ดู: 7765|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] พรุ่งนี้จะไปแก้จมูก พร้อมอัพอึ๋มแว๊วววว

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าเืพื่อน
คือแบบว่ามันตื่นเต้น   ต้องหาที่ระบายด่วน ส่องบอร์ดนี้มาหลายปีแล้วตั้งแต่ทำจมูกครั้งแรก แต่ซวยคร๊า จมูกเบี้ยว ผ่านมา 2 ปียิ่งเบี้ยว เลยตัดสินใจแก้ซะเลย พร้อมอัพออึ๋มใหม่ ยกเซท ไม่รู้จะเป็นงัยบ้างตื่นเต้น ไว้จะถ่ายรูปมารีวิวให้ดูกันนะค่ะ ^____^ เพื่อความสวยเราสู้ตายคร๊าาาา

นี่เป็นรูปปัจจุบันค่ะ ถ้าใครซื้อสินค้าทาง Internet อาจจะพอรู้จักเราบ้าง เพราะเราเป็นแม่ค้าออนไลน์ แต่ไม่บอกโน๊ะว่าขายอะไรเพราะที่มาแชร์เพราะอยากแชร์เรื่องศัลยกรรม ไม่ได้มาขายของ

สังเกตุดีๆ จมูกมันโด่งโอเวอร์มากมาย ทำให้หน้าเราดูแข็ง สันใหญ่ เราอยากได้ซอฟกว่านี้ เวลาไม่ยิ้มหน้าดุมาก คงเพราะเราตาโตด้วยแหละ ว่าจะไปแก้ให้ดูซอฟลง สันเล็กลง โด่งน้อยลงหน่อย แต่ความเบี้ยวนี่แล้วแต่บุญแต่กรรม เพราะฐานเดิมเราก็เบี้ยวอยู่แหละ ส่วนหน้าอกหน้าใจ ก็มีเท่าที่เห็นแต่อยากได้ใหญ่บึ่ม เกิดมาครั้งนึง ขอสวยเถอะว้า "คอนเซปเรานะ ศัลยกรรมไม่อยู่ในหัว อยู่ที่หน้าตรูล้วนๆ คร๊าาาา 555" ส่วนทำที่ใหน อะไร ยังงัย เดี่ยวรอชมโน๊ะ เดี๋ยวจะมารีวิวแบบละเอียดยิบๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย ponla_naka เมื่อ 2013-10-20 17:05
ฤกษ์หาม ยามดี หลังจากทำหน้าอกมา 1 วันฟื้นตัวแร้วววว ท ...

จมูกใหม่แซ่บมากนะค่ะ อิอิ ทำหน้าอกมาที่เดียวกับเราเลยอ่ะ ><
อยากเห็นแบบ Naked ถ้าเจ้าของกระทุ้จะกรุณา กะลังเกบข้อมูลเหมือนกันค่ะ
เอามามั่งสิคะ อิอิ เราทำเดือนหน้าหมอเทพ ตื่นเต้นง่า นอนไม่หลับเลย

แสดงความคิดเห็น

เอามาชม  โพสต์ 2014-1-30 10:20
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-30 09:35:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้มา อัพรูปเลย 555 ตอนนี้มีความสุขมากกับจมูกใหม่ และอกใหม่ อิๆๆ
แอ๊บอยากทำจมูกพี่ แต่ยังหาหมอที่ทำจมูกชมพูแล้วสวยไม่ได้ เลยต้องรอต่อไปเก็บตังๆ พี่พอนสวยขึ้นเยอะเลย หน้าดูหวานขึ้นมาก ขาวขึ้นด้วย
หน้าอกเป็นยังงัยมั่งค้า กำลังหาข้อมูลทำหน้าอกหมออื่นๆ นอกจากหมอธีระพงศ์อยู่เหมือนกันค่า
หายไวๆนะคะ รอชมผลงานจ้ะ แววสวยมาแล้ว อัพบ่อยๆนะคะ ^^
ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ จมูกเป็นหยดน้ำสวยจังเลยค่ะ ลง รูป ให้ ดูอีกนะค่ะ
ขอ x กว่านี้หน่อยสิคะ ใส่ชุดว่ายน้ำก็ได้ อยากเห็นอ่ะไว้เป็นข้อมูล
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 00:49:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพรูปให้ดูกันก่อนนะค่ะ ทำครบ 13 วันแล้ว
รีวิวพอนอาจจะไม่ได้ถอดให้เห็นกัน ขออภัยด้วยนะค่ะ

37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 00:44:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pattavee เมื่อ 2013-11-1 17:52
หายบวมแล้วสวยแน่นอนค่ะ เก่งจังเลยทำสองอย่างพร้อมกั ...

ตอนนี้ทำมาได้ 13 วัน หายดีแล้วจ้า 90% จมูกสวยและหน้าอกถูกใจค่ะ อาจจะไม่สวยเริส แต่พอใจมากค่ะ ทำพร้อมกันไหวค่ะ เพราะพอนอึด 55+

จมูกคุณหมอทำแค่บวม เขียวน้อยมากมือเบา ยังงัยเก็บข้อมูลแล้วพิจารณาดูนะค่ะ เพื่อนๆในดั้งโด่งมีมารีวิวเยอะ เอาที่เราสะดวก และคิดว่าดี อยากทำก็ทำเลยค่ะ เพราะความสวยรอไม่ได้ 55 ยุส่งเลย
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 00:40:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย happypeople เมื่อ 2013-10-31 22:53
เห้ยยยยยย!!!!! เจ๊พอลล่านี่นาาาา จัดเรียบร้อยแล้วดิพี ...

อ้าวน้องแอ๊บ โลกกลมจริง ไรจริง 555
ขออภัยนะค่ะพิมพ์ผิดบ้าง
หายบวมแล้วสวยแน่นอนค่ะ เก่งจังเลยทำสองอย่างพร้อมกัน เราก็อยากทำสองอย่างพร้อมกัน แต่เพื่อนบอกว่าคงไม่ไหวหรอก ตอนนี้ตัดสินใจอยู่ค่ะ แตเรานัดทำนมหมอเทพไปแล้วใกล้วันแล้วค่ะ อยาก ทำ จมูกพร้อมกันแต่ไม่แน่ใจว่าหมอเทพใช่ศิลิโคลนของอะไร แต่ ตอนนี้ก็ สนใจ ทำ จมูกที่ เดียว กับ คุณค่ะ ลงรูปอีกนะค่ะ รอดูค่ะ หาย เร็วๆนะค่ะ
เห้ยยยยยย!!!!! เจ๊พอลล่านี่นาาาา จัดเรียบร้อยแล้วดิพี่ ขอให้หายไวๆสวยทั้งหมูกทั้งนมเลยจะเจ๊ แอ๊บก็อยากทำจมูกแต่หมอที่อยากทำด้วยเพิ่งเสียชีวิตไป มืด18ด้านกันไปเลยจ้าาา><
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-26 00:59:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพรูป แก้จมูกตัดปีก และน้องนม ครบ 6 วันแล้วจ้า  
เมื่อวานไปตัดไหมที่จมูกมาแล้ว สวนแผลตรงรักแร้ เป็นไหมละลายเลยไม่ต้องตัด
สังเกตจมูกมีรอยเขียวด้านขาวนิดๆ แต่งหน้าก็มองแทบไม่เห็นแล้ว จมูกเริ่มยุบยังบวมอยู่นิดๆ แต่มีแต่คนทักว่าสวย ไม่โด่งมากจนดึงหนังตาตกเหมือนเมื่อก่อน ตาดูโตขึ้นเหมือนเดิมแล้ว และไม่เบี้ยวด้วย อิๆๆ ดีใจ

ส่วนน้องนมกำลังบวมได้ที่ ต้องนวดทุกวันค่ะ ตอนนี้รู้สึกนมเหมือนลูกโป่งมากๆ ยังเจ็บอยู่แต่หมอบอกให้นวดทุกวันเดี๋ยวเป็นพังผืน ยกแขนให้ได้สุดๆ เจ็บก็ต้องทน

เอารูปแค่นี้ไปก่อนนะค่ะ วันนี้ไปทำงานได้แล้ว งานประจำยุ่งมาก กลับมาต้องมาแพ็คของต่อเพราะช่วงใกล้สิ้นเดือนพอนขายของดีจ้า ไว้ว่างๆ มาอัพใหม่นะ ไปแพ็คของก่อน ฟิ้วววว
รอชมรีวิวน้องนมนะคะ สนใจน่ะค่ะ
ดีจังเลยคะ .มาอัพรูปบ่อยๆนะคะ
ขอให้หายเร็วๆจ้า
จมูกสวยแน่นอนค่ะ รอชมน้องนมน้า
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-21 19:08:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 2 สำหรับหน้าอก
ยังเจ็บอยู่นิดๆ วันนี้ผ้าที่พันไว้หลุด แอบเปิดดู อุ้ย!!..ใหญ่นะเนี้ย!! มีเขียวๆ ซ้ำๆ ที่ร่องอกและ ซีกโครง แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้รีบพันใหม่กลัวน้องนมห่าง 55 คุณหมดนัด 24 ตุลานี้ให้ไปแกะผ้าตัดไหมค่ะ แล้วค่อยถ่ายให้ดูนะค่ะ วันนี้ขับรถได้แล้ว มีเจ็บจี๊ดๆบ้างพยายามไม่นอนค่ะ นั่งแบบ 45องศา แล้วก็ประคบจมูกไปด้วย

สำหรับจมูกวันที่ 2

วันนี้มีเจ็บตุ๊บๆ ตรงปีกจมูกเพราะเราเอาขี้ผึ้งป้าย แล้วแอบแคะเลือดกรังๆออก 55 เห็นแล้วมัน ยังไม่พอมือบอนแกะพลาสเตอร์ที่จมูกออกด้วยเพราะหน้ามันเยิ้ม ประคบก็ไม้ได้ แกะซะเลย ดูจากรูปจมูกตุ่ยมาก บวมเยอะเลย แต่ไม่ช้ำ เริสตรงนี้เหละ แสดงมาหมอมือเบาสุดๆ เพราะตอนทำครั้งแรก ขอบอกว่าเขียวซ้ำ ตาเขียวเหมือนโดนต่อย โครตอาย ครั้งนี้ผ่าน แค่เอาผ้าปิดจมูกปิดก็ออกไปเดินห้างได้แย้ววว  ว่าแล้วไปเดินโลตัสก่อน ไว้มาม้าส์ใหม่นะค่ะ ^^
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-21 18:54:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแย้ววว ต่อกันเลย ว่าด้วยเรื่อง อ.ย. อาหารและยา 555

อาหารทานได้แบบเบสิกมากคร๊าโจ๊ก เน้นหมูสับเยอะๆ ต้มแบบเละสุดๆ เพราะอ้าปากกว้างไม่ได้เคี้ยวไม่ไหว

ส่วนยา ที่นี่ถือว่าให้ยาเยอะค่ะ ดูภาพนะละบอกรวมๆ
มียาแก้ไข้ ลดปวด พารานั่นเอง
แก้อาเจียน
ลดปวม
แก้อักเสบ
ขี้ผึ้งป้ายแผล
และยาแก้ปวดแบบอมใต้ลิ้น สำหรับอมตอนปวดมากๆ ค่ะ

25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-21 18:12:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Baybe_wf เมื่อ 2013-10-21 10:24
หลังทำเสด มีอาการเจบปวดบ้างมะคะ ทั้งจมูกและหน้าอก

ห ...

เจ็บค่ะ แต่ทนได้ ความเจ็บมันแล้วแต่บุคคลด้วยนะค่ะ
พอนไม่แพ้ยาสลบ ยาชา ไม่มึน ไม่อาเจียน
และเป็นคนน้ำเหลืองดีเป็นแผลแล้วหายไวจ้า
หลังทำเสด มีอาการเจบปวดบ้างมะคะ ทั้งจมูกและหน้าอก

หายเร็วๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้