
น่ารีักมาก ชอบๆ
เหมือนเคยเห็ฯกาดก้อมเลย
ลบคิ้วละยังคะ
เปลี่ยนการแต่งหน้าเถอะคับจะดูสวยกว่านี้
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างจ้ะ
ดูไม่ออกเลยค่ะว่าทำ.... ไร้ดั้งหนักมาก
คิ้วหนา  แต่จมูกสวย
เสริมโด่งกำลังดีเลยคระ
จมูกสวยแต่คิ้วเยอะไป
ทำราคาเท่าไรคะ
กำลังศึกษาอยุ่คะ ชอบทรงนี้มาก
คิ้วเข้มเกิน  จมูกสวย
ทรงสวยคะ เข้ากับหน้า
ราคาเท่าไรหรือคะ
ถ้าว่างตอบด้วยนะคะ
อยากรู้ราคาเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้