เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

CENTRALLASER CLINIC แจกเสริมจมูกฟรี 5 รางวัล

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-10-18 15:37:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeab_value เมื่อ 2013-10-18 15:55

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeab_value เมื่อ 2013-10-18 15:54

สวัสดีค่ะ ชื่อ สายสุดา กองแสน
ชื่อเล่น   เจี๊ยบค่ะ อายุ 33 ปี
ทำงานที่   ขอนแก่น
           เนื่องด้วยข้าพเจ้า มีปมด้วย เรื่องจมูกมาตั้งแต่เด็ก ปีกจมูกใหญ่  สันดั้งไม่มี เริ่มซีเรียสจริงจัง ตอนแตกวัยสาว เพราะไม่มีแฟนกับเขาสักที เขาคงกลัวข้าพเจ้าแย่งอากาศหายใจ ไม่มีความมั่นใจในตัวเอง ส่องกระจกก็แลดูเด่นจนน่าขนลุก   การเสริมจมูก+ตัดปีก จึงเป็นความฝันอย่างหนึ่งของข้าพเจ้า ....ยิ่งแฟนเก่าล้อว่า จมูกบาน..มันจิ๊ดดอย่างแร๊งง! อยากสวย แล้วเชิดใส่แฟนเก่า ให้ "อึ้ง" "ทึ่ง" กับ Centrallaser Clinic  แล้วยิ้มที่มุมปาก พึมพำเบา ๆ ว่า "ฉันสวย ด้วยมือหมอ" เสียดายฉันละสิ!..ชิ
          เหตุจูงใจหลัก ๆ คือ อยากมีความมั่นใจนะคะ เพราะถ้ามั่นใจ จะทำอะไร ก็มีชัยไปกว่าครึ่ง  จึงอยากได้รางวัลนี้มากเลยค่ะ
ฝากเนื้อฝากตัว...ฝากจมูก กับ พี่แอดมินด้วยนะคะ พิจารณาเป็นผู้โชคดี 1 ใน 5 ท่านด้วยคะ

j2 (2)_1.jpg (27.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

j2 (2)_1.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้